sau khi chia tay !!!!im lặng???

p3yeu

Member
chuyện j khó quên chứ chuyện tình thì em quên rất nhanh :( =(( =(( thỉng thoảng nhớ lại nhưng cũng ko thấy buồn :-S lạ nhờ :-S

KenDigital

Member
Tốt, như thế em sẽ rất dễ sống. Anh thì quên luôn, quên khẩn trương ấy chứ. Những kỷ niệm đau buồn thì không nên giữ lại làm gì cho thêm đau đớn.

Tất nhiên là muốn quên đi cũng phải có thời gian chứ
Đâu phải ai cũng có thể quên đc nhanh chóng như anh nói
Nếu đúng như vậy thì anh vô tâm qua đi
Ai iu anh là khổ lắm đấy
Hix hix! Bị del bài nhìu quá
Chị unni xinh đẹp - ngừng tay đi mừ!

bây h mới nhìn thấy topic này

:( mình mới yêu 2 người thật sự . thì thằng đầu tiên cũng giở cái trò này . chẳng nói năng gì cả , cứ lờ đi, ko gặp nhau, ko nói chuyện rồi thôi. nghĩ lại bây h vẫn thấy tức. chẳng biết là mình mất người yêu từ lúc nào nữa.

con trai như thế là hèn đúng ko? ko dám nói lên t.c của mình

fruit NHO

Active Member
CHỊ VỪA NHẬN RA LÀ THẰNG BẠN CHỊ TƯỞNG LÀ TỬ TẾ NHẤT CŨNG GIỞ CÁI TRÒ ĐẤY VỚI ĐỨA BẠN GÁI NÓ
1 LỜI GIẢI THÍCH DUY NHẤT :TAO KO ĐỦ DŨNG CẢM !!!!

unni_x

Active Member
thằng nào hả Oanh :D em vừa bít 1 thằng bạn- ko- nên- nói- tên- ra của bọn mình ( thằng cún Híu chứ ai :)) chia tay gf với 1 lý do kì lạ ( năm sau em ý thi đh ở HCM --> chả hỉu :-/) và nó cũng dùng cách ko nhắn tin, ko phone, ko liên lạc nữa, để em ý đang khổ sở ko hỉu lý do tại sao....nghĩ mà thương quá....bọn con trai tuổi này ít thằng xác định lâu dài mà :-S

fruit NHO

Active Member
ơ thế hóa ra thàng chồng chị đã kịp có thêm 1 mối tình mới rùi lại thất bại rùi à ?
thảo nào dạo này chả bao h gọi điện về nhà hỏi thăm vợ <con>...
cái thằng ở trên là U chứ ai ...chẹp !!!U ơi là u ...
may mắn là mình ko xác định iu đương tủi này !!!!!
---->quyết định của chị với cún híu hùi xưa là đúng đắn ?

KenDigital

Member
teddybear said:
Ngu một lần thì cũng phải tỉnh ra chứ... người chứ có phải bò đâu mà cứ ngu mãi không chịu khôn ra :p
Chẳng nhẽ có cả thể loại " Ngu 1 lần rồi thôi " à. Yêu thì làm sao mà kìm hãm được. Đã ngu thì ngu tới bến luôn, ngu đến chết thôi. :)

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
ơ thế hóa ra thàng chồng chị đã kịp có thêm 1 mối tình mới rùi lại thất bại rùi à ?
thảo nào dạo này chả bao h gọi điện về nhà hỏi thăm vợ <con>...
cái thằng ở trên là U chứ ai ...chẹp !!!U ơi là u ...
may mắn là mình ko xác định iu đương tủi này !!!!!
---->quyết định của chị với cún híu hùi xưa là đúng đắn ?
à, hóa ra U iu quý của chúng ta :d: rốt cuộc thì cũng chỉ là 1 thằng con trai cư xử tệ bạc với gf thui X( khổ thân bé Dung, chả bít bi giờ bé ý thế nào rùi, khóc đi Dung à... tao hỉu tâm trạng của mày mà :(

teddybear

Member
KenDigital said:
Chẳng nhẽ có cả thể loại " Ngu 1 lần rồi thôi " à. Yêu thì làm sao mà kìm hãm được. Đã ngu thì ngu tới bến luôn, ngu đến chết thôi. :)
Ngu thì chết chứ bênh tật gì... kiểu này y học bó tay... vô phươnng cứu chữa...hé hé... không thương được :q:

fruit NHO

Active Member
.......... :x .................một cái kết có hậu ................. :x ..................................................

baby love

Moderator
làm bạn
đơn giản
lúc đầu hơi khó gặp nhau
nhưng bây giờ thấy thoải mái
chính lúc này mình mới nhận thấy có lẽ mình chưa thật sự thật lòng
hix

gipypy_9x

Member
Dù ko yêu nhg trong lòng ta , vẫn xem nhau như bạn , ko yêu đc thì chấp nhận đừng níu kéo làm gì , thà làm bạn còn hơn là ko gì cả

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000