Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Theo em anh Thịnh nên dạy tuyển nữ làm sao mà anh vẫn có thể thi đại học trong khi vẫn ol hàng đêm????????Bái anh làm sư "cụ"

freetofly

Dễ phải gọi thầy Thịnh là super man we' :D
nhưng thầy Thịnh mà dạy thì hlv của tuyển nữ hơn hẳn các đội khác về khoản ol suốt ngày .
Đáng ngưỡng mộ wa' 8-> :))

hate_a3

Member
thế cuối cùng thịnh huấn luyện tuyển nữ à
.......
ôi
8-|
đến bao h mới lại đc nhìn thấy tuyển nữ thi đấu đây
:(

freetofly

HE HE
những nhân tài ẩn dật của bóng rổ nữ nay đã đc phát hiện và tìm thấy ---> năm sau có khả năng lập đội tuyển nữ lám đó :D

SkelballCVA

Member
Thằng Thịnh có bằng ai đâu mà chê bai kinh thế em :) :) !
mà không nhỉ như mày thì vao tuyển nữ chắc được suốt đánh chính !

Ờ,đúng rồi đấy. Ở đội nhiều thành phần lắm. Tập chăm+giỏi, tập chăm+chưa giỏi lắm(mình ở nhóm này,đau khổ quá,phải khổ luyện hơn nữa), tập hơi lười,nhưng chơi khá ổn, còn thành phần ko nên có trong tuyển cũng có: đi học buổi đực buổi cái,nhưng đến để buôn chuyện và ưỡn ẽo là chính,thậm chí có 1 con(ko muốn nói tên) sau 1 hôm tập chuyền bóng,bị đau tay,rơm rớm nước mắt, hôm sau bỏ luôn=>bó tay. Nhìn chung là sau khi luyện tập vất vả đội nữ sẽ chọn ra đc những thành viên tâm huyết và ưu tú nhất, cứ chờ xem!!!

Đó cũng là những mặt hạn chế khi con gái chơi bóng rổ, thực sự mún chơi nhưng lại sợ đau (tính con gái là như dzậy đó nên thông cảm thì hơn) + chơi bóng rổ hình như làm con gái bớt phần nữ tính ---> bố mẹ ngăn cấm, có rất nhìu lí do vì sao đội nữ ko phát triển = đội nam.
Nhưng dù sao mọi người cũng phải hoan nghênh cho những người còn trụ lại trong đội chứ . Cứ lên án hoài :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000