:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

ll4ever

kakaka cho xen vô tý nha!>:)
do ko có dk đọc hết từ đầu topic nên Anh<xin phép mọi ng ah.> ko hỉu rõ lick trình lắm nhưng mờ đi sau ngày 16 tháng 1 dương lick nha! vì lúc ấy mấy lão giàbox 01-04 bọn anh mới thi xong! hix:(
cho ý kiến cái!< ý voi cũng dc>:D

Uh nói thật chứ mình chỉ thích các bác đang học trong trường đi thôi, thế vui hơn :p
Thế các chú muốn ăn cái gì vừa ấm cũng tình củm lại vùă ko bị căng bụng chớ gì, chuyện nhỏ, lên quán Cay gần ams đi :>

estrella

Active Member
Deathknight said:
Khu HÀNG NGANG là địa bàn của anh đấy :D
Họp OFF cho anh đi với
chợ đêm bắt đầu từ 7h30 , tối các ngày thứ 6,7,CN
nhưng 8h30 mới đông

Sơn Hải làm môi giới hả.................

Oài em cũng thích chợ đêm, nghe bảo các thứ đồ lặt vặt để bọn con zai mua cho người iu ngoài đó rẻ lắm :p, trong chợ còn có nhà bán quần áo có mấy cái áo có mũ đẹp dã man, mỗi tội chưa có dịp đi mua :p
À gần đó có hành hoa quả dầm, hay trước hoặc sau khi đi chợ đêm qua đó đánh chén cái B-)

smooth

Member
thế tóm lại là quyết định đi đâu ?? Chợ đêm hả, mấy giờ bắt đầu ?? có thể đi ăn uống đâu trước chỗ gần chợ đêm, rồi đi chợ đêm luôn, về cho đỡ muộn. HN bây giờ mấy giờ là bắt đầu tối hẳn ? 6h à ??

Oài cứ cầm đèn chạy trước ô tô là sao nhỉ, phải lên kế hoạch từ buổi sáng chứ, theo em vào những ngày nghỉ mọi người ko đến sớm đc đâu, may ra 9h30, 10h mới đông đủ đc, lúc đó cũng chả còn bao nhiêu thời gian, ngồi uống nước gần trường CHU rồi đi ăn trưa luôn là vừa, vừa ngồi uống nước vừa triển khai kế hoạch giới thiệu bản hân cho cả làng, bao gồm tên tuổi trường lớp, tình trạng hôn nhân ... :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000