Photo cua a2 family 00-03

HungKK

Xin lỗi cả nhà, dạo này bận quá nên không chung vui với ca nhà. Có vài cái ảnh tết bạn Hùng xin gửi đến các bạn từ một thành phố hẻo lánh nơi đất Pháp, nhưng hết sức náo nhiệt dưới bầu không khí tết.

linky_nl

heheheh..trông cu suối dạo này tươi nhẩy....Việt kiều có khác,khác hẳn hồi ở nhà...có điều...chân bạn suối bị vòng kiềng hay sao y nhờ...lần sau đề nghị chụp ảnh đứng khép chân vào nhá :)) ..lolz..
Đùa chứ dạo này trông Hùng nhớn hẳn..chững chạc gớm

hawking

Điều cấm kị đầu tiên trong báo: Không được nguyền rủa!
@Thành Bấn: Nếu mày nguyền rủa tao, tao sẽ nguyền rủa lại tương tự, nhưng không chỉ dừng ở mày.

hawking

Thưa các bạn, tự tin là đức tính tốt, cần có ở mỗi con người, nhất là những người trẻ tuổi. Cám ơn bạn kiki đã khen mình như thế. :D

linky_nl

hawking said:
Thưa các bạn, tự tin là đức tính tốt, cần có ở mỗi con người, nhất là những người trẻ tuổi. Cám ơn bạn kiki đã khen mình như thế. :D
Nam chuối wá đó...tự tin wá thành tự kiu..rồi dần dần thành trơ trẽn lúc nào ko biết ý...heheh:))

LTQ

jumbo_lp said:
Cảm ơn Nam Sex mày fân chia rất công tâm. Tao sẽ lấy người còn mày sở hữu hiện vật. Thằng Doggy trật tự đê như thế là công bằng rồi.
To Chi: fải công nhận bờ vai em đẹp thiệt. hết sẩy! pót típ đi nhé, cứ thế mà fát huy.
To Nam Sex: chú trật tự đê. Nóng gì mà nóng. fải chăm đeo chứ không nhỡ như quả mướp thì chít. ......................................................................................(đùa ý mà)
Đọc topic này thấy cái tên quen quen mọi người cho hỏi phát : jumbo_lp có phải là thằng Thành Công bên D8 chuyển sang không ??? .
Nếu phải :
To jumbo_lp : anh có lời khen chú , chú sang A2 được các bạn bên đấy dẫn dắt có khác , dạo này có vẻ đã ... dậy thì :))

mimanchi

Member
hahaha, chu' ba^'n suong nha, tu nhien duoc co nguoi khen la "day thi"

@LTQ: Nham roi, anh ru'n bo` nha em thuoc A2 tu dau nam lop 10 ah, the nen nghe giong moi dac set A2 the chu :p :p :p

jumbo_lp

Chán em Chiêm, thèng này nó tưởng nhầm là chú Thành Công nên nó mới nói thế chứ. Còn thực hư nó thế nào thì em với anh cũng biết hết cả rồi mà.
Thèng LTQ này là thèng nào thế, tự nhiên mọc đâu ra nhảy vào đây ăn nói linh tinh vậy. Đao vãi :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000