Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

freetofly

Còn vào chủ nhật chưa có lịch cụ thể vì thầy chưa đến dạy nhưng có thể tập vào 8h30 bt ở phòng thể chất :)

Một lần nữa làm ơn đó :-S đi càng đông càng vui :D

live-or-die

Active Member
trời...thằng Hưng động tác có bản chưa vững......còn đang sai kia kìa......nó dạu thì toi a'...................mưốn tập thì baot với thầy bình â'...

freetofly

anh có chắc ko dzậy.. thầy Hưng trông thế thui nhưng ít ra còn wan tâm đến đội br nữ chứ đợi các thầy thì đến bao h :-S

live-or-die

Active Member
vậy thì nhờ ai đó trong đội đi.....khối 11 đó....vi khối 12 bạn ôn thi hết roài......học theo thằng hung hỏng hết đọng tác đó em.....

Ặc, thằng Hưng này nó tinh vi lắm, em lâu ko chơi nên tay ném rổ hơi kém,đang tự sửa mà nó cứ nói cái kiểu như thể là em mất hết căn bản, đúng là cái thằng khinh người. Thiên tài nào chả bắt đầu từ con số 0 cơ chứ, nó cứ làm như nó giỏi lắm ấy

no31cva

Member
thằng hưng là thăng nào đấy,kinh nhỉ dạy tuyển nữ cơ ah.chắc nó phải là siêu sao mất :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) =)) =)) =))

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Ặc, thằng Hưng này nó tinh vi lắm, em lâu ko chơi nên tay ném rổ hơi kém,đang tự sửa mà nó cứ nói cái kiểu như thể là em mất hết căn bản, đúng là cái thằng khinh người. Thiên tài nào chả bắt đầu từ con số 0 cơ chứ, nó cứ làm như nó giỏi lắm ấy
Trời ! Thằng Hưng nó làm gì có căn bản hả em ... take care .. :)) :)) :))

live-or-die

Active Member
oài em ơi....mạc dù nó chơi kém......nhưng nó đã cố gắng dạy bọn em thì đừng có ngồi đó mà nói xấu sau lưng nó thế.....co j thì góp ý thằng với nó ấy

nenu_aloha

Member
báo cáo anh, góp ý nhưng nó ko nghe! Và lại lúc nó dạy bọn em, đứa nào cũng khen nó hết lời mà, vì vậy em nói nó khinh người là tật xấu của nó, ko phải vấn đề nói xấu sau lưng người khác.

Và lại có ai phủ nhận việc nó dạy tụi em đâu, còn gọi nó là Thầy kia mà!!! Hix!

fruit NHO

Active Member
em gốin làm thầy làm chị mới thấy lạ ....mới có chuyện để nói
khéo tao phải đi học Thầy Hưng xem thế lào nhẩy ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000