Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Chai`,da^y la` do`n vu'a` da^m vu'a` xoa da^y !!!=))
Tớ nghĩ ấy chắc chỉ cần bị đấm thôi không phải xoa đâu nhỉ X(

LordofNTL said:
A lo a lo , hien nay em Chau cua chung ta da co nguoi iu roi ,
nguoi ma " ai cung biet la ai day " , anh i dep trai lam , hom qua la buoi "ho. hen` " dau tien cua 2 nguoi va 2 nguoi trao cho nhau "first kiss"!(Lang man lam doa' , tui cung chi bit qua qua thoi , muon biet ki hoi Chau va nguoi ma " ai cung biet la ai day " , ho se giai dap ngay).Theo thong tin toi biet duoc (nguoi ma " ai cung biet la ai day "noi thi 2 nguoi con lam nhieu cau nua ma tui ko tien noi ra )!
Chuc mung , cung hy cung hy !!!!!
Sao lại có người chuyên đi soi mói chuyện người khác thế nhỉ:> Tính đàn bà đek chịu được. Về phải dạy lại mới được >:)
Nhưng mà có phim ảnh đem lên cho mọi người xem thì cũng hay lắm đó B-)

LordofNTL said:
Tin sot deo day , tin sot deo vua thoi vua nghe day !
A lo a lo , hien nay em Chau cua chung ta da co nguoi iu roi ,
nguoi ma " ai cung biet la ai day " , anh i dep trai lam , hom qua la buoi "ho. hen` " dau tien cua 2 nguoi va 2 nguoi trao cho nhau "first kiss"!(Lang man lam doa' , tui cung chi bit qua qua thoi , muon biet ki hoi Chau va nguoi ma " ai cung biet la ai day " , ho se giai dap ngay).Theo thong tin toi biet duoc (nguoi ma " ai cung biet la ai day "noi thi 2 nguoi con lam nhieu cau nua ma tui ko tien noi ra )!
Chuc mung , cung hy cung hy !!!!!
=)) =)) =)) =)) =))
ủa
đã biết là nhầm
mà mày ko sửa cái của nợ này à

mafia_nha_que

God bless u said:
Tớ nghĩ ấy chắc chỉ cần bị đấm thôi không phải xoa đâu nhỉ X(
Nhắc đến vụ này mình mới nhớ đến nguyên nhân mà có người mang biệt danh là Deeeee....:)
God bless u said:
Nhưng mà có phim ảnh đem lên cho mọi người xem thì cũng hay lắm đó B-)
Danh bất hư truyền ,khổ thân thằng Lord:))

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Nhắc đến vụ này mình mới nhớ đến nguyên nhân mà có người mang biệt danh là Deeeee....:)
Nhắc đến cái này mới nhớ, thằng này càng đáng đánh đòn X( Ức chế không chịu được...

mafia_nha_que said:
Danh bất hư truyền ,khổ thân thằng Lord:))
Ủa, đấy là bản năng thích khám phá của con người mà, không phải lúc nãy có người cũng bảo muốn xem à ???

thealoneman

God bless u said:
Nhắc đến cái này mới nhớ, thằng này càng đáng đánh đòn X( Ức chế không chịu được...
Này chị cả cứ cẩn thận đấy>:)
Nhắc đến vấn đề này mới nhớ, đúng là người đó chỉ có thể bán được rau mà thôi=)) =)) =)) =)) =)) mafia_nha_que nhỉ:)) :)) :))

gipypy_9x

Member
oạch , làm gì có gì mà phim ảnh với tư liệu đâu mà xen đâu anh Khang .
@ chị Ly : chị LY nhớ uốn nắn lại anh TA nhé , có câu : dạy con từ thuo? còn thơ

Dạy chồng từ thuo bơ vơ mới vìa ^^===> chị nên thực hiện điều này càng sớm càng tốt , có gì rồi truyên kinh nghiệm để em về dạy mấy thằng chồng em nữa :D:D:D
^^ , nhân tiện cho em hỏi sao lại là Ly de thía , em thấy nhìn chị Ly baby lém mà

thealoneman

gipypy_9x said:
^^ , nhân tiện cho em hỏi sao lại là Ly de thía , em thấy nhìn chị Ly baby lém mà
Chết là ở chỗ đó đấy:)) :)) :))
Nói nhỏ cho em biết nhé:D Trông chị ý mặt baby ngố ngố thế thôi mà kinh ra phết đấy, nghe đâu chị ý là admin mấy trang xxx.... đấy:> :D :D
to Chị cả : bỏ qua cho em nhé:)) :)) :))

nqt_nqt

Trơi` con Châu chó nào vào đây phá rối thế hả ! Đi chỗ khác không ! ^^ Đùa tí thôi em nói chuyên xấu xa của thănngf Tùng Anh cho anh nghe đi nghe nói em với nó ở với nhau một thời gian phải không hả em ! Kể hết đi để có người có còn yêu nó nữa không ^^ Tùng Anh nhỉ

gipypy_9x

Member
:(:)(:)(( , anh Tùng nói gì mà ghê thế , lời đã nói ra ko rút lại được , em làm gì anh đâu mà nỡ gọi em là "con......" thế , em có gọi anh là thằng ..........đâu :(:)(:)((
a'a'a'a'a'a' , em có ở với anh Tùng anh bao h đâu mà thành 1 thời gian dc ^^ , nhầm hàng rồi anh ơi .
Hèm , anh cũng bít là có người yêu anh TA rồi còn gì ^^ , sao phải hỏi em nữa ,sợ em ghen chắc , em có love anh ý đâu nào :D:D:D nhưng mà có 1 người bây h đã là nyêu anh ý rùi đóa :)):)):))< em có nói gì quá lời mong những ai liên quan bỏ quá cho ạ :D:D:D

God bless u

Member
gipypy_9x said:
em thấy nhìn chị Ly baby lém mà
Ối xời, bé này nhiều câu nói dễ thương không chịu được :D Ờ, chị bị chúng nó đổ vấy đấy :(, dê gì đâu :D
Mà 2 đứa (trâu và tùng) nói bóng gió gì thế, cứ nói toẹt tên ra xem nào, gì phải ngại:D. Có chuyện xấu xa liên quan đến tùng anh à, thế thì tớ nghĩ chắc cái con đó hết yêu rồi, khổ thân thằng TA, có của quí báu thế mà không biết giữ :( :( phí thật...
Ờ, mà chuyện em châu là thế nào nhẩy, hôm trước (thứ 7 thì phải) bắt gặp thằng bạn mình đèo bé đi đâu ý :D Mỗi tội hình như nó không phải thằng đẹp trai mà TA nói... Chả biết có phải không ???;)

God bless u

Member
Dạo này học hành chán quá, muốn chết quá. Chúng mày có cách nào làm tao chết không đau không. Tao định tự tử sau khi họp phụ huynh, không thì đằng nào bố mẹ cũng giết mình mà...:( Ôi ôi.

God bless u

Member
Thằng đấy bị mắc bệnh hoang tưởng nên không thèm chấp =)).... Đấy nhé, thì ra là thằng đấy hả hùng, ôi châu ơi em trao thân gửi phận nhầm người roài. Thằng đó dê lắm em à :( :(

hôm thứ 7 thì là thằng đấy ( thằng đẹp trai đấy B-) ) còn thằng dê lắm kia thì ko phải thằng đấy :))
cái con mặt toát xấu xí bán rau kia đừng có xuyên tạc vấn đề lung tung kẻo ko có ngày thằng dê lắm kia đến phá hàng rau của vợ chồng bà đấy >:) >:)

thealoneman

Này, tại sao chị cả lại biết là thằng đó dê lắm thế:-/ :-/ :-/
chắc phải đã từng............:-O :-O :-O nên mới biết:>
:( Em biết là chuyện này ko nên nói ra nhưng em nhỡ mồm rồi:( xin lỗi chị cả nhé:D

meta4monster

Dao nay topic nay thanh dat D4 hay sao the?Cha thay thang A3 nao ca?tao nghi chung may nen doi topic de.Toan thay cac em 10D4 ko ha`.Nghi ma cam canh cho lop minh...CHAN!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000