Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Zino

chờ hết năm đã, em vào luôn 1 thể, dạo này học đang lên. Gần năm rồi có tập luyện gì đâu. Hồi trước em tập ở Không quân, rồi đi luyện cho mấy con bé ở 10/10. Nói chung là không có gì nổi bật cả. Nhưng em không biết mặt ai ở tuyển nữ

SkelballCVA

Member
hic hic ! nói về chiều cao , bọn mày lại trêu ngươi anh rồi , hồi lớp 10 , lùn quá có mét 62 63 gì đó ( phải xếp hàng cùng bọn con gái mới đau :(:)(( ) .. lên lớp 11 , cao lên được 1 tí .. còn từ lớp 12 đến bây giờ phọt phẹt lên được 2 3 cm :(( .. mãi mới được m8 :( :( , mong là cao lên được nữa !

Ặc, đây là chỗ cho mọi người than vãn về chiều cao đấy ah????Cao chưa phải là tất cả. NHư ở trận chung kết bóng rổ nam vừa rồi, giữa 2 hiệp 3&4 có 1 em bé cao chắc chỉ khoảng 1m2, ko bít là con trai của ông nào ở đội ĐĐ:D nhưng sau mấy lần ném ko thành công, nhờ sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả, nó ném 1 quả 3 điểm như đúng rồi, choáng thật

live-or-die

Active Member
Zino said:
chờ hết năm đã, em vào luôn 1 thể, dạo này học đang lên. Gần năm rồi có tập luyện gì đâu. Hồi trước em tập ở Không quân, rồi đi luyện cho mấy con bé ở 10/10. Nói chung là không có gì nổi bật cả. Nhưng em không biết mặt ai ở tuyển nữ
....nghe nói có vẻ pro đây.....nếu em muốn thì tham gia luôn đi........

freetofly

WOW, trường mình có cái topic của tuyển nữ hoành tráng wa' :)
Nhưng seo mờ toàn thấy tuyển nam nói chiện thui dzậy :(
Các bạn nữ ham mê br đi đâu hít rùi :-/

fruit NHO

Active Member
star_diamond said:
Chị Thảo nói chí lí, hơi hỗn với các anh nhưng đúng là...hai thằng dở người:D . Mà anh Thịnh nhá, anh cứ làm như anh cân đối lắm ấy, anh xem anh bao nhiêu tuổi rồi mà chiều cao chỉ ngang em, nói người mà ko nghĩ đến mình
kĩ nữ còn mong rì nữa em ????

fruit NHO

Active Member
ô ....hình như mày đi guốc à ?
tao tưởng hồi xưa ở kĩ nam mày bảo mày ko bít đi guốc
thế ra đã trốn chủ chứa đi hành nghề ở ngoài à ?

freetofly

Sorry các vì xen giữa chiện của các bác :)
E mún thông báo cho các bạn nữ nào mún học (mún chơi mới đúng) br có thể tập vào sáng thứ 4 hàng tuần lúc 6h30 tại sân bóng đá do thầy Hưng D9 dạy.

ps: năn nỉ mọi người đó (chỉ cần thik môn br là đc rùi ):(( chỉ có khoảng vài người chơi thì bùn lém :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000