Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

God bless u said:
Mọi người đang rôm rả chuyện gì thế. Chuyện gì tế nhị thế =)) Hôm trước họp phụ huynh thấy hôm nay chúng nó có bị làm sao đâu?
Mà hôm nay bọn con trai PP thằng Anh Vũ thế là còn nhẹ đấy X-(

con này trông thế mà ác =; =; =; :(( :(( :(( :(( :(( :((

LordofNTL

Thang Duc hom nay nhin choang that !
@ KL : Lin` oi . may nhin thay Manh Duc ma ko danh no thi teo chet lien , trong " dep trai " da man !
E hem` , la mot can bo lop rat cham chi va day tinh tran trach nhiem , ngay mai tong ve sinh doa' , yeu cau moi nguoi ko ai nghi o nha , nho di cho dong du , con gai ko lam thi ............. ngoi cho`, ngoi choi , ngoi .................... ngam con trai lop ben canh (hehehehe) =)) =)) =)), roi luc ve ca lop di choi ............ , heheheheheeeee !

God bless u

Member
dạo này Tùng anh lên hay nói nhảm quá :D
Oài, lâu lắm mới thấy sao (xẹt) xuất hiện. KL ơi, em là em không có dính dáng gì đến mấy cái ảnh nữa, em đưa cho Thông, THông đưa cho hùng, còn hùng đưa cho con nào thì em không biết:D :D

God bless u

Member
Ờ, mai "đi vệ sinh" tập thể xong chắc phải đi đánh chén đâu chứ, nhưng mà chẳng biết đi đâu, Hà nội bé tí chẳng có chỗ nào để đút vào mấy chục cái mồm hichic
Thông câu bài trắng trợn quá như thế là láo lắm đấy

choupiedou

hey ly de, may xoa bot private message di, tao ko gui dc nua,chep, tao o day ne.hichic,gui tin nhan lai cho tao
sory moi nguoi, em nhan nho 1 tin o box nay,

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000