Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

ZLO2C said:
sự thạt đâu phải thế....bon anh chỉ mượn có 15' để chơi lúc ấy thui......ma bọn em có mấy war vứt đó ko chơi......anh mượn cung ko cho........thê ko keo là j.........
Lúc đấy bọn em chưa chơi đến, cho các anh mượn thì tí nữa đòi vào mắt, kinh nghiệm đau thương đầy mình rùi.

live-or-die

Active Member
sặc....keo thi nói la keo.....có 15' rui bọn tao vào tiết.......thế sợ bon tao vào lớp rồi cầm theo bóng chắc......

foxdunk

Member
thế thì làm thế nào cho các em ý tin tưởng chứ . mượn xong thì phải trả chứ :D ( chính mình còn không bít đã làm mất của mấy em quả nào chưa ( em sắp có nick rui ko phải ăn nhờ ở đậu nữa hehe )

Du đấu Hải Phòng?????? ko thể tin nổi. Ko bít bao h tuyển nữ Chu mới ra mắt bà con cô bác đây nhờ. Hôm qua đọc H2T mới bít thì ra tuyển nữ Kim Liên chơi tệ như vậy là do nhờ các bạn tuyển nam dạy:D. May mà tuyển nữ chúng ta có HLV. Nhưng mấy tuần nay thầy nghỉ, chả tập tành gì cả, toàn thằng Hưng dạy mới sợ chứ. Sau này thi đấu lỡ có thua thì đổ hết cho thằng Hưng, hahahahaha

live-or-die

Active Member
....tuyển nữ thật sự là keo.........hum nay ....bóng lăn ra chỗ mình.....đã nhặt hộ rui...thế mà cái em béo béo lop 10d9 còn dám quát minh chứ.....cứ như mình cướp bóng của em ko bàng...ko thể chấp nhân .........nếu thằng hưn day...nghe thig nghe...ko nghe thì thôi...dưng có sau này đổ lỗi lung tung.....

SkelballCVA

Member
Đội nữ tập chiều thứ 4 em ạ ! em cứ ra gặp thầy Bình để em đăng kí !
chúc em tìm được niềm vui với bóng rỏ !

shinra

Thịnh bị đối xử thế là chuyện đương nhiên rùi . Nó chuyên trị nói lung tung --> ai cũng ghét :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000