Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
Nhầm rồi chị Ly , đi với anh Hùng đâu có nghĩa là trao thân gửi phận cho anh ý :)) , nếu thế thì ..... LordofNTL là .... là :D:D:D , anh Tùng anh trao thân gửi phận cho chị ạ :):):) ===> suy ra anh Tùng anh này cũng trèo cao gớm ^^
@theshadow: thằng giang im ngay , vào ăn nói vớ vẩn thế à , tự nhận mình đẹp trai á , buồn nôn , mà nói thế khác gì giang là nyêu châu à , oc oc oc , buồn nôn
@các anh chị A3 , em ko có ý kiến gì lấn sân của các anh chị đâu ạ , chỉ là em cũng có quen 1 vài anh chị và có 1 số chuyện chung thôi mà ^_________^ , cho bọn em tham gia chung 1 topic có mất mát gì đâu ạ , rộng rãi 1 chút đi anh Trung :D:D:D:D

meta4monster

Có ai nói gì em Châu đâu?Là anh nói chẳng thấy A3 đâu cả thui mà.Oan ức quá mất thôi.
To Un:mày lôi kéo lớp mình lên nhiều vào đi chứ.

nqt_nqt

Ly dê mày biết sao thằng Tùng Anh nó dê không ! ^^ Mày thử nghĩ xem mọi ngượi gọi mày là gì hả "Ly Dê" 2 con dê thì phải thích nhau chứ ! Không chẳng lẽ dê lại thích ngượi ah` ! Phải không hả em Châu "bò" ơi ! ^^

God bless u

Member
Hic, có mấy đứa em vào topic nó mới rôm rả thế. Xmen phải thấy mừng thay cho cái forum này chứ, mà con hằng ở đây cũng có làm đek gì đâu :D :D

God bless u

Member
Ờ, lạ nhỉ, sao tình cảm 2 chị em mình trong sáng thế mà lắm kẻ soi mói quá... :D Tiếc nhỉ, cái YM nhà chị bị loked rồi nên không có chat chit được, nên chưa có chat với em phát nào. Hôm nay em làm quả bốp thằng tùng thế nào mà làm thằng bé lệch cả quai hàm, người iu nó trông thấy chắc phải não lòng lắm =)) Thế mà không rủ lớp chị ra xem, phíiiiiiiiiii.=))
Nhưng mà chị không dê em ạ. Chị là chị khốn nạn cái tên đấy lắm (khốn nạn cả cái thằng đặt cái tên đấy cho chị :( )
@nhung: cái mắt mày vẫn đúng theo cái kiểu của đứa hay tia trai hàng ngày. Trông đểu quá.

nqt_nqt

Sao bây giờ Châu hay vào lớp mình thế nhỉ hơi bị lạ đấy không hiểu tại sao !Hay là thích anh nào rùi ! Nói ra đi anh làm mối cho !^^

mafia_nha_que

gipypy_9x said:
đấy , hiihi , chỉ có mỗi chị Ly nhận thấy được mặt tích cực của các em 05 08 ^^ , yêu chị Ly dê thía :D:D:D
Anh cũng thấy em xinh xắn,dễ thương lém đấy;-) ;-)
@ bé" Nhung:bé câu bài ít thôi nhớ,cẩn thận ko lé mắt bây giờ:))
@ LyD:tôi thấy cái tên đấy hợp với bà đấy chứ,ko bit ai đặt:)

gipypy_9x

Member
bây h vào post bài cũng bị hiểu nhầm , đau lòng quá :(:(:( nhưng mà thô cứ câu bài cho sướng , mặc dù bài nào em viết cũng gây ra ......:D:D:D
@anh Tùng : sry anh , lúc đấy em ức chế chủ nhiệm quá nên mới thế , lần sau ko dám mạo phạm ạ :D:D:D , mong anh bỏ qua cho ;) + lần sau nhớ ủng hộ em vào post bài chứ sao nỡ đuổi em thế
@chị Ly : em bít chị ko dê , sáng nay em thấy chị rồi < lần đầu tiên thấy ở ngoài đời > nhưng kể sự tích cho em nghe đi , ko em bảo người khác kể thông tin còn sai lệch hơn ý chứ :)):)):))

gipypy_9x

Member
anh Tung anh qua dang vua` thoi , ko phải duoi em the , kể cả là anh có edit lai bài thì cái việc anh kêu em bon chen nhảy vào topic cua nguoi khac nhu the cung qua vo ly , anh ko co quyen duổi em thì đúng hơn nhưng thôii , ai chẳng có lòng tự trọng thử xem bị đuổi như thế thì dek ai chịu dc
dc roi , tu bay h ko vao nua , vua long anh chua , anh that la qua dang that la dang ghet
@cac anh chi a3 , em xin loi da lam fien moi nguoi , em ko co tinh ...........
TA a3 gau lam , ko day :)):)):))

xxxzzz

Member
thealoneman said:
Ko sao đâu em ơi:) Cứ vào đây nói chuyện cho vui:D :D :D

Kô sao đâu em ạ, thằng Thông dạo này nó cô đơn lém :)) (the alone man)

Mà em có cái nick hay thật đấy : yêu em nếu anh d*m =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000