Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
bài số 2000 thiêng liêng là vậy mà thông post bài nghe giản dị tầm thường quá:(, thôi còn hơn là để Xmen nói mấy câu củ chuối em yêu anh rồi anh yêu em kia. ọeeeeeeeeee!!!!

LordofNTL

Den day thi cha bit noi gi ca , ah` co chuyen de noi roi .
Buon cuoi sang nay sang nay choi tro o chu nhang vai .
Thay Kim cu lam nham 1 luc , keu :"ah` du roi " cuoi cung toan thieu chu , the la may dua ngoi doan gia doan non , buon cuoi that

LordofNTL

Muc dich cua tui la day ne , con so 2012 .
Moi nguoi hieu i nghia cua noa ko , nguoi binh thuong ko hieu dau .
Rat don gian , dem so nay chia cho 2 la ra .
Do' la 1 so co 4 chu so , the hien 1 ngay trong nam , do la 1 ngay trong dai nhat cua lich su loai nguoi , tam quan trong cua no nhu la ngay "chua sinh ra doi" i . Ngay do cach day 18 nam , mot vi nhan ma ca the gioi deu biet da cat tieng khoc chao doi . Su ra doi cua nguoi la mot buoc ngoat vi dai , no da mo ra mot thoi ki moi cua nhan loai . Nguoi ra doi da soi roi cuoc song cua chung ta , khien cho cuoc song tro nen that nhon nhip , vuoi tuoi , tran day tieng cuoi , tinh yeu , hanh phuc ... Da co bao gio chung ta nghi rang neu ko co "nguoi day " o tren the gian nay thi no se ra sao ko , rat la u toi , am dam , moi vat duong nhu mat di suc song , ........
Nhung dung lo , vi do la dieu ko tuong , "Nguoi ay" ra doi chinh la mon qua vo gia ma tao hoa danh cho chung ta , chung ta phai biet nang niu va quy trong nguoi .
Nguoi day co mot cai ten ma chi co nguoi moi xung dang duoc mang
, do la Nguyen Quoc Tung Anh !

mafia_nha_que

Aí chà ,lâu ko vào topic lớp mình mà thấy mọi người câu bài khiếp wa :) ,mọi người cảm phiền xem lại bài thứ 1000 nhé,từ đó mà rút ra kinh nghiệm cho bản thân:)) (nhất là hai thèng Xmen với Lord)

mafia_nha_que

LordofNTL said:
Do' la 1 so co 4 chu so , the hien 1 ngay trong nam , do la 1 ngay trong dai nhat cua lich su loai nguoi , tam quan trong cua no nhu la ngay "chua sinh ra doi" i . Ngay do cach day 18 nam , mot vi nhan ma ca the gioi deu biet da cat tieng khoc chao doi . Su ra doi cua nguoi la mot buoc ngoat vi dai , no da mo ra mot thoi ki moi cua nhan loai . Nguoi ra doi da soi roi cuoc song cua chung ta , khien cho cuoc song tro nen that nhon nhip , vuoi tuoi , tran day tieng cuoi , tinh yeu , hanh phuc ... Da co bao gio chung ta nghi rang neu ko co "nguoi day " o tren the gian nay thi no se ra sao ko , rat la u toi , am dam , moi vat duong nhu mat di suc song , ........
Nhung dung lo , vi do la dieu ko tuong , "Nguoi ay" ra doi chinh la mon qua vo gia ma tao hoa danh cho chung ta , chung ta phai biet nang niu va quy trong nguoi .
Lòi hết cả mắtX( ,sao lại có thằng điên thế cơ chứ:p
LordofNTL said:
Thay Kim cu lam nham 1 luc , keu :"ah` du roi " cuoi cung toan thieu chu , the la may dua ngoi doan gia doan non , buon cuoi that!
Thầy mình già rồi các bạn a`, mặc dù sáng nay mấy đứa ngồi trên đã lấy hết sức mình để gào to hai chữ "mừng tuổi" mà thầy vẫn không nghe thấy,chán thía:(

gipypy_9x

Member
heheheh , chữ kí của em cho thấy em là 1 người ...............rất chung thủy :D:D:D:D:D
Lord of Nguyen Thai Ly oai , đièn nốt vào cái chỗ 3 chấm ở chữ kí đi , để mọi người cùng chiêm ngữong :)):))

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Trờiiiiiii, chữ kí của em Trâu dễ thương quá ,ko bít có phải mình không vậy:)
=)) =)) nực cười=)) =)) Cái chữ kí đó nếu tôi không nhầm là cho cái thằng học cùng ông cấp 2 và cả lớp 10 chứ không phải cho 1 thằng quê mùa như ông đâu . tôi nói thế đúng không CƯỜNG :x :D :D

LordofNTL said:
Đôi khi người ta cũng muốn tự làm nổi mình bằng cách lố lăng như thế này đây. Nếu nói như ông thì nên thay việc chia đôi bằng cách trừ cho con số 600 tròn trịa ý, ra số mới thì đúng là hợp logic hơn. Đấy mới là ngày trọng đại :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000