sau khi chia tay !!!!im lặng???

Anh đi...uh`...cứ thế anh đi cùng người con gái khác...ko 1 lời xin lỗi...ko 1 lời chào...cũng ko nổi 1 lời chia tay...rồi 1 thơi gian sau anh bảo em quên anh đi...làm sao em quên được anh đây...anh chưa xin lỗi em mà đã lại để em như thế này....Làm sao em quên được 1 người đã từng cẩm tay em....và đặt em ở ngã ba đường...em biết làm gì ...
nhiều lú muốn nói lời cảm ơn anh...anh đã đến thật nhẹ nhàng và ra đi thật vội vàng khi em cần anh nhất....

fruit NHO

Active Member
ở đây em mún nói khi tình yêu cảm giác như thật sự chín muồi
2 ng đều hạnh phúc
thế mà
thậm chí 1 câu chia tay con trai cũng ko nói đc hay sao?

ark

Active Member
tho ngoc said:
Đấy là bài bản của con trai đâý ,họ thường làm mọi việc cho con gái tự nhận ra tình cảm đã nhạt nhoà để con gái tự nói lời chia tay trước. X(
.
:-O :-O
Làm mọi việc à :-/
Ko làm gì chứ nhỉ :D

Mà sao topic "sau khi chia tay.. " mà mọi người toàn bàn luận về "trước" với "khi chia tay" thế nhỉ :p

CHị Huyền ơi! Em đã từng chia tay với hơn mười bạn rai và chưa bao giờ em im lặng hay biến cả? Em chỉ..... lờ bọn nó đi thoai! Thế cũng đc! CHị nhẩy?

Hie hie! Thật ra thì em cũng ko nhớ! Nhưng mà cũng khá nhìu! ( sorry bọn con rai nhớ) Nhưng mà chị ạ! Em có mối thù sâu đậm với tất cả con rai! Chính xác là ko đội trời chung!

Đấy là chuyện sau này! Khác! Còn bây giờ! Em ghét con trai! Vì thế, em phải trả thù bằng cách .......... THIK RỒI ĐÁ! hahahahah! Sướng!

thôi em ơi.... làm thế sau này mang tiếng, đến ng mình iu thực sự sợ mình wa' chayk luôn thì sao??? Tốt nhất là nên giữ gìn... đừng... em ah!

unni_x

Active Member
Thick rùi đá á :D rùi em sẽ tự làm khổ mình thui cưng à :D chân thật và chung thủy là tốt nhất, vì em cho đi cái gì sẽ được nhận cái đấy :)

Đúng là thía thật! Thế nhưng mà cũng vì cái đóa mà bi giừ iem thù hận con rai đến tận xương tủy! Tất nhiên là trò chơi của iem iem cũng sẽ dừng lại trong 1 thời gian gần đây thôi ( Nghĩa là cái lúc iem tìm đc người mình THIK và THIK mình thật sự!) Cả nhà cổ vũ cho iem nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Khiếp, các em bây giờ... khiếp thật... :-S
Em Nhung mới học cấp 2 mà đã có cơ hội chia tay với 10 bạn... Phục em quá... :|

Chị thấy chị Hằng và chị Uyên nói đúng đấy Nhung ạ...
Em làm thế, không những chẳng được cái gì, lại còn gây ấn tượng rất xấu cho con trai đối với con gái nữa...
Chuyện tình cảm không nên đùa cợt như thế...
Yêu thật lòng còn chưa đi đến đâu, huống chị chỉ yêu chơi rồi bỏ đi... :-S
Em không nghĩ đến trường hợp ngược lại à? :)
Thế nên chị không ủng hộ em đâu.. :)

vichia

Active Member
Chú ý thêm : em Nhung mới lên lớp 8 ạ . Anh chưa hiểu những cái gọi là tình yêu ( đã chia tay ) của em đến mức nào để em gọi nó bằng cái tên như thế, hay là hôm qua bạn ý mời em ăn chè, em đồng ý đi để bạn ý hi vọng, rồi ngày mai em lờ bạn ý đi, và gọi là chia tay ... ( ví dụ thế ) :D .

P.S. Em cũng nên biết là nếu một người kẹp 1 cái bút trên túi áo, mọi người nghĩ anh ta là người đi học , nếu có 2 cái thì họ nghĩ anh ta trí thức, nhưng nếu kẹp đến 10 cái thì họ lại nghĩ anh ta kẻ bán bút ...

vichia

Active Member
Ok, giả sử người kẹp đến 10 cái bút kia không bán bút mà trí thức thật. Em làm vậy chỉ càng làm mất giá mình thôi ... khác gì việc cãi nhau với kẻ vô học .

Phật dạy : "Lấy oán trả oán là tội, lấy ân trả oán là dại, oán chỉ nên lấy công bằng mà xử. " Có lẽ em nhầm khái niệm "MỘT" và "TẤT CẢ" ...Lấy thù của người này trả cho người khác... em thấy làm vậy có đúng không ?

Có thể em đang hận 1 ai đó mà không thể trả thù nổi nên giân cá chém thớt chăng... đừng em ạ, bây giờ không làm được thì sau này làm ... phải xử đúng người đúng tội ... Quân tử 10 năm báo thù không muộn :)

Hoặc nếu không phải thì nguyên do "mối hận" ờ những điều em mắt thấy tai nghe ( không phải với mình ) chăng ... thế thì đúng là em mới học lớp 8 rồi =)) . Hai năm nữa em đọc lại topic này nhé :)

Mọi người bùn cười nhẩy? Iem đã bảo là iem đang định rửa tay gác kiếm mà! Chị Hà này, iem đã quyết tâm sửa chữa lỗi lầm rồi chị ạ! Tất nhiên là làm thế iem cũng chẳng vui vẻ gì, nhưng mà cũng làm cho iem đỡ thù hận bọn con trai hơn! Nhưng mới gần đây em nhận ra là con trai cũng ko đáng ghét như mình tưởng thế nhưng học hành quan trọng hơn chị nhỉ? Vì thế năm nay và năm sau iem sẽ quyết tâm học hành ( tất nhiên là vẫn có chơi nhưng giảm thời gian đi thôi) Hi hi! mọi người cổ vũ cho iem nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000