***^Quán~cóc~0508^***

Bà nói như thể bà người lớn lắm í>:). Nói chung thì tớ chưa nhìn thấy toàn đội như thía nào nhưng mà hôm nay nhìn thấy bạn Trung mặc cái bộ màu shit í roài...ừm...công bằng mà nói...không đến nỗi:D...nhưng mà màu trắng vẫn hơn:D

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Oài có cả áo màu shit à :|
thông báo laj là sói đói vì đói quá nên mờ mắt...=)) =)) =))
Áo của tuyển D2 là áo 02 màu đỏ mận chứ không phải màu như món ăn của sói...=)) =)) =)) =)) =)) =))

Sirius

Member
Sói ơi là sói.Lại là sói châm biếm đôi bóng của Si .Chán sói quá điiiiiiiiii.Đấy là màu huyết bầm mà.
TO Sơn: ông bị mù bóng đá à

Ựa ựa cứ nhắc đến màu shit à màu "huyết bầm"=)) í là lại cả lòng mề:)), chít cười mất...mà thui chuyện bóng bánh dẹp qua một bên đê..quán cóc còn hàng gì để bán buôn nữa không vậy;)

Quán này đóng cửa lâu nhet :)) Để traáh việc cho quán phá sản, phiền các nhân viên trong quán khi nói chuyện phải có ý khêu gợi để người ta còn trả lời đc, chứ nói như Hoa ở trên thì ai reply cho nổi:))

cheryl

Hờ hờ, hơi muộn để cứu vãn cái quán này roài ... ^.^ Nhân viên phục vụ phải tuyển các iem xinh, trẻ điẹp thì mới may ra ... câu thêm được mấy bài nữa :D
Hình như chủ quán cũng bỏ quán roài mà :)

cheryl

trungvb said:
chậc bi h chủ quán mới xuất hiện có e bé nào muốn xin vào làm việc không nhỉ...có lương hậu hĩnh....=))=))
nghe sặc mùi dụ dỗ :)) Nhưng mà lương hậu hĩnh mấy chắc cũng chẳng câu được ai đâu, vì chủ quán là ... Trung v~b` mà :)) =))

trungvb

Moderator
ánh ui mùi j hả ánh mùi thơm bốc lên từ nách của ánh ah`...=))=))....thôi bây h có chủ đề nào cho quán cóc bàn tán sôi nổi cái nào...về dự định ngày tết này nhé....theo thông báo thì đc nghỉ từ thứ 4 ngày 26(dương) đến thứ 6 tuần sau mơi phải đi học

cheryl

trungvb said:
ánh ui mùi j hả ánh mùi thơm bốc lên từ nách của ánh ah`...=))=))....thôi bây h có chủ đề nào cho quán cóc bàn tán sôi nổi cái nào...về dự định ngày tết này nhé....theo thông báo thì đc nghỉ từ thứ 4 ngày 26(dương) đến thứ 6 tuần sau mơi phải đi học
Trung ơi, tin này ở đâu ra thế ??? Tin vjt à ??? Làm j` mà nghỉ tết lâu thế nhờ :-/ Có nhầm j` ko, hay lại vỉa hè thía ;-)

trungvb

Moderator
chính xác mà có thông báo của cả nc mà papa tui bảo thía bác tui cũng bảo thía,.,, không sai tí nào thế bao h off hả mọi người thống nhất kế hoạch đi chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000