Photo cua a2 family 00-03

DINBEOS

Thưa các bạn A2 thân mến.Đã cùng học một lớp đã cùng anh em chung bao chuyện buồn vui nên anh em ta không nên nguyền rủa và chửi bới nhau làm gì kẻo có ai vào xem lại bảo anh em mình vô văn hóa thế là không tốt.Có điều gì không nên không phải chỉ nên khuyên nhủ nhau thôi nhé.Rất hoan nghênh cách góp ý kiểu của bạn Linh B :thế mới là con gái của A2 chứ.Mong các bạn lưu ý nhé.Còn Thành bấn không nên nguyền rủa bạn bè như thế keo rước họa vào thân.Chú nên nhớ anh em nắm giữ của chú rất nhiều bí mật đấy nhé!

linky_nl

DINBEOS said:
Thưa các bạn A2 thân mến.Đã cùng học một lớp đã cùng anh em chung bao chuyện buồn vui nên anh em ta không nên nguyền rủa và chửi bới nhau làm gì kẻo có ai vào xem lại bảo anh em mình vô văn hóa thế là không tốt.Có điều gì không nên không phải chỉ nên khuyên nhủ nhau thôi nhé.Rất hoan nghênh cách góp ý kiểu của bạn Linh B :thế mới là con gái của A2 chứ.Mong các bạn lưu ý nhé.Còn Thành bấn không nên nguyền rủa bạn bè như thế keo rước họa vào thân.Chú nên nhớ anh em nắm giữ của chú rất nhiều bí mật đấy nhé!
hohohoho...chú Din béo có vẻ rất có mắt nhìn người đó..khakha...
Đồng chí Din béo là phải nghiêm khắc phê bình thằng cu Nguyễn Công Bấn và thằng cu Chingy sex..2 tên này là dùng những lời lẽ thiếu lịch sự làm đảo lộn hết trật tự A2

DINBEOS

Đồng ý là anh la đồng minh thân cận của các chú nhưng càng thân anh em ta càng phải biết giúp đỡ nhau.Không thể để kẻ nào có thể nói xấu về LIGHT UNITED được.Anh mong các chú đoàn kết để đội tuyển ngày càng có những kết quả tốt đẹp vì dù gi các chú cùng là nút chặn cuối cùng và quan trọng của câu lạc bộ
note: cám ơn lời khen của đồng chí linhky nhiều nhiều!

hawking

Không biết ngày mai giã cho bọn bạn Liu Biu mấy chục không đây. Khổ thân mấy thằng bé. Đấu ngay vào cái lúc mình đang xung. Nhìn thấy thằng nào cũng muốn chặt chém :))

ong vang

hơ hơ hơ. Link dạo này ăn nói nghe lạ tai thế nhỉ.ban Hải đụt nói đúng đấy, khách vào thăm tobics của chúng ta thì phải hoan nghênh và đón tiếp đàng hoàng chứ. sao lại ăn nói như thế. mọi người lại tưởng a2 tất cả đều ăn nói như thế, mang tiếng lắm

linky_nl

ong vang said:
hơ hơ hơ. Link dạo này ăn nói nghe lạ tai thế nhỉ.ban Hải đụt nói đúng đấy, khách vào thăm tobics của chúng ta thì phải hoan nghênh và đón tiếp đàng hoàng chứ. sao lại ăn nói như thế. mọi người lại tưởng a2 tất cả đều ăn nói như thế, mang tiếng lắm
lạ tai ở chỗ nào hả Hoa?L thấy vẫn bình thường mà

nf7_a2

ong vang said:
sai chính tả kìa
thế mà đòi làm MOD hả

DINBEOS

Ây chà.Chào tất cả anh em, tớ vừa có một tuần mệt nhọc xong.Xin góp vui cho các đồng chí băng 2 câu thơ tâm đắc tớ làm ở Sapa:
Cứ mua mỗi thứ hai cân
Các bạn đừng có phân vân làm gì
Mà hồi đó đi mua gì ý nhỉ ?
Xin thông báo thêm với các đồng chí một tin nóng sốt khác:Ngày thứ tư tới tức ngày 1/3 năm 2006( ngày 2/2 năm Bính Tuất )phi đội A2 gồm các thành viên trong ban đại diện : hải boo, nam sex , tuất chó, ngọc bưu và sơn xít sẽ dẫn đầu đoàn nhà trai đến xin hỏi vợ cho anh thằng sơn xít .Từ nay chính thức chấm dứt tự do của một con người.Các anh em chúng ta chính là những chiến sĩ công an chân chính !!!Thiện tai thiện tai khi phải kết liễu đời trai của một kiếp người

hawking

Em xin có ý kiến. Fải làm rõ chuyện Ngọc Biu trước rồi mới cho nó đi bê tráp. Không thì nhà người ta chửi vào mặt đấy.

ong vang

ho ho ho lại còn có những cái chuyện động trời thế cơ ah, đề nghị ban quản lý CGC chi nhánh VN mở một cuộc điều tra nóng trước ngày 2-2 bính tuất nha, không thì xấu mặt anh em a2 lắm.hic hic hic.
@hải đụt: bạn tự đổi tên la Hải Bong lúc nào thế, đã được sự đồng ý của ai chưa mà dám thếX(

jumbo_lp

Chài thằng này nó bệnh hoạn có gia phả mà, nhìn cái signature là biết liền.
Đi với nó, 4 chú kia cứ gọi là muối mặt. :D

nf7_a2

hôm nay mùng 1 tháng 3
trong khi đi bê tráp cho anh họ thằng Sít
anh em đã thống nhất với nhau chủ nhật tới ; Nam B ( hay còn gọi là
nam sex // chimgy) sẽ khao anh em đi rửa xe máy mới mua (future NEO):))
Đề nghị mọi người tới dự đông đủ . để ko phụ lòng của bạn chimzy =))
@ tuất chó: hôm đấy mang 10 nghìn đi trả tao nhéX(

hawking

Chingy sẽ đóng góp trong khả năng của mình. Do đây k fải xe của Chingy nên rất mong đc sự ủng hộ của các bạn (Nhớ mang mỗi người 50k)

ong vang

tốt nhất lớp mình ít thông tin thế này thì nên tập trung kéo ở một tobics thôi, nhiều tobic thế này loạn quá, kéo cũng mất quá nhiều sức, mà bài thì kém chất lượng. toàn thấy kéo kéo kéo.
các bạn chọn 1 chủ đề chính đi nhé, để chúng ta tập trung chuyên môn

mimanchi

Member
lớp mình nhiều thông tin đấy chứ, chẳng qua dạo này báo chí đang trong thời kỳ chậm phát triển một chút, qua giai đoạn khó khăn này một cái là báo chí lại "nhanh bước nhanh nhi đồng" ngay hehehe

ong vang

nhân dịp nghỉ thu vừa qua ong vàng đã đc bay sag nước đức xa xôi,nhưng rất tiếc điều kiện k cho phép nên k liên lạc dc với đạt va nguyệt nên đành phải đi lang thag,trong 1 vài ngày tới ong vàng xin ra 1show mới mang tựa đề "mùa đôg lạnh lẽo" xin cám ơn sự ủng hộ của các bạn\ki tên Ong vàng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000