Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
êu, mấy bé 11A3, hôm nay chắc đến lớp học khổ sở lắm nhỉ :D, cho bọn anh xin lỗi nhá, chịu khó nốt ngày mai là được nghỉ rồi mà. bé nào thấy hứng thú thì đứng ngoài bình phẩm, đừng lỡ dại sờ tay vào hiện vật, nó đã lỏng lẻo lắm rồi ( gió thổi còn bay mất hết :D) Thế thôi, cám ơn mấy bé trước, cùng A3 với nhau, đẹp cho cả 2 lớp mà, nhờ :D :D :D ??

unni_x

Active Member
smooth said:
êu, mấy bé 11A3, hôm nay chắc đến lớp học khổ sở lắm nhỉ :D, cho bọn anh xin lỗi nhá, chịu khó nốt ngày mai là được nghỉ rồi mà. bé nào thấy hứng thú thì đứng ngoài bình phẩm, đừng lỡ dại sờ tay vào hiện vật, nó đã lỏng lẻo lắm rồi ( gió thổi còn bay mất hết :D) Thế thôi, cám ơn mấy bé trước, cùng A3 với nhau, đẹp cho cả 2 lớp mà, nhờ :D :D :D ??
các bác vẽ đẹp thật nhưng khốn khổ cho bọn lớp em, toàn mùi sơn với xăng ạ :-S em mới về lớp được 2 phút đã phải cao chạy xa bay rùi :(

God bless u

Member
Hôm nay tha hồ hít "khí độc". Cho em hỏi ai vẽ hay sáng tạo ra mà đẹp thế. Đi vào các thày cô nào cũng bảo giống vườn trẻ sở thú =)). Trông ngồ ngộ nhất là cái tranh có 2 đứa trẻ cầm kẹo mút. :))
Lớp số học sinh bỏ tiết ngày càng nhiều, A3 mà ai lại 14, 15 đứa nghỉ học làm hôm nay cô Hương truy khiếp. Dây chuyền sản xuất giấy phép lớp mình cứ gọi là làm việc mệt nghỉ. Mai chúng mày đi đi nhá, cô lại truy chết dở......

titanic

smooth said:

thật ra đep thì đẹp đấy nhưng hình như nó giống một cái nhà trẻ :d: :9 :-S :-S :d: =))

titanic

À mọi người ui! thứ 6 chúng ta đi nhé nhưng nhớ là phải mang quần áo đi cùng không lailai......................

mà chúng ta quyết định đi xe buýt nhé, đi xe máy nguy hiểm lắm, hum trước tui đi xe máy sợ lắm tai nạn nhièu kinh khủng,thui đi ô tô cho vui okok.................... :d: ;)

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
À mọi người ui! thứ 6 chúng ta đi nhé nhưng nhớ là phải mang quần áo đi cùng không lailai......................

mà chúng ta quyết định đi xe buýt nhé, đi xe máy nguy hiểm lắm, hum trước tui đi xe máy sợ lắm tai nạn nhièu kinh khủng,thui đi ô tô cho vui okok.................... :d: ;)
thui vui vẻ gì, để tao phóng xe máy đi bên cạnh vậy :(

nqt_nqt

Sao các bạn nghĩ sao về buổi đi chơi ngày hôm may hả ! Mà có bạn nào về nhà bị bố mẹ giết không thế !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Số tao nó may về trước bố tao được 10 phút !!!!!Khiếp quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Nhưng đi chơi kiểu này tao thấy vui quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

titanic

nqt_nqt said:
Sao các bạn nghĩ sao về buổi đi chơi ngày hôm may hả ! Mà có bạn nào về nhà bị bố mẹ giết không thế !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Số tao nó may về trước bố tao được 10 phút !!!!!Khiếp quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Nhưng đi chơi kiểu này tao thấy vui quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ùa ngày mai mày đi đi vui nữa cơ :d: :) :) :) :) :)

nqt_nqt

Lại đến nhà Nhung chơi nữa kìa anh chị em có đi nữa không hả !!!!!! Đến nhà Nhung còn vui hơn nữa đó !!!!!!!!(Đây là theo lời giới thiệu của chủ nhà)

God bless u

Member
Mọi người mấy hôm nay nghỉ hè nghỉ mát sao rồi. 3 hôm liền sang nhà Hải, Nhung rồi đi hội trường tao muốn chết luôn, nhưng mà vui dễ sợ. Lần sau đứa nào nghe con Nhung bảo nhà nó xa thì đừng có tin nhé, mà phải là bố của xa đó. Đến nhà nó mà sao thấy nhà hải Yên Viên gần Hà nội thế không biết.........
Mấy hôm tắm nắng tắm mưa công nhận mình khoẻ thật, vẫn còn đủ sức đi tiếp. :D :D

titanic

thế thì mày phải cảm ơn tao nhiều vào
một ngày vừa đc đi dã ngoại, đc tập thể duc, lại dc :) đi tắm năng , còn vui nữa chứ hơn nũa đc mỏ mang đầu óc
sướng thế còn gì :d:
:9 :9 :9 :9 :9

nqt_nqt

Thế mà tao lại không được đi !!!!!!!!!!!!!! Chán quá mày ơi !!!!!!!!!!!! Mà có đi chơi ở đâu nữa kô hả !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

God bless u

Member
Mai ngày mùng 1-6 chúc mọi người đứa nào có cháu thì vui vẻ, đứa nào chưa có cháu thì chúc chóng có nhé. Bon mày đi chơi không, phone tao nói lịch cho :D
Tình hình là các lớp khác toàn được đi 2 ngày, nên lớp mình dù không được đi 2 ngày cũng nên đi 1 ngày :( :(. ( Đã bảo bọn lớp mình :X nhau thì "kín" thôi, thế mà cuối cùng để cơ sự ra nỗi này hả giời ?? :( )Ban phụ huynh lo bố trí rồi còn thời gian chắc tuần sau. :D :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000