Photo cua a2 family 00-03

jumbo_lp

Đề nghị em Chiêm bỏ nghe lối nói khích bác, nói đểu bạn, dễ gây mất đoàn kết nội bộ đó đi nhé. Tôi rút thẻ vàng cảnh cáo em lần 1
kekekekekekekekekekekekekekekekekeke

ong vang

ấy ấy các bác hiểu lầm ý của em Chi rồi, ý của ban ấy la em đi sang Ý Đại Nợi một lần cho biết cái không khí đông ở bên ấy ý mà, chứ không có ý khích bác em đâu ạ.

hawking

Error Determined!!!

ong vang said:
ấy ấy các bác hiểu lầm ý của em Chi rồi, ý của ban ấy la em đi sang Ý Đại Nợi một lần cho biết cái không khí đông ở bên ấy ý mà, chứ không có ý khích bác em đâu ạ.
Lại sai chính tả rồi

Pikachu

Member
tôi có lời khen với toàn thể anh chị em về việc luôn cố gắng duy trì sự dẫn đầu của chúng ta tại chuyên mục khóa 00-03.
Xin một tràng pháo tay.

thuyanh

ứng dụng j? công nghệ j, ku sex k chỉnh sửa thế nào cho nó jống thật hơn được ah`, cái này tô tô vẽ vẽ bon lớp 1 cũng làm được..hehe...trông pic này jống bọn trẻ con cấp 2 thế!

hawking

Sự non nớt về nhận thức

thuyanh said:
ứng dụng j? công nghệ j, ku sex k chỉnh sửa thế nào cho nó jống thật hơn được ah`, cái này tô tô vẽ vẽ bon lớp 1 cũng làm được..hehe...trông pic này jống bọn trẻ con cấp 2 thế!
Mày hâm quá Thùy Anh. Đây là ảnh thằng Hoàng Thiến bị thằng Đát đệ tô vào ảnh. Đây là ảnh sau khi được scan. Chứ tao mà lại chỉnh sửa tầm thường thế à. Mày có tin là mày sẽ có ảnh đái dầm ngay trên mặt báo vào ngày mai k?=))

hawking

Hãy học những điều cơ bản tối thiểu khi cầm máy!

Đèn Flash có tác dụng làm tăng thêm độ sáng cho bức ảnh. Nhờ vậy mà những bức ảnh tối được bộc lộ rõ nhất vẻ đẹp của nó. Nhưng khi chụp những vật có độ phản xạ cao:D , thì có lẽ bạn nên tắt Flash trước khi chụp. Tôi xin đơn cử 2 bức ảnh làm mẫu.

mimanchi

Member
Thùy Anh, mày đừng nên chửi thằng Nam sex, tao nghĩ kô phải lỗi của nó, lỗi là của con Linky moi ra, bảo chúng nó trêu mày...

To Nam sex: =)) =)) buồn cười waaaaaaaaaa, keep it up!!! >:) >:)

ong vang

hahaha, khổ thân bạn thùy anh, nói có một câu thôi mà bị trừng phạt đến mức nay cơ đấy. đúng là phải đi kiếm 1 cái hố cho TA mới đc.
Nam ném đá thì ném cục nào nhỏ nhỏ thôi, ném cục to thế

mimanchi

Member
cái thằng Q này mày chả bgio viết được bài nào tử tế thế hả? Toàn vào câu bài, ai khiến mày kéo topic mà mày kéo. Kô có bài gì hay thì cứ để topic trôi đi còn hơn là nằm ở trên với một lũ thợ kéo :(

í chết... mod có khác, tư tưởng hắc ám quá... >:) kéo lên cho mỗi lần vào còn có hứng post bài chứ, cả tuần online dc có 1 lần, không kéo thì biết tìm topic lớp mình ở đâu mà pót... bơ vơ giữa cái 4r này thì có mà buồn chết:>

jumbo_lp

Chiêm nó nói thế là đúng rồi Nguyệt à. Mà N thử nhìn xem những cái topic của lớp khác xem, lần cuối chúng nó pót bài toàn tình bằng ngày thậm chí nó còn phải ghi hẳn số ngày ra thì là sao mà N phải lo là không tìm thấy lớp mình đâu.
Anyway anh em làm ăn kín kín một tí ai lại thẳng ruột ngựa ra thế, những câu như là k..k..k.. là không nên. Em xin hết

mimanchi

Member
frozen3101 said:
kéo lên cho mỗi lần vào còn có hứng post bài chứ, cả tuần online dc có 1 lần, không kéo thì biết tìm topic lớp mình ở đâu mà pót... bơ vơ giữa cái 4r này thì có mà buồn chết:>

ồ, vậy thì kéo xong rồi có hứng thì post bài chất lượng đi nhá, post bai thi sẽ khắc kéo topic lên, chứ kô cần phải cố tìm ra topic để mà kéo. Mỗi lần vào, thấy có bài mới hí hửng vào đọc ra toàn kéo với hoan hô, thấy tốn thời gian.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000