Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

estrella

Active Member
Đã xác định như thế thì đi tập làm gì hả em, ở nhà cho khỏe...........đỡ tốn tiền đỡ bị đau

năm sau nhất định có tuyển nữ, mấy ông cựu cứ đợi đấy nhé!Không phải là phong kiến đâu mà cứ trọng nam khinh nữ thế, bình đẳng giới từ lâu roài!Các bà chị tuyển nữ cho em nhập hội với! Mà ông Hưng cứ lo chuyện của mình đi đã, tập tành thì lười mà cứ lo đâu đâu!Tuyển nữ cho em làm quản lí luôn nhé, có được ko ạ?

live-or-die

Active Member
hồng ơi.....em làm quản lý.....cho anh chân thủ quỹ đc ko........
trời đã chơi br lại còn sợ bẩn quần áo.....sợ đau tay......nếu như thế thì ko bao h lập đcj tuyển nữ đâu.......
to trinity_girlA3 : tất nhiên đối với những mem như thế thì phải hoan nghênh roài.........

Đúng rồi, chơi br phải xác định là đau,là bẩn, như mấy hôm trời mưa,bùn đất khiếp lên đc tuyển nữ vẫn tập, từ đầu đến chân toàn bùn với đất, đó mới là những thành viên tâm huyết nhất với br, chứ mới chỉ đau tay đã nản chí thì tốt nhất là ko nên tập làm gì cho phí thời gian

SkelballCVA

Member
Nói chung bóng rổ vẫn là 1 môn thể thao thời trang số 1 hiện nay , phong cách bóng rổ là 1 phong cách hip hop được rất nhiều lứa trẻ bây giờ ., vì thế nhiều mẹ trẻ và bố trẻ ra sân như show hàng hiệu , mà thực ra là chẳng biết đánh chỉ để mọi người biết là mình cũng là dân bóng rổ , thực chất nhìn thấy quả bóng là chạy đi hàng chục mét sợ bẩn quần áo

H

HoangPhiHong

Guest
Hey các you sao nói như điên thía hả??
Anh Thịnh có giỏi thì đi dạy tuyển nữ đê
Chỉ biết đứng ngoài nói
Đúng là chơi 3 năm chỉ khá lên được cái dáng ném
Ít ra như em còn có chút quan tâm đến tuyển nữ
Chứ như anh thì..................

H

HoangPhiHong

Guest
Nhân các bạn nói về chiều cao thì tui đây mới cao có 1m74
Trời ơi sao lùn quá thế này :(
Chỉ ước trong mấy năm tiếp theo tui có thể cao thêm 10 phân nữa

SkelballCVA

Member
HoangPhiHong said:
Nhân các bạn nói về chiều cao thì tui đây mới cao có 1m74
Trời ơi sao lùn quá thế này :(
Chỉ ước trong mấy năm tiếp theo tui có thể cao thêm 10 phân nữa
Ùhm ! quan tẩm nhỉ , dậy các bạn mà lấy tiền thì quan tâm quá :) :) :) !

live-or-die

Active Member
mịe thằn hưng...tao nói đúng ko.......động tác ném của mày sai lè ra .........còn kêu ca cái j.......mà anh cung ko day tuyển nữ vì phải thi đại học mà các anh khóa trước đánh hay hơn rất nhiwwuf....êm nhờ mấy anh ấy day thì hơn..........

Hic hic ước mơ đc chơi bóng của tuyển nữ đã bị vùi dập :((
Hum nay các thầy bảo sẽ ko tập nữa vì điều kiện : nhà trường sửa lại sân tập thành Cung văn hoá (chuối wa' :(( ) vì thế đội nữ sẽ ngừng tập :((

nenu_aloha

Member
Lam chuyen qua!

Giấc mơ có thật của Lệ Quyên hay là Tan bao giấc mơ của Mỹ Lệ hả em :"> :"> B-) B-)
ngày đó ^o^ ngày đó sẽ ko xa xôi ^o^ vậy thì đến bao h mới có ^o^
của The Wall =))
nhân tài có thể có nhưng tiềm năng liệu đc phát huy ko???
nhìn tuyển nữ tập...thấy ko tuơng lai đâu....tạp thì ít mà đùa nghịch thì nhiều........
==> chuc mung moi nguoi nhu y nhe! Hom nay tuyen nu dc giai tan roi cho nen cai topic nay del la vua.... hinh nhu ko thay ai muon thanh lap tuyen nu thi phai, giup do thi it ma toan thay che bai la nhieu, khac han voi dau nam, chep, bi h thi vui roi!

nenu_aloha

Member
Cha can, van de la o cho doi nu van la doi nu chi ko co thay thoi! Chang qua tao thay kho chiu qua! Con cai viec doi nu co di thi dc hay khong thi con cho vao thoi gian, noi mom thi lam dc gi! Ma co ai biet doi nu tien bo chung nao khong ma cu nhan xet bua chu! Dao nay cung met roi!

Chả lẽ mày lại ko mún ... nếu đội nữ tập luyện chăm chỉ thì vẫn có nhiều cơ hội lắm chứ ... nói nhưng cũng phải làm mà ...

nenu_aloha

Member
Khong tao dang bao moi nguoi co tham gia voi doi nu dau ma biet nhung gi doi nu da co gang, nhung gi da dat dc tu dau nam den h? Noi nam sau se thi dau vay ma bao nhieu nguoi cuoi che, la qua! Chang nhe luc dau tuyen nam ko the?????

ỪA hén, trường mình năm nào cũng tổ chức cho con gái đi học br nhưng có bao h thành lập đc đội đâu ... Năm nay có nhìu nhân luyện tập chăm chỉ, cố gắng lắm chứ ... Chẳng nhẽ hùi đầu thành lập tuyển nam ko thế X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000