Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Nói GDCD mới nhớ mấy cái bài Mâu với Hiền a à á a à.... Hay không tả =)) Cả tiết GDCD ngồi ngáp được tiết mục văn nghệ gỡ gạc haha.
Sắp nghỉ hè, hôm nào sang nhà con Nhung hả Nhung ơi...... Đi tham quan bọn mày có định đi đâu không ???? Phải chưng cầu dân ý thôi/. Đi mai châu nhé, nghe con ngồi cạnh kể hay lắm :D :D

unni_x

Active Member
đi chỗ nào qua đêm được ý =)) xem nào, 6 đôi, vị chi là 6 em bé =)) chúng mày có gì thì đến chỗ mẹ tao phá nhá =))

Pham Huy Thong

God bless u said:
Đi mai châu nhé, nghe con ngồi cạnh kể hay lắm :D :D
Nghe chị tôi kể là ở Mai châu chẳng có gì cả đâu, chán lám :(
vì lớp chị tôi vừa mới đi hồi tháng 4 vừa rồi :)
Theo mình có lẽ nên đi chỗ khác thì hay hơn :cool:

titanic

God bless u said:
Nói GDCD mới nhớ mấy cái bài Mâu với Hiền a à á a à.... Hay không tả =)) Cả tiết GDCD ngồi ngáp được tiết mục văn nghệ gỡ gạc haha.
Sắp nghỉ hè, hôm nào sang nhà con Nhung hả Nhung ơi...... Đi tham quan bọn mày có định đi đâu không ???? Phải chưng cầu dân ý thôi/. Đi mai châu nhé, nghe con ngồi cạnh kể hay lắm :D :D
Bon mày tính toán đi ,hôm nao chẳng đc tao bảo mẹ tao để dành cho mấy lọ keo xịt tóc hết hạn rồi :d: :d: :-S

unni_x

Active Member
à đúng rùi, nghỉ hè lớp mình về nhà con Nhung chơi đê :D, để còn được làm tóc miễn phí nữa chứ :)
thằng Thông gọi tao là " bạn unni_x" kìa, khách sáo thế ku :-(

God bless u

Member
Hôm nay bọn nó không có pháo thế là được đà bắn nước ngọt lung tung phí thiệt. Cái trò hành hạ bọn nó thì bọn nó lại "đi qua" nhẹ nhàng. Quà đặc biệt bóc ra mà chẳng chia gì cho con gái gì cả, tức quá.......
Bọn mày tính gì chứ đi tham quan phải chờ họp phụ huynh xong mới dám mở mồm. Còn không thì cứ ở nhà mà hứng roi quất vào người. Nhìn cái bảng điểm, ôi chán chẳng buồn chết.....

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000