Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Hic Hic , sang nay lao dong " bong gan " roi , dau het ca chan , di lai that kho khan , gio minh moi hieu noi kho cua thang Tham Du . Oe' oe' oe' ............ dau qua troi dat oi . Tet nam nay het di choi roi , hu hu hu ............ , con cho Hung` ( 2 chu gau ) , minh cha lam gie noa' , the ma noa no chem minh , dau qua ..............

How_R_U_2day

chúc mọi người ăn tết vui vẻ nha'! Sau tết thi` nhớ chuẩn bị tiền chẵn để mừng tuổi cho tôi, năm nay đổi tiền chẵn khó khăn lắm....mọi người mừng tiền chẵn cũng được mà, không sao đâu!!! Lâu lắm rồi mới lên đây, thấy mọi người trò chuyện nhộn nhịp quá nhỉ????

LordofNTL

Chung may that la thuc dung , chuc gi toan chuc nhieu tien mung tuoi ,cu mo mom ra tien , chan' ! Tien mung tuoi cua teo nam nao cung " di " het ko con mot mong , chan chang buon chet . Chuc la nam nay thi do dai hoc ne , co suc khoe tot ne ( ko bi sai chan , :(( :(( ........... ) ,.............. vv ........
E hem` , loi nhac nho den tat ca moi nguoi :" Nho mung tuoi tui nha :D :D !".

God bless u

Member
Hôm qua chúng mày có đi đâu khôn, chán chẳng buồn chết. Thôi tết này ta nhịn ở nhà không net không phone, chờ đến giao thừa thì vượt tường nhà đi chơi thôi :( :( Mấy hôm ở nhà tao nhớ chúng mày quá, cuồng tay cuồng chân hichic
Mà bao giờ đi học lại thế :D. Tết này nhớ mang túi đi nhé, để đây mừng cho mấy đồng 2 trăm.

unni_x

Active Member
Hum qua tao đi chơi từ sáng đến tối :D về bị papa mắng dữ quá :(( Hum nay thì ở nhà ngủ cả ngày :D chẳng mấy chốc lại béo như nhợn thui :">

God bless u

Member
hôm qua đi mệt quá, cái xe @ khỉ gió của thằng trí làm kế hoạch chậm mất 2 tiếng :D Thôi năm mới không nên lật lại chuyện cũ. Chắc giờ mọi người đang lang thang ngoài đường nhưng thôi, tao cứ chúc cho gọi là có.
HAPPY NEW YEAR TO EVERYONE.

mafia_nha_que

Chúc mừng năm mới mọi người nha:) ,một năm mới an khang thịnh vượng và có nhiều may mắn;) ;)
Mà vui xuân mới thì cũng đừng quên nhiệm vụ nha(Lì xì tao ấy mà;-) )
HAPPY NEW YEAR TO EVERY ONE
from KANG

LordofNTL

Cha cha , moi nguoi chuc nhau ghe ta , em chuc voi :D
Em chuc cho em truoc :" Em chuc nam nay Tung Anh may man ne , manh khoe ne , dac biet la thi do dai hoc ne , co that nhieu tien li xi ne , ...... "
Em chuc cho moi nguoi cung duoc nhu em
:D :D :D :D :D :D :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000