Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

Chẳng bít CTM lớp mình thế nào mà vè phần thời trang con Nguyên đã tuyên bố là xong ruồi ''lieu` thât ''
À hum trc' tao đi hoc về cùng thày Kim thày bao là ''lam` thòi trang bằng giấy lên sân khấu có sợ chuyện gì..........không '' nên chúng mày đùng đẻ mất măt thầy @-) :-w

God bless u

Member
Lo gì có phải mình mặc đâu mà Nhung, con Hằng nó mặc, "tuột" nó chịu :p :>> =))
Lo quá, thi Văn lo quá ..........hĩ, 5 bài ôn thế nào cho xuể....
À, còn vụ gian hàng thế nào nhỉ, unni, nói thiệt tao thích làm mấy cái đó hơn là CTM :)

unni_x

Active Member
Gian hàng á, 14/5 hết hạn đăng kí, cứ lo thi xong rùi lớp mình bắt tay làm cái vụ gian hàng này chưa muộn :D
Chúng mày vừa phải thui, tuột thì chết tao à, mèo nó ngồi dưới :-(

nqt_nqt

Thôi đi bọn mày ơi ôn thi xong rùi nói chuyện !!!!!!!!!!!! Mà thấy avatar của tao đẹp không??????????????????????????????

titanic

Cái Hằng nó mà bi tụt thì...................thả nào CTM của lớp mình cũng nỏi tiếng nhất trường cho mà xem ,mấy năm sau vẫn nhớ CTM a 3 khóa 06-03
To Hằng: không sợ đâu có tụt thì mèo càng vui vì đc thấy mà :d:

mafia_nha_que

unni_x said:
Chúng mày vừa phải thui, tuột thì chết tao à, mèo nó ngồi dưới :-(
Hằng ơi yên tâm đi có tụt thì tao che mắt thằng Mèo cho :)
Mà nó cũng chẵng thèm nhìn đâu ,quen mắt rồi =)) =))

titanic

mafia_nha_que said:
Hằng ơi yên tâm đi có tụt thì tao che mắt thằng Mèo cho :)
Mà nó cũng chẵng thèm nhìn đâu ,quen mắt rồi =)) =))

Quang oi! mày chết rồi mày nhìn thấy hết của cái Hằng rùi mà hum CTM mày lại còn che mắt thằng Mèo nũa tao không ngờ mày............ :d: :(

To riêng Quang: sao hum nay tay đen vậy làm cho bà con đề 2 phải khốn đốn ( cẩn thận bi quây đấy) =)) =)) =))

God bless u

Member
Thi xong đi chơi chứ làm gì :D Để xong vụ lớp =(( rồi kế hoạch đi tham quan một thể luôn nhá :D :D Mai đi lao động đó mọi người à ........
Cái đề màu vàng quả là không chấp nhận nổi. Lần nào đề thi của mình cũng thế, học kì 1 đã cô kí thì chớ, không ngờ dông cả năm, nhìn Huấn cao tưởng vớ bở, nào ngờ lệch mắt đã thấy Viên quản ngục hic hic. Anh thì thày trông chặt kinh khủng.

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
Quang oi! mày chết rồi mày nhìn thấy hết của cái Hằng rùi mà hum CTM mày lại còn che mắt thằng Mèo nũa tao không ngờ mày............ :d: :(
con Nhung đừng nói lời xằng bậy :-( thằng Quang thì dám nhìn được cái gì của tao X(
to Mr MKang : ts mày, hum wa nói chuyện với mày xong vừa khát nước vừa mỏi mồm, được cái mày vui tính :D

unni_x

Active Member
hix, hum nay bọn mày kt Hình thế nào, tao bị rubella đợt 2 hay sao ý, đau hết các khớp xương :-(
Ảnh cô Dung này :D

unni_x

Active Member
mafia_nha_que said:
Này, chửi ai đấy hả em Hằng :cool:
Tao mách thằng Mèo (L) bây giờ =((
mày gọi ai là em đấy hả, oánh cho hỏng người bây giờ :q: mà thằng mèo là thằng nào, tao có biết nó không :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000