Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
dạ ko dám quen hết ạ , chỉ quen 1 vài người thui , hình như là em cũng add nick anh rồi nhey :D . Em tên là Châu cứ gọi thế cho thân mật ko cần dùng nick diễn đàn đâu ạ

LordofNTL

Ai muon lam wen day , Chau D4 ah !
Em Chau la vip lam day , lam wen voi em i kho lam , ai ma lam wen duoc thi cho tui xin ti kinh nghiem nhe.
Ma sao di dau cung thay em Chau xin lam wen the nhi , hinh nhu dang di dong trai thi phai.Khi nao kiem duoc thang nao "may man 99%" thi cho anh xem mat voi nhe !

gipypy_9x

Member
này , ông ko phải nói đêu tôi thế đâu , tát vỡ mồm h < ấy chết , sry chị LY :D > . Mà xin phép làm quen là lịch sự , ngu thế

God bless u

Member
thealoneman said:
Oài:( . Đen quá cả nhà ơi:-S :-S
Bị mất nick pham huy thong rồi:( hu hu:(( :(( :(( :(( :(( :((
Cái số ông là nó vạ vật thế đấy, hết nick YM lại đến nick 4rum....chắc gây thù oán với ai rồi =))

gipypy_9x said:
Chào các anh chị lớp a3 , nghe danh lớp a3 từ lâu hôm nay cho em làm quen với nhé
Oài, đúng là có bé này vào làm nhộn nhịp hẳn forum :D. Chị là chị cũng nghe tiếng em rồi, có phải làm quen nữa không nhỉ. Chắc chị em ta quá biết nhau rồi đúng không :)) :? thỉnh thoảng xuống sân trường nhìn thấy mà chẳng dám bắt chuyện (tại vì chưa nói thì đã có các anh A3 nhảy vào rồi. :( đúng là bọn>:) ...)

mafia_nha_que said:
Mọi người ơi sáng nay đi chơi có vui ko?,sáng nay đau chân quá nên phải về ,tiếc wa
Tiếc cái con khỉ nhà ông X( Về thì phải báo một tiếng làm người ta mất cả buổi sáng. Nghĩ vẫn còn ức chế :| X( Năm mới mà đã bị bỏ bom 2 lần trong 1 ngày, khốn thật

thealoneman

God bless u said:
Chắc chị em ta quá biết nhau rồi đúng không :)) :? thỉnh thoảng xuống sân trường nhìn thấy mà chẳng dám bắt chuyện (tại vì chưa nói thì đã có các anh A3 nhảy vào rồi. :( đúng là bọn>:) ...)
2 chị em chả đánh nhau sứt đầu mẻ chán ra rồi thì phải biết nhau quá đi chứ:) =)) =))

gipypy_9x

Member
@the lone man : á , bắt quả tang anh Thông câu bài nhé ^^ , mà sao anh lại nói em với chi Ly thía nhờ , đánh nhau sứt đầu mẻ trán bao h đâu , anh đừng kick' đểu thía chứ :D :D:D
@chi Ly : hihihihi , đúng là em biết chị từ xa xưa roài ^_____^ , nhưng nghe em nghe chị nói nghe nó cứ ghê ghê quá , kiểu như ẩn ý gì sâu lắm ý ;)) ec ec ec , thui , bao h có time chị em mình add nick nói chuyện nhé :D:D:D

mafia_nha_que

gipypy_9x said:
dạ ko dám quen hết ạ , chỉ quen 1 vài người thui , hình như là em cũng add nick anh rồi nhey :D . Em tên là Châu cứ gọi thế cho thân mật ko cần dùng nick diễn đàn đâu ạ
Hi`,công nhận là em Châu nói năng dễ thương thật:"> ,lần sau anh cứ gọi em là "Trâu" nhé (cho nó thân mật:)) )
To LyD :tưởng hai bạn đã đánh lẻ rồi thì còn chờ làm gì nữa :D

God bless u

Member
Ẩn ý gì ??? Sao mọi người cứ hiểu nhầm mình nhỉ?? Em ơi chị là chị không có ý gì đâu, khổ quá
@ thông and thằng nhà quê :)D): đừng có nói xỉa xói không thì lãnh đủ đấy X-(

thealoneman

Mình có xỉa xói gì đâu chứ:(
Chỉ nói ra sự thật thôi:)) :)) :)) :))
Chị cả có ẩn ý gì thì cứ nói ra:> Đừng có ngại, người nhà cả mà:)) :)) :))

God bless u

Member
roai`. nói luôn. Cái nhà mình á, toàn người trí thức phẩm chất cao đẹp, chỉ có vợ sáu là tha hóa về mặt đạo đức . Nhìn đâu nghĩ gì cũng chỉ bậy bạ,láo toét với vợ cả, đã thế lại còn lằng nhằng với vợ 2, không có tôn ti trật tự gì cả, chẹp chẹp. ... hỏng hỏng rồi... Có gì không phải mong thông bỏ quá..:D

mafia_nha_que

God bless u said:
Cái nhà mình á, toàn người trí thức phẩm chất cao đẹp
Chu'a chac da~ toa`n ngu'o'i` to^t da^u ,ai thi` moi. ngu'o'i` bit ca? :))

God bless u said:
Nhìn đâu nghĩ gì cũng chỉ bậy bạ,láo toét với vợ cả, đã thế lại còn lằng nhằng với vợ 2, không có tôn ti trật tự gì cả, chẹp chẹp. ... hỏng hỏng rồi... Có gì không phải mong thông bỏ quá..:D
Chai`,da^y la` do`n vu'a` da^m vu'a` xoa da^y !!!=))

LordofNTL

Warning !!!!!!!!!!
Moi nguoi can than day , dung co nghe em Chau noi nang nhe nhang ma tuong that , em i "cao' gia` " lam day ! Can than ko mac bay !Biet biet danh cua em i la gi ko ? La "KVD" day !(Moi thac mac xin lien he voi em i de duoc giai dap mien phi).

LordofNTL

Tin sot deo day , tin sot deo vua thoi vua nghe day !
A lo a lo , hien nay em Chau cua chung ta da co nguoi iu roi ,
nguoi ma " ai cung biet la ai day " , anh i dep trai lam , hom qua la buoi "ho. hen` " dau tien cua 2 nguoi va 2 nguoi trao cho nhau "first kiss"!(Lang man lam doa' , tui cung chi bit qua qua thoi , muon biet ki hoi Chau va nguoi ma " ai cung biet la ai day " , ho se giai dap ngay).Theo thong tin toi biet duoc (nguoi ma " ai cung biet la ai day "noi thi 2 nguoi con lam nhieu cau nua ma tui ko tien noi ra )!
Chuc mung , cung hy cung hy !!!!!
=)) =)) =)) =)) =))

gipypy_9x

Member
xin lối anh Tùng anh ko phải thế đâu , tình hình hiênk tai của em là no lover và chưa có kiss ai hết , anh Tùng anh ko fai quảng cáo linh tinh ^^ ====> có anh nào đẹp zai cứ giới thiệu với em như thường nhé :D:D:D

mafia_nha_que

LordofNTL said:
Tin sot deo day , tin sot deo vua thoi vua nghe day !
A lo a lo , hien nay em Chau cua chung ta da co nguoi iu roi ,
nguoi ma " ai cung biet la ai day " , anh i dep trai lam , hom qua la buoi "ho. hen` " dau tien cua 2 nguoi va 2 nguoi trao cho nhau "first kiss"!(Lang man lam doa' , tui cung chi bit qua qua thoi , muon biet ki hoi Chau va nguoi ma " ai cung biet la ai day " , ho se giai dap ngay).Theo thong tin toi biet duoc (nguoi ma " ai cung biet la ai day "noi thi 2 nguoi con lam nhieu cau nua ma tui ko tien noi ra )!
Chuc mung , cung hy cung hy !!!!!
=)) =)) =)) =)) =))
Thằng chó, lần sau nhớ gõ dấu vào ,tao ngồi đọc mà phê lòi mắt mo'í dịch được X( .Mà có ảnh ,phim hay bất cứ tài liệu gì liên quan đến scandal trên thì cứ post lên để anh em còn rút kinh nghiệm :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000