Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

E hem`, e hem` .......................
Cha bit noi gi ca , thay minh qua dang that .
Hic hic , cam thay toi loi qua , chau oi anh xin loi , anh noi the chu anh ko co i gi dau , dung tuong that. Anh xin loi !

God bless u

Member
nói ngu thì chết mà. Mà Châu cũng nên phân biệt thế nào là đùa thế nào là thật chứ :D
Mai thi trắc nghiệm xong có đi đâu không?? Chúng nó rủ đi xem phim King kong kìa bọn mày đừng đi nhé :(

God bless u

Member
ờ phim đấy thì hay rồi, nhưng mà vé đắt lắm 30 k cơ không phù hợp với học sinh chúng mình đâu. :D Xem phim khác thôi.
Hôm nay thay mặt cả lớp chúc mừng 3 bạn được giải 3 thành phố hóa với sinh nhé. :D Nguyện vọng cả lớp tớ cũng xin thay mặt được nói luôn là muốn đi ăn mừng với các bạn, thông có nghe rõ không :D :D

LordofNTL

Chieu nay thi E roi , nhu do hoi . Hoc cha hiu gi ca , chan !
Chieu di xem phim ah , cha cha , lai phim King Kong ah ! Het phim de xem roi ah ma suot ngay King voi cha Kong.

mafia_nha_que

E hèm ,lâu lắm mới được vào đây để tâm sự với mọi người,nhớ wa(4rum trường như ...X( )
Mà sao dạo này không thấy em Trâu ghé thăm lớp mình nhỉ:) ,thấy em có cái avartar giống mình wa:(

gipypy_9x

Member
em back lai voi' cac anh cac chi nay` , chao` mung` em tro? lai cai' , <vo~ tay di neo` > , Hom nay dc 10 diem? toan' suong oi la` suong' , yeu moi nguoi`
Avartar cua? em trong dep hon anh chu' anh Quang :D:D:D , trong den den nhin` cha^'t hon , bay h em post bai` duoi bai` anh la` thay ngay ai dep hon ai :)):)):))

thealoneman

Công nhận là avatar cua em Châu trông chất hơn thật nhưng cái avatar của ông Quang có em xinh tươi đứng bên trông cũng bắt mắt ra phết:D

God bless u

Member
Avatar của Quang trông bỉ vỏ bỏ xừ. Đúng là tính xấugiống nhau nên hùa vào khen nhau =))
Uầi từ bây giờ thứ 4 học có 2 tiết không thể tin được điều kì diệu này lại có thể xảy ra :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000