Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Tet la mot khoang thoi gian dep de moi nguoi xum vay ben nhau , 4 nguoi va mot .............. bo tu lo kho . The la ngoi het Tet.
Tet hay ko ? =)) =)) =))

LordofNTL

Uhm`, moi nam bao nhieu tien mung tuoi cua minh , minh ngoi mung tuoi het nhung nguoi ma cung choi tu' voi minh . Thay Tung Anh dep trai hao phong ko ?

gipypy_9x

Member
hello cac' anh >:D< >:D< >:D< , heheheh , ho^m nay tinh` than` hung pha^n' , vi` bi cho an tat' :( :( :( ..................Nhung ko sao , van~ muon' len topic a3 post nhu* thuong` , hihihihihi
Ma` sao dao nay` anh Tung` Anh hay len 4rum thia' , moi khi thi` chang? thay' dau ;-) ;-) ;-) , Chac' la` tu` ngay` co' chi Ly de^ nha` a3 day :> :> :> , co^ng nhan chi Ly co' anh? huong lon' that < chuyen , nye^u mo` :| :| :| >

LordofNTL

Em Trau sao the nho`, sao lai noi chuyen " te nhi " nay giua thanh thien bach nhat the nho. Em cung vao nhiu chu dau co minh anh , ah' ah`, hiu roi , em i len nhiu la de gap anh "Mafia thanh pho" , hay la anh "meta8monster" gi gi doa' , con anh "an loong man" nua chu . Chung may phai can than nha!

gipypy_9x

Member
Nay` , chuyen yeu duong dau con` la ` chuyen te' nhi nua~ , thoi` buoi? nay` yeu nhau cong khai la` hon chu :D:D::D , yeu cau` anh ko gan' ghep' lung tung nhe' , gan' cho minh` ko noi? thi ` gan' cho nguoi` khac' a` .............................< kekekekekek >

God bless u

Member
Mọi người đang rôm rả chuyện gì thế. Chuyện gì tế nhị thế =)) Hôm trước họp phụ huynh thấy hôm nay chúng nó có bị làm sao đâu?
Mà hôm nay bọn con trai PP thằng Anh Vũ thế là còn nhẹ đấy X-(

gipypy_9x

Member
các anh a3 cho em hỏi cái .........................thế lớp anh ai có nick là bo_noi_anh_dep_trai y nhey? , vao chat voie m bảo là mem cua a3 , mà ai muốn đọc bài này thì tô đen nhé :D:D:Đ:

golddragon2312

Lâu lắm mới vào trang lớp minh` .Dạo nay` sôi động quá chắc vi` co' em gì D4 nên các anh cũng hăng hái hẳn lên .
Ly ơi sao anh vẫn chưa nhận được ảnh gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000