Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

nqt_nqt

Chán nói thế thì tao biết nói gì nữa ! Thằng Thông này lúc thì em Thúy lúc thì em nào lớp s bây giờ thì lại đến em Châu pó tay

LordofNTL

Trong nam tuong no hoc hanh cham chi , ai de` dau luc nao cung nghi den cac em , so that . Minh thay chu hay hoi minh ve em Chau , tuong chu treu minh , ai de chu khai thac minh , gio tao moi biet bo mat that cua may Thong ah` . May cho Thuy' ...............

LordofNTL

Ac ac , thang X bit pass em chau ah , em chau ma bit thi may vo mat , hehehehe ......... Thong oi may can xem lai di , co khi may chat voi em " X " chu ko phai em Chau dau , hahahahaaaaaaaaaa =)) =)) =))

thealoneman

Bọn mày cứ nghi ngờ anh em thế nhỉ
Tao còn chưa chat với em Châu một lần nào cả
Em Châu đã có chồng rồi, mà nếu chưa có thì tao cũng vái
Cưa em ý để có mà nghe chửi suốt ngày à, tao ko dại

LordofNTL

Pe' cai ..............
Tui cung duoc it xien li xi lam , da it lai con phai .............. " mung tuoi " may thang em cung choi ta' la? voi minh , nam nao cung the , muon 1 nam de chung no " mung tuoi " lai ma chang bao gio duoc , doi bat cong qua'

God bless u

Member
bọn lớp mình làm sao thế, tao không biết tao làm sai chuyện gì, nếu có thì chúng mày (tự biết là ai nhé) cứ nói ra nhé, bạn bè mà giấu nhau thì nhục + hèn lắm.

nqt_nqt

Sao lớp mình lại thối nát thế ! Có ai bị hôi nách ah ! ^^ Thối ở chỗ nào thuê người dọn vệ sinh chưa ???^^

nqt_nqt

Mày ma` cũng sai chuyện khó tin nhỉ ! Ai bảo hộ Ly dê cái kìa, nó không biết mình sai cái gì kìa bảo hộ nó cái

mafia_nha_que

Mọi người ơi ,tết nhất thế nào rồi :) ,chẳng có tiền mừng tuổi gì cả chán quá:(
Hôm nay đi chơi vui ko , ko có mình chắc chẳng vui đâu nhể:))

thealoneman

God bless u said:
bọn lớp mình làm sao thế, tao không biết tao làm sai chuyện gì, nếu có thì chúng mày (tự biết là ai nhé) cứ nói ra nhé, bạn bè mà giấu nhau thì nhục + hèn lắm.
Có chuyện gì thì cứ nói hẳn ra đi
Cứ úp úp mở mở thế này mọi người dễ hiểu lầm lắm

God bless u

Member
hiểu lầm gì???
Có thật là không biết cái gì không? nếu làm thế mà không có chút suy nghĩ gì thì đúng là bó tay. Hôm qua đi như thế mà vẫn không thấy cái gì khó chịu à. tôi đoán là không, vì chính mấy người thích tách ra mà. lớp 12 rồi mà còn kiểu ... thế thì chán hẳn :(:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000