***^Quán~cóc~0508^***

trungvb said:
này sói đói bà ám chỉ ai thía.....mà thôi kô nói nữa vì hôm nay bà cho tôi xem cái đoạn,,,:cool: :cool: ,,,,vừa đọc vừa sock vừa thấy củ chuối,,,
mà cái câu nói của bạn nào phỉa dưới mà hay thế,,,thế này thì thằng Sơn hết nói đểu,,keke:)
Có người nói linh tinh thì người ta mới nói đểu được chứ Trung:> :> :>

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Tức là tui nghe người ta khen người iu ông hết lời, nào là xinh, nào là chất ... :D
ai nói thế để tôi đến cảm ơn cái,,,=)) =)) =)) ....khổ thân thằng bạn có GF mà không chịu bảo vệ lại post bừa bãi bị mọi người nói cho....=))

trungvb said:
ai nói thế để tôi đến cảm ơn cái,,,=)) =)) =)) ....khổ thân thằng bạn có GF mà không chịu bảo vệ lại post bừa bãi bị mọi người nói cho....=))
Sao hết Sơn đến ông Trung thi nhau nói lấp lửng thía nhở, chả hỉu gì:-/ :-/

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
Hix...may ong cu tha ho noi lap lung, chi co tui la bi...len thot thoi!X( X( X( Trui ui!BAn Son noi Vy "Cha^t" ko biet nen hieu la khen hay...noi deu nua!:| :|
cái đấy còn tùy thuộc vào sự xinh hay xấu của chủ nhân theo khách quan chắc về sau mất...=)) =))

trungvb said:
cái đấy còn tùy thuộc vào sự xinh hay xấu của chủ nhân theo khách quan chắc về sau mất...=)) =))
:-O :-O :-O :-O không tin nổi đấy là ông Trung nói nữa.
Mà thôi nhớ, mọi người lại sa đà, tối lại khổ bạn Trung ngồi del:) :) :)
đấy, mình là mình cứ fai hướng mọi người về đúng quỹ đạo, ngoan thía chứ nị:cool: :cool: :cool:

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
:-O :-O :-O :-O không tin nổi đấy là ông Trung nói nữa.
Mà thôi nhớ, mọi người lại sa đà, tối lại khổ bạn Trung ngồi del:) :) :)
đấy, mình là mình cứ fai hướng mọi người về đúng quỹ đạo, ngoan thía chứ nị:cool: :cool: :cool:
thôi quán cóc đâu có j mà chủ đạo bà câu khéo thế nhưng kô băng tôi đâu,,,:cool:

trungvb said:
thôi quán cóc đâu có j mà chủ đạo bà câu khéo thế nhưng kô băng tôi đâu,,,:cool:
Ừa mà tôi quên quán có ông bảo kê..hê hê..Vậy ông cứ nói tiếp đê, tui sang chỉnh quỹ đạo cho topic khác vậy (thía đã đủ trình chưa;) ;) ;) )

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ừa mà tôi quên quán có ông bảo kê..hê hê..Vậy ông cứ nói tiếp đê, tui sang chỉnh quỹ đạo cho topic khác vậy (thía đã đủ trình chưa;) ;) ;) )
ùa bà biết thế là tốt đấy,,,:cool: :cool: ...mà bà nói như tôi lạm dụng chức quyền ý không bằng,,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000