Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

Pham Huy Thong

Các bạn có vẻ thích trò gunbound nhỉ
Mà mình thì cũng chẳng biết trò này là trò gi nữa
Có lẽ trong lớp minh có mỗi tớ là ko chơi gunbound thôi :-( :-(
(Dĩ nhiên là phải trừ T Thủy, Linh B :) :) )

God bless u

Member
Chơi đi, nhà có ADSL tội gì :( Mình mà có thì chắc ...:>> Bảo đảm Thông sẽ thích ngay cho mà xem =)) Đùa chứ chắc phải tập luyện nhiều.
Mai đi ăn khao nhé. T với K khao, phải không nhẩy :-? :D :D

titanic

unni_x said:
con này, mày bảo ai là Chí Phèo đấy hả, tao đập chết không tha bây giờ :)
thông báo cả nhà, em mới mua dt, số của em là 0983 081388 :>>

chí Phèo chứ sảo mày mà đập chết teo, rooif xuống âm phu tao sẽ kéo luôn ca chí mới ca Phèo xuống cho vui ;-) 8-| 8-}

titanic

Pham Huy Thong said:
Các bạn có vẻ thích trò gunbound nhỉ
Mà mình thì cũng chẳng biết trò này là trò gi nữa
Có lẽ trong lớp minh có mỗi tớ là ko chơi gunbound thôi :-( :-(
(Dĩ nhiên là phải trừ T Thủy, Linh B :) :) )

ca tui nữa ,tui khong bít choi gunbound là gỉ
ngoan thât :d: :d: :9

nqt_nqt

Sao mà trầm hả lớp mình dạo này thế là tốt lắm rồi đừng chê nữa hiểu chưa hả ! Mà làm chào tuần mới thì làm nhanh lên kẻo không kịp đâu các bạn ơi

God bless u

Member
darkknight1411 said:
post cái gì bi h
uh tiếp nhé =)) =)) =))
Nghiêm cấm không câu bài nhé, không còn việc gì làm à???
Mấy hôm net hỏng không post bài được =(( Cái CTM nó chả đâu vào đâu cả, đang lo loạn lên đây, nhưng dạo này bị nhiều cám dỗ quá :>>
Hôm trước xem lớp đá bóng với D6 hòa mới chán. Rõ vắng mình là loạn :)
Tuần tới được nghỉ học, mọi người có kế hoạch chưa? Nếu có thì gợi ý trước nên hoãn lại để tập trung làm CTM nhé. Nói thế cho oai chứ thực ra mình cũng phải bận nhiều việc lắm. Như GB chẳng hạn =))

smooth

Member
êu, nói với Un là lớp anh bận ôn thi lắm, chắc ko tham gia được đâu. có gì thông báo lại sau. thích hát hò thì bảo thằng Việt Anh nó tập đi, nhá.

unni_x

Active Member
vâng, chúng em cũng xác định là các bác bận rùi mà :D, thui, các bác cứ chuyên tâm ôn thi nhá, cố gắng đỗ 100% :) Mà sao cái gì bác cũng nhắc đến thằng Việt Anh nhỉ, CTM này nó đã đụng vào cái gì đâu =))

God bless u

Member
Sắp thi học kì môn nhóm 2 mà mình vẫn bình chân như vại mới chít chứ :D =)). Hôm trước tập ở trường buồn cười nhỉ, hiệu quả thực tế chẳng được bao nhiêu nhưng mà hiệu quả tinh thần thì nhiều không chịu được. Mình chỉ mong có nhiều hôm như thế không phải là làm CTM cho lớp mà là để chơi cho vui, bọn mày nhỉ? ;) Con Hằng nhớ để lại cái file cóp trong di động nhá. hì hì :D Vui thiệt.
Thi học kì Sử thứ tư có nên học không nhỉ, hay là.... Có khi chỉ cần bịa cho dài thôi chúng mày ha ???
Huhu thế là hết ngày nghỉ rồi, chán khiếp......

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000