***^Quán~cóc~0508^***

trungvb

Moderator
...............0oo0..yeah..........Đây là nơi bàn tán mọi vấn đề trên trời dưới biển,,,,:cool: :cool: ....mong mọi người hưởng ứng....hãy cùng thu thập những tin tức sôi động hào hứng của 0508...:d: :d: :d: ...:d: :d:

theshadow

Member
hay cẩu hỏi hay,vấn đề này đáng đem ra bàn bạc đây
2 bạn này bắt đầu từ hôm hội trường đã thành ...rui` va` bây h tình cảm đang ngày càng lông` lan`=))=))=))có gì sai thì bạn Trung tha cho tớ nhé

cheryl

:) Vân ơi :) mày hỏi đúng vào vấn đề cần hỏi rồi đấy :). Hỏi câu này thảo nào mà bạn Trung 1 đi không dám trở lại cái Topic thân yêu mà bạn ý lập ra nữa =)) tội quá thôi
* Giang có hơn j` Trung đâu mà nói (;)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đây này!trung với giang chuyên môn có cái kiểu kể lể tình cảnh về em nào đấy = status,.hix:) tớ cũng bị nhiễm của bọn ấy rồi.mà nhất là status của giang thì..sến ko thể tả,ko kể ra đâu~~~bạn ý ngượng mất

trungvb

Moderator
ủa sao cái j mà mọi người bàn tán sôi nổi thế nhân tiện đây bàn về chuyện Trâu D4 và Cò(Giang còi D2)...Cò đang theo đuổi Trâu bất chấp sự nhòm ngó của chú đười ươi...kee
@Vân:sao mà ấy nắm bắt thông tin nhanh thế có phải lover của LongD4 ở D6 không....?????
@kẹo:ai bảo là tớ không trở lại nào....

Chuyện hơi bị hay, hơi bị xúc động và cũng hơi bị rồ man tic:) :) :)
Bi giờ cóa 3 cái tên này hơi bị phê, mong mọi người hãy bình chọn xiem tên nào đỉnh của đỉnh. Bật mí là chủ nhân của cái tên chiến thắng chính là....VY_D4;-) ;-)
1. Pika
2. Voi còi
3. Vy vb
Hai cái tên đầu là do chính chủ nhân topic đặt, còn tên kia do...sói tui đặt:D :D . Mong mọi người ủng hộ ạ:d: :d:
Còn chuyện Cò với Trâu thì...đang nghỉ giữa hiệp nên chưa có gì đặc sắc:) :)
Có gì Sói sẽ cập nhật tiếp ạ:* :*

blue eyes

Moderator
tình trường của các bác hoành tráng nhêy?? Chả hiểu sao mình hông thích iu đương ......nữa.....^^....thấy là bạn bè hay hơn, với cả đc tự do, thích tia thằng nào thì tia há há há =)) ^^[COLOR]

blue eyes said:
tình trường của các bác hoành tráng nhêy?? Chả hiểu sao mình hông thích iu đương ......nữa.....^^....thấy là bạn bè hay hơn, với cả đc tự do, thích tia thằng nào thì tia há há há =)) ^^[COLOR]

Ừa há, như Ngọc thì có lẽ cũng hay nhẩy;-) ;-) ;-) . Nếu muốn tia ai thì tia thì có lẽ sẽ được nhìu hơn:q: :q: :q:

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ừa há, như Ngọc thì có lẽ cũng hay nhẩy;-) ;-) ;-) . Nếu muốn tia ai thì tia thì có lẽ sẽ được nhìu hơn:q: :q: :q:
bà thấy bạn của bà nói j chưa cái Linh ý mới bị đá mà tưng tửng như ngựa khùng ý...;-) ;-) ....(có j bỏ qua nhé tôi chưa muốn chết),,=)) =)) ......mà chuyện của bạn Hoa cũng sướt mướt lắm cơ 2 lần rùi bà nhỉ...:) :) :) :q: :q:

Chuyện tình Havard...ah nhầm:D :D V n T đang rất chi là mặn nồng (từ đậm chất D4:D :D). Hình như là đã công khai nên mọi người muốn tham quan ah chiêm ngưỡng thì giờ giải lao lên cấu thang 3 nhà E nhá;-) ;-)
Còn chuyện của Sói thì có gì đâu, bạn Trung cứ quảng cáo bừa thui ah:>> :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000