Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Chai` chai`, lop chung minh sao the nay , hom qua di choi co chuyen gi ah , may thang con trai thi di theo may em xinh xinh o day lam may ban gai di 1 minh ah . May thang nay lao that . Mai di hoc phai thanh li lai lop thoi .

God bless u

Member
hôm nay vừa liên lạc được với 1 số đứa, tốt nhất cả nhà bỏ đi:D cái này nó ăn vào tiềm thức suy nghĩ mỗi người chúng mày ạ. không sao.
Còn việc tao post lên đây vì tao nghĩ có nhiều đứa lên nên muốn hỏi đầu đuôi sự tình thế nào, phone thì không được chat thì chả ma nào reply...tao chỉ hành động theo cảm xúc lúc đó thôi, không có gì ...

unni_x

Active Member
ý, chuyện gì thế hả Ly dê :D ai tranh ăn mất cỏ non của mày à :)) Thui đầu năm bạn bè giận nhau làm gì, hẹn mai gặp bọn mày nhé :*

LordofNTL

The hoa ra ko co chuyen gi ah , minh cu tuong co chuyen gi hay , hom nay den de xem ....... danh nhau , cuoi cung chang co gi ca ...........
Hom nay di hoc moi nguoi mung tuoi nhau ghe we .
Choang nhat la ban Thai Ly cua chung ta , ban i that la ich ki , danh het phan xinh ve minh , ko nhuong cho ban khac gi ca :D :D :D Cong nhan la xinh that , da xinh nay con xinh hon

thealoneman

LordofNTL said:
The hoa ra ko co chuyen gi ah , minh cu tuong co chuyen gi hay , hom nay den de xem ....... danh nhau , cuoi cung chang co gi ca ...........
Hom nay di hoc moi nguoi mung tuoi nhau ghe we .
Choang nhat la ban Thai Ly cua chung ta , ban i that la ich ki , danh het phan xinh ve minh , ko nhuong cho ban khac gi ca :D :D :D Cong nhan la xinh that , da xinh nay con xinh hon
Chú TA nói như đúng rồi ý:)) :)) :))
Mình mừng Lyd 1k trong khi nó mừng mình có 0.5k:-S
Ki bo quá:-S :-S :-S

nqt_nqt

tiền là cái gì chứ ! Anh em với nhau mà đến cứ phải tiền tiền nong nong chán lắm ! Mỗi thằng mừng tao 10k là được rùi không cần nhiều đâu :)) :)) :)) :))

nqt_nqt

Mẹ ơi thằng nào viết thứ 2000 anh em thưởng nha ! Con số đẹp nhất đó ! Anh em viết nhiều vào chắc mình sẽ được thôi ! :):)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000