Photo cua a2 family 00-03

wine.genie

Các bạn trong thông tấn xã đưa tin nhanh quá! Thay mặt cho bổn báo chân thành cám ơn sự nhiệt tình không mệt mỏi, hăng say lao động đưa tin kịp thời, chính xác trong những ngày lễ tết như thế này.
Để chuộc lỗi xin update mấy ảnh luôn cho kiều bào xa tổ quốc

wine.genie

Kaka ảnh hội mình trông chất lượng vật B-)
Đây là ảnh bà con cô bác ăn tết tại quê nhà:

các bác đừng chú ý vào đâu ngoài bóng tối trên áo Quách B-)
THiếu mặt bác Hải Anh post ảnh 2 khuyễn mãi thêm cả mặt phu nhân :D

ong vang

dân tình ở việt nam đi chơi vui quá, chúng tôi bên này chẳng có tết nhất gì nên cũng chẳng pót đc pix lên phục vụ bà con ở quê nhà rồi. các bác không thấy Chi thú còn phải mang cả ảnh từ mấy năm trước ra để trưng đấy ah.
@lưu Linh, đi chơi toàn con giai phải ăn mặc kín đáo vào nghe chưa??
@quách nịt nách áo của mày làm sao ma nhìn ướt thế???

hawking

Nói người phải nghĩ đến ta

ong vang said:
dân tình ở việt nam đi chơi vui quá, chúng tôi bên này chẳng có tết nhất gì nên cũng chẳng pót đc pix lên phục vụ bà con ở quê nhà rồi. các bác không thấy Chi thú còn phải mang cả ảnh từ mấy năm trước ra để trưng đấy ah.
@lưu Linh, đi chơi toàn con giai phải ăn mặc kín đáo vào nghe chưa??
@quách nịt nách áo của mày làm sao ma nhìn ướt thế???
Hoa ơi, mày nói như thế mà không biết ngượng mồm à:-S ???

:-O :-O :-O :-O :)) :)) :)) :))

jumbo_lp

Thèng kia im đê đừng trêu Hoa nữa, để cô ấy yên. Hoa xin thế im đi hôi nách hồi nào, có tao làm chứng Hoa không hôi nách, chỉ có Chimri răng bựa chân thối nách hôi.
:D:D:D:D:D:D:D:D

bogosipo

Tao thấy cả hai ng` là chú rún bò và cô vàng đều bị hôi nách !!! Chú rún bò dạo này hay adua với cô vàng quá nhi ??

hawking

Đúng rồi. Thằng rún-bò hôm trước tao gọi đến, mẹ nó còn bảo là nó tìm lọ thuốc nách sau khi tắm mà.

bogosipo

Gọi điện đến nhà cu rún bò 5 lần thì 3 lần là : "Thằng Thành đang ngồi hố xí" , 2 lần còn lại là đang quệt thuốc chống hôi nách !!!

hawking

Hahahaha. Thằng Linh Béo nói trúng ý anh em. Lần nào chả thế. Dạo này tiến bộ hơn. Còn có phương án trả lời thứ 3 là: "Thằng Thành đi chơi với người yêu rồi. Thế mày chưa có người yêu à. Kém tắm thế!"

ong vang

Dạ em đúng là có bị hôi nách thật ạ, mà không chỉ có nách em hôi đâu, cả mồm em cũng hôi luôn cho nó có đôi. Em đã cố gắng dùng các loại mĩ phẩm và kem đánh răng rồi nhưng trường hợp của em thì bác sĩ bảo là khoa học pó tay.
:(:)(:)(:)((

jumbo_lp

Nè cái thèng ăn nhiều ỉa nhiều kia có im đi không hả, anh em ngôi game online còn phải đợi cho mày vào đi ỉa rồi mới RUN được mà còn lắm mồm hả.
@sex: nếu có chuyện đó thật thì đề nghị chú có cả băng ghi âm làm bằng chứng nhé. Thích nát đầu không.

linky_nl

bogosipo said:
Gọi điện đến nhà cu rún bò 5 lần thì 3 lần là : "Thằng Thành đang ngồi hố xí" , 2 lần còn lại là đang quệt thuốc chống hôi nách !!!
Thằng cu này dạo này chịu khó nhẩy...cứ xuất hiện được vài ngày xong lại lặn mất tích

linky_nl

jumbo_lp said:
Nè cái thèng ăn nhiều ỉa nhiều kia có im đi không hả, anh em ngôi game online còn phải đợi cho mày vào đi ỉa rồi mới RUN được mà còn lắm mồm hả.
ăn nhiều... nhiều như thế nó mới nhuận tràng...tốt cho đường ruột =))

hawking

Ghi băng á? Cần j, tốn tiền lém. Ai muốn nghe sự thực chỉ việc nhấc máy gọi 8434310 thì sẽ rõ. Có qué j đâu, đơn giản, rẻ tiền.

linky_nl

kéo topic một phát...sao ko ai vào đây post bài...Chim zi đâu...đề nghị làm một xì căng đan về Lưu Biểu...chờ hơi lâu rồi đó

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000