Photo cua a2 family 00-03

ong vang

topics của chúng mình chẳng cần kéo cũng tự nhiên tóp ten mà. chỉ có 3 cái topic cua a2 cạnh tranh với nhau thôi, bởi vậy thay mặt a2 cám ơn tinh thần đồng đội của cupid. có điều là bọn tớ không cần cậu kéo giúp.
có giúp đỡ gì thì giúp bằng những hành động thiết thực hơn đi. ví dụ như hỗ trợ kinh tế các bạn sinh viên xa nhà chẳng hạn heheh, minachi nhỉ!!!!

hawking

Người hùng thầm lặng

Ai mà chẳng muốn được làm focus của mỗi bức ảnh. Tất nhiên, không thể phủ nhận. Điều đó đồng nghĩa với việc bạn là the Very Important Person. Nhưng cần phải hiểu một điều, nếu một tấm ảnh mà chỉ có một mình bạn, xung quanh không có cái nào khác thì khác gì ảnh khi bạn "lên bảng". Cho nên người đứng làm nền cho người khác chụp ảnh mới thực sự quan trọng và cần thiết. Không tin sao?
Bạn hãy lật lại album ảnh của lớp đi. Ok! Bây giờ bạn đã mở ra. Chắc các bạn chỉ thấy toàn ảnh Lê Công Thành với Đam San đúng không. Và khâu tiếp theo là search xem Chingy ở đâu! Vâng, bạn sẽ mất thời gian đấy vì Chingy không bao giờ xuất hiện trực tiếp đâu. Anh luôn luôn là người húng thầm lặng, tôn thêm vể đẹp của mỗi bức ảnh (chắc hẳn trong đó có ảnh của bạn rồi).

linky_nl

mimanchi said:
Thùy Anh, mày đừng nên chửi thằng Nam sex, tao nghĩ kô phải lỗi của nó, lỗi là của con Linky moi ra, bảo chúng nó trêu mày...

To Nam sex: =)) =)) buồn cười waaaaaaaaaa, keep it up!!! >:) >:)
sao mày lại nỡ chia rẽ tình bạn của tao với Thùy Anh thế Chi :))

jumbo_lp

Hehe tui là người xông cái box này.
Chúc mừng năm mới toàn thể anh chị em!!!!:)) :)) :))
Chúc anh chị em có một năm mới bận rộn và tràn ngập niềm zui!!!!

cupid

eheheh... chúc rồi mà m??? t thay mặt dân BK chúc cai topic này nhìu ảnh bớt lời đi một tí :| chúc mọi người mạnh khỏe vui tươi !!! ^_^

ong vang

chọn một topic để pót bài thôi nhé. tùy các bạn chọn lựa. với cả tớ có đề nghị một buổi họp tòa báo online. thời gian các bạn có thể quyết định

linky_nl

tớ xin có ý kiến chân thành thế lày...tớ thấy cái ảnh sáng giá nhất trong 4 bức ảnh kia là ảnh chụp The Flash...heheheh...có ai phản đối không nhỉ..phản đối cái rì nữa chứ...nhận xét wá chuẩn còn gì...hehehe :D

Pikachu

Member
PHIM HAY NGÀY TẾT

THE WORLD IS NOT ENOUGH

CỚM CHÌM CỚM NỔI

BLADE (săn quỷ)

KILL BILL (truy sát bill)

STAR WAR (cuộc nổi loạn của người sith)

linky_nl

ảnh đẹp ra phết..bà con hải ngoại có ảnh thì post thêm cho anh em chiêm ngưỡng mới nào...
@Bấn:mie,mùi gì thúi?nói tao nghe xem nào...m coi lại xem mấy cái ảnh có cái nào nét thế ko?hehehe...ghen tị là ko tốt đâu nha cưng... :D

bogosipo

Mình đồng ý với Rún bò !!! Có mùi gì thôi thối quanh đây thật !!! @ các bác : ảnh đẹp quá , em cũng muốn về để đi bắn nhau với các bác lắm !!! Thế ai có nhiều điểm nhất thế ??? Ở đấy có nhà Hoa cho cu bấn với vòm cho bác Cupid nã 46 ko ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000