***^Quán~cóc~0508^***

ly huyen vy

Member
trungvb said:
kkee có nhầm không đấy bị bắt lại rùi mà,,,:cool: :cool: ...tưởng đùa ai dè thật mới chết chứ...:p :p
X( X( X( X( X( X( Ko the chap nhan dc ong Trung ah!HIx...tui cha bit da lam j nen toi ma ong lai...beu xau hinh tuong nhau the???:-( :-( :-( It ra ong cung phai de toi di kiem "nguoi moi " chu!X( X( X( Kieu nay thi em solo dai dai =(( =((

ly huyen vy said:
Y ong ba la j the ha???CHang qua tai cai may ko the go = Vk nen y tu cua tui hoi bi...thieu dau 1 ti!Lo long nao noi ng ta thia co chu huhuhuhu
Bọn tui có phải trẻ con đâu mà ko dịch được "ý tứ" của bà:p :p . Ý tui là..."lỡ lòng nào" bà nói người ta thía:) :)

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hôm nào tui chả thấy bà í dán:p :p
The ma cung goi la ban cung lop X( X( X( Ba chi nhin thay toi hom nao "troi lanh "thoi ha????kem quan tam nhau the!:-( :-( :-( :-(
(Vb voi Soi doi toan nguoi tung ke hung thui, minh em dinh ko lai!Co dong minh nao ko nhay???:cool: :cool: :cool: )

ly huyen vy said:
The ma cung goi la ban cung lop X( X( X( Ba chi nhin thay toi hom nao "troi lanh "thoi ha????kem quan tam nhau the!:-( :-( :-( :-(
(Vb voi Soi doi toan nguoi tung ke hung thui, minh em dinh ko lai!Co dong minh nao ko nhay???:cool: :cool: :cool: )
Thôi em xin kiếu, chị Vy mà khóc thì bài em bị del hết:) :)

trungvb

Moderator
ly huyen vy said:
:p :p ...đấy là sự thật nên mới thế thui chứ còn không thì.....ai dám đâu....kekee...mà sao ko dịch đc chữ có phải đang tập đọc đâu mà,,,,chắc do văn của Vy hay quá(D4 ma`) nên mọi ngừoi mới ko hỉu dc...=)) =)) :|

trungvb said:
:p :p ...đấy là sự thật nên mới thế thui chứ còn không thì.....ai dám đâu....kekee...mà sao ko dịch đc chữ có phải đang tập đọc đâu mà,,,,chắc do văn của Vy hay quá(D4 ma`) nên mọi ngừoi mới ko hỉu dc...=)) =)) :|
Khổ, muốn nói đỡ hộ thì cứ nói thẳng ra...ko người ta lại nghi ngờ kẻ tung người hứng thì phiền;-) ;-) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000