sau khi chia tay !!!!im lặng???

gipypy_9x

Member
Có lẽ vì gượng gạo , vì ngại , vì ngàn lí do , nhưng im lăngk là ko nên vì chí ít đã từng yêu , sao ngừng quan tâm đc
Chài , mình chẳng rõ lắm nhưng cứ im lặng mãi thê thì ngột ngạt lắm

theshadow

Member
chưa bao h biết cảm giác chia tay vì đã bao h có người yêu đâu.....:)
mình mới chỉ trải qua cảm giác nyêu đột ngột ra đi........:)

foxdunk

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Im lặng làm giề...nếu sau khi chia tay mà zui zẻ nói chuyện được thì vẫn tốt hơn chứ:)):))...như mình...ổn>:D<
Ai mà cũng đc như em thì nói làm j nữa....

Yêu => Chia tay => Im lặng => Hết
Có lẽ đó là một hành trình hợp lý nhất của hầu hết mọi đôi yêu nhau mà ko thành.Chỉ đơn giản như vậy thôi.Im lặng có nghĩa là 1 trong 2 người (hoặc là cả 2) vẫn con yêu nhưng lại ngại nói ra vì n lí do.

soi_hoang_g5d4 said:
Im lặng làm giề...nếu sau khi chia tay mà zui zẻ nói chuyện được thì vẫn tốt hơn chứ:)):))...như mình...ổn>:D<
sao cùng tên Hoa mà người ta suy nghĩ khác nhau nhỉ :(
ex của mình thì khác
Đành chấp nhận T_T

Longbeomap said:
Có lẽ đó là một hành trình hợp lý nhất của hầu hết mọi đôi yêu nhau mà ko thành.Chỉ đơn giản như vậy thôi.Im lặng có nghĩa là 1 trong 2 người (hoặc là cả 2) vẫn con yêu nhưng lại ngại nói ra vì n lí do.
kekekeke!!!con` iu nhau thi` noi' toet. no' ra chu*' de^? trong long` kho' chiu lam' chu*'? (nhu*tra ta^n')=((

le_nam_87

Member
Longbeomap said:
Đấy chỉ là 1 trường hợp thôi
Trường hợp 2 nè :Yêu===> Chia tay===>Im lặng==>...(thời gian)...===> BestFriend (cái này đã được kiểm nghiệm miễn bàn cãi )

le_nam_87 said:
Trường hợp 2 nè :Yêu===> Chia tay===>Im lặng==>...(thời gian)...===> BestFriend (cái này đã được kiểm nghiệm miễn bàn cãi )
TH3 nè anh
Yêu===> Chia tay===>Im lặng==>...(thời gian)...===> BestFriend ===> ...(thời gian)...===> già ===> died>:) >:)

le_nam_87 said:
Thiệt hả bác?Cho em xin địa chỉ để học hỏi kinh nghiệm cái!

le_nam_87

Member
Cũng ko hiểu tại sao thành bestfriend được nhưng thực sự là tự nó thế .
Có lẽ nó là 1 phần của quy luật tất yếu .

UI trời!Dễ mà trở lại trạng thái bình thường được như zậy sao?Nếu có thể thì xin ngàn lần tiến lên rùi lại trở thành bạn tốt!!!

le_nam_87

Member
Cái này được kiểm nghiệm 2 lần rồi nhưng có lẽ nguyên nhân chính trong vụ này có lẽ cả 2 lần đều là bạn cùng lớp cả .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000