Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

mafia_nha_que

Hôm nay làm văn thế nào hả mọi người ,mình làm văn 10 phần thì phải đến 9 phần bịa ,tủ đè gãy cả tay:(
To Xmen:chú muốn anh giúp cái gì nào ,mà lần sau nhớ đánh tiếng Việt nhớ :))

God bless u

Member
ờ, chúng mày có công nhận là cái khối mình đúng là rơi vào cái năm khốn khổ khốn nạn không?? Năm ngoái thi "Cô Kí", rồi "Chữ người tử tù" với cái ông nào sao mà lạ lẫm quá. Bây giờ thì rơi vào "Bên kia sông Đuống" đúng phần cô văn không giảng --> hết giở.. Sao nó không vào đất nước cho chết luôn đi :( :(
Cũng may là dân tình giống mình, làm văn mà thừa thời gian toàn nhìn nhau cười.:D đúng là cười như mùa thu tỏa nắng=))

Pham Huy Thong

Ơ:-O :-O
Chị Ly dê lại đú theo các chị hàng xén răng đen đấy à!!!:)) :))
khổ:( bán rau ko đủ sống nên bay h phải chuyển sang bán hàng xén:)) =)) =))

God bless u

Member
này này, người ta đang nói chuyện nghiêm túc về thi cử. Sao bọn mày chuyển nội dung nhanh thế X-(
Tình hình là mai thi xong đi phá cỗ ở đâu nhỉ :D(mặc dù kết quả thi không được tôt lắm :( )

LordofNTL

De toan hom nay de da man.Ai ma ko lam duoc thi chac la cuc ki " gioi " vi wen lam bai kho roi nen bai de ko lam duoc . Hahahahaha gioi that !
Cha cha ngay mai thi Anh ko bit xoay xo ra sao day , chac la lai nhe roi ! Chan' that !

mafia_nha_que

Mọi người ơi sáng nay đi chơi có vui ko?,sáng nay đau chân quá nên phải về ,tiếc wa;-)
To gipypy_9x: em gái ơi ,anh tưởng em wen hết lớp anh rồi chứ :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000