Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

Zino

=)) Oạch, tuyển nữ trường mình không biết lên rổ ????:)) . Sao thế, gãy chân à, hay bị trật mắt cá ???:"> Đùa thôi, em chưa biết mặt mũi tuyển nữ trường mình thế nào cả ? Suốt ngày đi đấu cho trường khác mà không biết là trường mình cũng có tuyển nữ nhỉ ?

SkelballCVA

Member
Zino said:
=)) Oạch, tuyển nữ trường mình không biết lên rổ ????:)) . Sao thế, gãy chân à, hay bị trật mắt cá ???:"> Đùa thôi, em chưa biết mặt mũi tuyển nữ trường mình thế nào cả ? Suốt ngày đi đấu cho trường khác mà không biết là trường mình cũng có tuyển nữ nhỉ ?
trời ! em này khinh người nhỉ ! chắc cũng thuộc loại siêu sao chắc mấy năm dòng tập luyện lên rổ chắc biết rồi đi đánh thuê chuyên gia lên rổ à ! :)) :)) :)) :))

Anh Thịnh ơi, anh có biết cái"em béo béo lớp 10D9'' là em ko hử, anh nhặt hộ thì đã tốt, nhưng em biết bóng vào tay anh là anh ném, mà anh ném thì thằng khác nó lấy mất của em, em đã ném đc quả nào đâu.Mà kể cũng khổ thân anh, mấy lần sờ vào bóng là bị bọn nó quát, đòi lại:D. Tốt nhất là lần sau muốn chơi thì mang bóng đi, hôm nào anh chỉ ra chơi giữa giờ thì cho mượn, còn ko thì thui luôn

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Anh Thịnh ơi, anh có biết cái"em béo béo lớp 10D9'' là em ko hử, anh nhặt hộ thì đã tốt, nhưng em biết bóng vào tay anh là anh ném, mà anh ném thì thằng khác nó lấy mất của em, em đã ném đc quả nào đâu.Mà kể cũng khổ thân anh, mấy lần sờ vào bóng là bị bọn nó quát, đòi lại:D. Tốt nhất là lần sau muốn chơi thì mang bóng đi, hôm nào anh chỉ ra chơi giữa giờ thì cho mượn, còn ko thì thui luôn
Mà cũng kể ra con gái Chu cũng đanh đá phết nhỉ :D :? :? :? :)) :)) =)) =)) =))

live-or-die

Active Member
săc.....thì ngay nào anh chả ra chơi giữa giờ........bi h anh bị cấm chơi br rùi....mang quả bóng về nhà là bi vứt luôn......

Khổ thân anh, chả bù cho em, ném bóng trong nhà vỡ 3 bộ ấm chén(toàn hàng hiệu mới chết chứ),bẩn hết cả tường mà lần nào bố mình cũng chỉ nói:"Ném nhẹ thôi con, nhỡ đập vào mặt thì khổ, sau này mua nhà có vườn bố lắp cho mày cái rổ bóng, tha hồ mà ném":)) :)

shinra

Zino said:
ý ngôi sao ẩn thân của tuyển nữ kìa hoành tráng ghê . vào tuyển nữ đi em :D
To Đức Bi : bi h anh mới bít hả toàn hàng khủng đó . con gái bi h gấu lắm >:) . toàn đánh người thui ;) . ( đánh em là em chạy đó đừng đánh em >:) )

Bình thường thì chả ai đáng anh đâu, nhưng thử chơi bóng chùa của tuyển nữ mà xem, lúc đấy thì chỉ sợ anh chạy ko nổi(đánh hội đồng đấy!!!!!!!!)

shinra

star_diamond said:
Bình thường thì chả ai đáng anh đâu, nhưng thử chơi bóng chùa của tuyển nữ mà xem, lúc đấy thì chỉ sợ anh chạy ko nổi(đánh hội đồng đấy!!!!!!!!)
hix hix em nói thế anh có dám chơi bóng chùa của tuyển nữ đâu :-S . Mượn xong giả mà :D

live-or-die

Active Member
thàng trung thì gày gò ốm yếu....e thơ thì to béo a' nhầm dáng người cân đồi
thằng trung mà bionj em thơ đánh thì ko bít cong đưong về quê mẹ ko đây

shinra

ZLO2C said:
thàng trung thì gày gò ốm yếu....e thơ thì to béo a' nhầm dáng người cân đồi
thằng trung mà bionj em thơ đánh thì ko bít cong đưong về quê mẹ ko đây
Mày thích giề đánh nhau không >:) mặt mày mấy em có cho mượn cứt haha :))

Chị Thảo nói chí lí, hơi hỗn với các anh nhưng đúng là...hai thằng dở người:D . Mà anh Thịnh nhá, anh cứ làm như anh cân đối lắm ấy, anh xem anh bao nhiêu tuổi rồi mà chiều cao chỉ ngang em, nói người mà ko nghĩ đến mình

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000