Spam thi lâu ! del topic thì rất nhanh

nenu_aloha

Member
Oài! Làm gì có đội nữ... chỉ là tập để biết thui mừ, chưa đủ trình độ ==> đáng buồn. Thậm chí lênn rổ còn chưa xong ==> hi vọng năm sau! Amen!

Chán quá, dạo này có giải bóng rổ nên đội nữ đã mất 3 buổi tập, may mà còn ý thức chơi với nhau á. Mà mấy bạn nam ăn nói coi thường con gái quá, cứ làm như bọn con trai hay lắm ấy. Toàn chơi "bóng chùa" ( của đội nữ!!!!!!) ko biết xấu hổ là gì hết. Lại có bạn gì cao cao,gầy gầy, tóc xoăn ở lớp A3 thì phải, đến tập cứ tinh vi chê bọn con gái chơi kém, đến lúc thầy bắt ra tập dẫn bóng qua mấy cái ghế mà cũng dẫn ko nên hồn, bị thầy chửi cho 1 trận, vẻ vang quá nhỉ.

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Chán quá, dạo này có giải bóng rổ nên đội nữ đã mất 3 buổi tập, may mà còn ý thức chơi với nhau á. Mà mấy bạn nam ăn nói coi thường con gái quá, cứ làm như bọn con trai hay lắm ấy. Toàn chơi "bóng chùa" ( của đội nữ!!!!!!) ko biết xấu hổ là gì hết. Lại có bạn gì cao cao,gầy gầy, tóc xoăn ở lớp A3 thì phải, đến tập cứ tinh vi chê bọn con gái chơi kém, đến lúc thầy bắt ra tập dẫn bóng qua mấy cái ghế mà cũng dẫn ko nên hồn, bị thầy chửi cho 1 trận, vẻ vang quá nhỉ.
hehe Chu Văn an toàn ngôi sao mà em :D :D , chẳng bù cho năm bọn anh , nam nữ vui vẻ , lúc nào ra sân cũng chỉ có tiếng cười , hic hci !

Ko cho ko phải vì ki mà vì đội nam chơi bóng chùa lâu quá rùi, cho mượn lúc đòi ko chịu trả, phải quát lên mới ném trả=>ghét, ko muốn cho mượn nữa

SkelballCVA

Member
đúng rồi em à ! là phụ nữ thì phải quyết đoán :)) :)) ! bóng mình thì không dùng cứ thích mượn ! không có bóng thì đừng chơi bóng rổ nữa ! :)):)) !

live-or-die

Active Member
sự thạt đâu phải thế....bon anh chỉ mượn có 15' để chơi lúc ấy thui......ma bọn em có mấy war vứt đó ko chơi......anh mượn cung ko cho........thê ko keo là j.........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000