***^Quán~cóc~0508^***

trungvb

Moderator
OHBGV-GM3007 said:
Có Sơn làm đồng minh của Vy đây, Vy có spammer là bảo kê rồi nhá, xem thằng Trung với Hoa làm đc gì :)
đúng là ốc không mang nổi mình ốc lại mang cọc cho rêu,,,,xem thằng cong này làm ăn đc j...keeekeee
ko lại để V ăn dưa bở thì chít....=)) =))

ly huyen vy

Member
trungvb said:
đúng là ốc không mang nổi mình ốc lại mang cọc cho rêu,,,,xem thằng cong này làm ăn đc j...keeekeee
ko lại để V ăn dưa bở thì chít....=)) =))
Dua bo to ko ban thi thoi. chu ko mua dau!MA cau ni hay doi that, moi dua co ti' ma da,,,ko choi!:cool: :cool: :cool:

Sao mà không hiểu chứ, có gì khó hiểu lắm à...thế mà có người nói thì bà hiểu luôn...lại còn hiểu theo chiều hướng tích cực nữa chứ, thế mà cũng gọi là bạn bè:( :( :(
Mà thui, không bạn chuyện bà với Trung nữa, nhàm roài:D :D :D. Quán cóc đổi chủ đề đê, ông Trung lần trước bảo đổi thía mà cuối cùng vẫn lái được về chuyện nì nó mới ghê chứ

ly huyen vy

Member
:-S :(( :(( :(( Bi h moi co' t/g doc lai cac bai trc cua may nguoi va ...bay h moi hieu het y' tu sasu xa :(( :(( (Du ko muon nhung phai cong nhan la...Vy tre con den noi ko hieu minh dang bi noi DEU :(( :(( )
Hix...Vb oi, to cha choi voi cau nua dau, huhu bi bon no treu nguong mat lem, cha bit tron vo cai ho^' nao nua:-S :-S ,huhuhu, Sao may bac lai no noi em thia, kho than tui ko co chu!!!(vi noi xau nhieu qua nen...ko the chich dan ra dc :"> )
TEN!Ko choi voi may ong +ba nua |-)
Vnt=vietnam television
Ko the chap nhan dc cai ong Trung nay Dam noi nguoi ta the day ha??? Bye!

=)) =)) =)), thứ nhất, có biết bạn Ngọc bảo là không được post 2 bài liền nhau không, bà chơi tận ba đúp liền à.
Thứ hai và cũng là thứ quan trọng nhất. Bà nói kí rì thía, nói thía thằng Trung nó lại del hết bài bọn tui đi thì sao...cái gì mà không chơi với cậu nữa=))...thui đi bà...không chơi thì cũng đừng bắt tui làm sứ giả suốt ngày..."Vy ui Trung gọi" =))...nói tóm lại bà ...hãm quá đi....đúng là Nancy Lee=))

ly huyen vy

Member
X(
soi_hoang_g5d4 said:
=)) thứ nhất, có biết bạn Ngọc bảo là không được post 2 bài liền nhau không, bà chơi tận ba đúp liền à.
Thứ hai và cũng là thứ quan trọng nhất. Bà nói kí rì thía, nói thía thằng Trung nó lại del hết bài bọn tui đi thì sao...cái gì mà không chơi với cậu nữa=))...thui đi bà...không chơi thì cũng đừng bắt tui làm sứ giả suốt ngày..."Vy ui Trung gọi" =))...nói tóm lại bà ...hãm quá đi....đúng là Nancy Lee=))
X( X( Biết ngay mà, đóng Nl là tui biết đời mình chấm dứt từ đây :(( :(( :(( !Mà sao bà nỡ lấy 1 tp nghệ thuật hay như thế để ...chọc quê tui???:-S :-S :-S
và còn một điều nữa...TUI KO HÃM !:((
:? :? Ngoan thía nì mà kêu người ta hãm,Cỡn hả???:))

=)), vy tức roài=)), mai đến trêu tiếp=)). À thông báo cho mọi người bít một tin đau lòng. Mất bao công sáng nay D4 góp ý, cuối cùng D2 lại chọn cái màu áo như...shit. Đúng là bọn mù thẩm mỹ =))

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
=)), vy tức roài=)), mai đến trêu tiếp=)). À thông báo cho mọi người bít một tin đau lòng. Mất bao công sáng nay D4 góp ý, cuối cùng D2 lại chọn cái màu áo như...shit. Đúng là bọn mù thẩm mỹ =))
Ua, tui cung thay may cai ao do xi xi kieu j ay!Trong may ku nhu may em be chay lang xang tren san, ngo vat ah!=)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000