Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
hèn chi mà hôm nay không thấy tăm tích đâu. Láo thiệt.
Lớp mình kéo co không ngờ "nhanh chóng" thế =)) Căn bản các nữ sinh chủ lực ở nhà ngủ cho khoẻ hết cả rồi, chịu thiệt ^:)^
Lúc đầu tưởng D4 15 người mới thắng, hóa ra nhìn bạn nào cũng to cũng khoẻ. Ực ực, có khi 10 đứa nó thôi cũng đủ......

unni_x

Active Member
thi cắm hoa được giải nhì =)) làm bọn lớp khác cứ phone cho tao với giọng ghen tị mãi =)) hóa ra là 2 chị nhà mình đặt cái tên rất kêu :" Tình yêu Đoàn" =))

Chán quá
Kì thi HSG này lớp mình thất bát quá!
Mọi người đều làm bài ko được như ý!
Chắc chi còn một vài bạn đỉnh nhất lớp như Hải dớ, HL, VA.... có giải thôi.
Thế là đến tháng 8 này mình phải thi lên lớp rồi.
trời đất thông thi hóa được những 19 điểm đỉnh wa
chắc là thông mà thi lý cũng phải ngót nghét 18 điểm , nhỉ :D

Pham Huy Thong

pink_pangolin said:
trời đất thông thi hóa được những 19 điểm đỉnh wa
chắc là thông mà thi lý cũng phải ngót nghét 18 điểm , nhỉ :D
Bạn A2 quá khen
Tớ trình còi làm sao đủ trình thi lý được. :-/

russianfall_174

Pham Huy Thong said:
Được 19 có gì là đỉnh đâu
Chẳng qua là tơ ăn may thôi mà
Một lần khiêm tốn bằng chín lần tự kiêu! :? :? :? :p ;) Được 19 còn không giỏi sao? Vụ này thì nể Thông quá đi.

God bless u

Member
Tuần này kiểm tra nhiều môn quá. Toán Lý Hóa Sử Văn. hic hic. Giá mà kì thi học sinh giỏi lùi lại 2 tuần :D:D
Lớp mình nên làm chào tuần mới đi nhỉ:-? thấy thầy giục mãi. Định "ỉm" đi nhưng mà ngại quá :>> Hôm tới chắc phải biểu quyết thăm dò mất :D
À, quên, Thông chưa khao cả lớp đâu đấy Thông ạ. Hay mai làm chuyến bowling đi:D:D

Pham Huy Thong

God bless u said:
Tuần này kiểm tra nhiều môn quá. Toán Lý Hóa Sử Văn. hic hic. Giá mà kì thi học sinh giỏi lùi lại 2 tuần :D:D
Lớp mình nên làm chào tuần mới đi nhỉ:-? thấy thầy giục mãi. Định "ỉm" đi nhưng mà ngại quá :>> Hôm tới chắc phải biểu quyết thăm dò mất :D
À, quên, Thông chưa khao cả lớp đâu đấy Thông ạ. Hay mai làm chuyến bowling đi:D:D
Uh
Tuần này kt khiếp quá nhỉ
Thế thì chiều nay đi xả hơi được đấy em Ly kho nhi
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhưng do tình hình viêm màng túi đang khá nghiêm trọng nên ai có tiền thì cứ mang đi. Tôi chỉ có thể "giúp" mọi người được 1 game thôi! :-( :-( :-(

nqt_nqt

Sao mà nói nhiều thế nhỉ !Mà thằng Thông sao mãi không thấy khao anh em nhỉ lâu quá rồi đấy ! Thứ tư tuần sau phải bắt nó đi thôi ! Lâu wa' rồi

God bless u

Member
Hôm nay làm Lý như dở hơi ý. Mất toi 1 bài 3 điểm. Thông báo với mọi người là có thể làm chào tuần mới được rồi đấy. có kịch bản rồi, đạo diễn nữa. Chỉ còn chờ xem ai chịu đóng cô Tuyết thoai :>> =)) Chắc cho con unni đóng thì đạt phải biết, nó hành nghề chuyên nghiệp mà :p

unni_x

Active Member
tao không thích kịch lắm, cứ ca nhạc mà tiến thì hay hơn, chứ thấy mấy lớp làm kịch trừ 12A3 ra thì thất bại hết :(

God bless u

Member
cô Tuyết là cô nào thế? đóng kịch hả ????
Cô Tuyết là cái cô bạo lực và sexy trong số đỏ ý mà =))
bao giờ mày định "bắt" tao tổ chức SN ở lớp thế
Tuần sau, tao thề với mày là tuần sau sẽ làm SN tháng 3 + 4. Không thể trì hoãn được nữa....
Tuần này chuối lắm rồi. Chúc mọi người tuần sau sẽ học hành thuận lợi suôn sẻ gấp vạn lần so với tuần này, khởi đầu là thứ 2 không đi học muộn thể dục :(

smooth

Member
God bless u said:
Hôm nay làm Lý như dở hơi ý. Mất toi 1 bài 3 điểm. Thông báo với mọi người là có thể làm chào tuần mới được rồi đấy. có kịch bản rồi, đạo diễn nữa. Chỉ còn chờ xem ai chịu đóng cô Tuyết thoai :>> =)) Chắc cho con unni đóng thì đạt phải biết, nó hành nghề chuyên nghiệp mà :p
yeahh, A3 0306 sắp làm CTM à, hay wa' nhỉ, thằng Việt Anh nó có tham gia gì ko ?? ku đấy to mồm lắm, cố kéo nó vào cho bằng được các em ạ. làm kịch thì cho nó vai lính hầu hay an xin, xe ôm..... là hợp nhất. bé Un thì cho đóng "bà già có phép" được đấy nhỉ =)) =))

Pham Huy Thong

Lớp mình làm CTM. Một ý kiến rất hay đấy
Hôn nay nghe ca lớp bàn luận. Thật chẳng ra đâu vào đâu cả.
Mà cuối tháng 5 đã phải làm rồi.
Có lẽ phải chuẩn bị từ bây giờ mới kịp.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000