Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
tiền bạc không quan trọng, vấn đề là sống vui vẻ bọn ấy ạ :D
Mà bao giờ phải đi học lại vậy ??? Bọn nó rủ mồng 4 tết đi chơi tiếp đấy nhé :D :D chuẩn bị tinh thần đi

mafia_nha_que

God bless u said:
tiền bạc không quan trọng, vấn đề là sống vui vẻ bọn ấy ạ :D
Chưa thấy ngượng mồm a`:)) =))
God bless u said:
Bọn nó rủ mồng 4 tết đi chơi tiếp đấy nhé :D :D chuẩn bị tinh thần đi
Oạch,vẫn còn muốn đi chơi a`,buổi đi chơi hôm 29 đã làm tôi phát chán lên rồi !!

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Chưa thấy ngượng mồm a`
Đúng là chỉ có những đứa hám của mới thấy nói thế ngượng mồm:| :|
Hôm đấy đi vui mà :D :D Tại mấy đứa bỏ về trước chứ bộ:|
Sao tết nhất thế nào chúng mày, tao đang ngồi đếm tiền nè >:) >:)

unni_x said:
đâu cơ...ai cơ....làm gì có ai....bạn bè bình thường thui mà
Oái, hùng biết chuyện gì mờ ám của unni à:x :x Hay quá, nói đi cho bạn bè hóng với B-) :>

nqt_nqt

Bọn mày đi chơi vui nhỉ ! Tiền được bao nhiêu rùi có nhiều không anh em ! Tao được ít quá ít hơn cả năm ngoái tại sao lại như thế nhỉ ! Pó tay !

God bless u

Member
Thằng tùng nói điêu vừa thôi, mày vừa khoe được bao nhiêu hả X( Chờ đấy, để xem tết này đứa nào được nhiều hơn ...
Mồng 6 đi học lại à???

nqt_nqt

Thằng Thông dạo này hay nói đến em Châu nhỉ ! Hơi nghi đấy không biết có vấn đề gì không nữa ! ^^ Nghe có vẻ hay đây ! Anh em thấy có dúng không

LordofNTL

O` hay day . Thang Thong dao nay sao the nhe . Ah` tao nho roi , hom no chat voi chu chu bao la nghi tet chan qua , muon di hoc de gap 1 nguoi , hoi mai chang noi la ai , hoa ra la gap em D4 , :)) :)) :)) :))
Thang Thong lo tay roi nhe' , the da tho lo voi em i chua , tho lo nhanh len , em i co nhiu nguoi theo duoi lam day , anh em se giup chu , nho tra cong day , :)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000