Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

bee2a

unni_x said:
:D tập đi thui :D

Nhớ hồi lớp mình làm chào tuần mới quá, xem đi xem lại cái đĩa vẫn thấy mình xinh và hát hay. Các e cố gắng thu được làm video thì thu nhé, năm 2006 chị xem.

C500

làm chào tuần mới à, thế là các cô chú tiến bộ hơn bọn anh rồi. Lớp anh trước dự định lên dự định xuống nhưng có làm được gì đâu, chán quá bây giờ mới thấy tiếc vì không có nhiều kỉ niệm đáng nhớ trong ba năm cấp 3 cả.

smooth

Member
bee2a said:
Nhớ hồi lớp mình làm chào tuần mới quá, xem đi xem lại cái đĩa vẫn thấy mình xinh và hát hay. Các e cố gắng thu được làm video thì thu nhé, năm 2006 chị xem.
lớp chị bee có band bao tải dúm phải ko nhỉ ?? ông Phú với ông Tuấn Anh ý :D
nếu đúng thì em xem đĩa CTM lớp chị rồi, chị con bạn cùng lớp em hồi trước cũng học A3, chắc cùng khóa chị. hôm đấy chị hát bài gì ý nhỉ ?? để em về nghiên cứu lại xem chị xinh với hát hay thế nào.

bee2a

smooth said:
lớp chị bee có band bao tải dúm phải ko nhỉ ?? ông Phú với ông Tuấn Anh ý :D .
O`, niềm tự hào của lớp chị đấy.

smooth said:
nếu đúng thì em xem đĩa CTM lớp chị rồi, chị con bạn cùng lớp em hồi trước cũng học A3, chắc cùng khóa chị.
Chị con bạn cùng lớp em có phải cái Trang chị cái Giang ko? Nếu chị nhớ ko lầm thì bọn em còn được xem bọn chị làm cơ mà nho`.

smooth said:
hôm đấy chị hát bài gì ý nhỉ ?? để em về nghiên cứu lại xem chị xinh với hát hay thế nào.
Bí mật. Gợi ý chị hát 2 bài, =)). Đứa nào ở đấy chẳng hát 2 bài.

To unni_x: Tập luyện thôi, người tính ko bằng trời tính. Hôm đấy bọn chị làm hết mọi thứ, perfect lắm rồi cuối cùng trời mưa. Tiếc đứt ruột chứ ko còn thành công nữa. :>>

sayang

Hix, nghe A3 00-03 và 03-06 nói chuyện mà thấy A3 01-04 đụt quá. 3 năm học mà chằng làm gì được cả . Khốn nỗi lớp thiếu nhân tài ... thiếu người chỉ đạo ... Đúng là tiếc thật cho 3 năm cấp 3 , đứa nào cũng chỉ đâm đầu vào học .. Giờ hối cũng chẳng kịp ...:(

smooth

Member
sayang said:
Hix, nghe A3 00-03 và 03-06 nói chuyện mà thấy A3 01-04 đụt quá. 3 năm học mà chằng làm gì được cả . Khốn nỗi lớp thiếu nhân tài ... thiếu người chỉ đạo ... Đúng là tiếc thật cho 3 năm cấp 3 , đứa nào cũng chỉ đâm đầu vào học .. Giờ hối cũng chẳng kịp ...:(
=)) ai bảo ham học lắm vào, bây giờ hối cũng đã muộn bà chị ạ :D
A3 0306 chúng nó sắp làm CTM đấy, chị bảo lớp chị có hứng thú thì về giúp chúng nó, anh em cùng "dòng" cả mà :D

God bless u

Member
uh, hôm nay thấy bàn mà chưa đến được cái gì. Phải khẩn trương làm đi thoai.
Hôm nay biết rồi nhớ, unni nhớ. Trông được lắm:D Chắc mình phải :>> :D :p Cuộc sống vẫn đẹp sao :D :D

Công nhận làm chào tuần mới có nhiều kỷ niệm vui thật. Mặc dù lớp mình làm rất chán :D
Anh chị khóa 00-03 cho em hỏi cái. Có phải D6 00-03 làm 2 chào tuần mới và rất hay đúng không? Cô chủ nhiệm cứ khen khóa trước mãi :(

titanic

God bless u said:
uh, hôm nay thấy bàn mà chưa đến được cái gì. Phải khẩn trương làm đi thoai.
Hôm nay biết rồi nhớ, unni nhớ. Trông được lắm:D Chắc mình phải :>> :D :p Cuộc sống vẫn đẹp sao :D :D

Đc chỗ nào hở mày ;-) ;-) chí Phèo thì có :) :) :-$

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
Đc chỗ nào hở mày ;-) ;-) chí Phèo thì có :) :) :-$
con này, mày bảo ai là Chí Phèo đấy hả, tao đập chết không tha bây giờ :)
thông báo cả nhà, em mới mua dt, số của em là 0983 081388 :>>

God bless u

Member
Tao muốn có một cái xe máy, một cái điện thoại di động, một cái usb MP3 :( :( Thế mà chẳng ai mua cho mình. Nhìn bọn nó mà quặn đau :(
Uầi, dạo này lớp mình tệ nạn quá, toàn gunbound à.... trai gái cũng như nhau...

unni_x

Active Member
tao thiếu cái mp3 nhưng cái dt của tao sử dụng được chức năng này :)
Gunbound hóa ra chỉ là cải biến của cái trò cũ cũ tao hay chơi, được cái chơi hay phết :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000