Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Ac ac , thang X ngua mom ah , ai lai noi the , may "khen" em i vua thoi ko em i lai duoc the, em i von 'KVD" ma .
Ko bit ti nua hop phu huynh xong , cau dau tien ma minh duoc nghe la gi nhe ? Chac la lai mot su " im lang" kho hieu day !
Con ai ma hoc sinh TB, diem hoa duoc 3,8 thi chac la sap mat, hon phach tieu tan !
Ha ha haaaaaaa , nghi den canh day thoi ma minh noi ca da ga vi ..................... sung suong !

gipypy_9x

Member
hic hic hic , em dau tu nhan em hoc gioi? dau , dung` noi' vao` noi~ dau cua? em the' chu' ...................em buon` wa' cac' anh oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:(:)(:)(:)((
A` ma` em lam` roi to` tong? ket' ...........ko bit' cai' day' co' phai? cua em ko :(:(:(

LordofNTL

The hoa ra day la to tong ket cua Trau ah`.Luc dau anh nhin tuong giay " goi' banh' mi` " .Tu nhien thay thang "nghien MU" het len D4 ne , the la may thang chay ra xem , hahaha ......... Nhin vao ma muon oi' .

LordofNTL

Troi dat oi , chan' qua' !
Nhin to ket qua xong ma muon ra song Hong " tam' " qua' !
Chua nam nao diem lai " my man~ " nhu nam nay!
Chan' !
Moi nguoi the neo , co duoc "phu huynh" hoi tham suc khoe ko ,ke cho tui nghe thu cai coi . Bo minh ve luc minh ko co nha`, thoat'. Ko bit toi nay co sao ko ! Bau troi phia truoc sao ma u am qua' !

LordofNTL

Uh`, diem lop minh khung that.Diu nhat la thang Mau , no ngoi canh minh luoi nhu hui the ma 9,1 . dung thu II sau con vo noa' . So that !
Thu 2 den quay .

unni_x

Active Member
mẹ tao về bảo điểm lớp mình đứng đầu trường luôn :)) nghe nói các thày cô còn lôi lớp mình ra bàn tán =))

LordofNTL

The co ah , lop minh dung la " hien tuong 12a3" i nhe? .
Diem cao vai , nhin ma muon choang.
Minh la thanh vien cua lop ma con phai shock, may chua hoc mau mom . Lop minh la No.1 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000