Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
tao bị rubella :-( hôm qua mama phone cho thày Kim, thày bảo lớp mình có 5 đứa bị rùi :-( Chúc những đứa đang bị bệnh giống tao thì nhanh khỏi vì di chứng bệnh này là vô sinh đấy =)) còn những đứa chưa bị thì đừng có bị :-(

God bless u

Member
Thứ 7 này đi chơi đi:D Công nhận học hành dạo này căng thẳng quá, nhất là tiết văn hôm nay cứ gọi là phát run vì sợ. Hứt hứt hứt.... Nghỉ học thì đi chơi cho sướng, K Lìn bảo sáng đi xem phim, chiều bowling còn buổi tối đi bơi =)). Nghe được đấy nhỉ:-? =))

dốt còn to còi ,papa con nói láo
bệnh này có hậu quả la sảy thai thôi k có vô sinh như quai bị đâu =))=))=))mấy bác ăn mưng` đi nhé:D:D:D
a` quên con chậm pt ,dị dạng ,hoặc teo nếu đang mang thai :D

mafia_nha_que

God bless u said:
Thứ 7 này đi chơi đi:D Công nhận học hành dạo này căng thẳng quá, nhất là tiết văn hôm nay cứ gọi là phát run vì sợ. Hứt hứt hứt.... Nghỉ học thì đi chơi cho sướng, K Lìn bảo sáng đi xem phim, chiều bowling còn buổi tối đi bơi =)). Nghe được đấy nhỉ:-? =))
Trước khi đi xem phim ,đi bơi ,chơi bowling có biết là phải đi thi gì ko đấy =)) =))

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
dốt còn to còi ,papa con nói láo
bệnh này có hậu quả la sảy thai thôi k có vô sinh như quai bị đâu =))=))=))mấy bác ăn mưng` đi nhé:D:D:D
a` quên con chậm pt ,dị dạng ,hoặc teo nếu đang mang thai :D
dcm thằng Linh lùn đấy, dám cãi đài à, hum nay tao mà ko đưa cái link cho đọc thì d' biết cái gì X(

God bless u

Member
mafia_nha_que said:
Trước khi đi xem phim ,đi bơi ,chơi bowling có biết là phải đi thi gì ko đấy =)) =))
:cool: đi đánh thuê văn bản chớ gì :cool: Ôi mấy cái trò thi thố khổ người. :-S Thà vào kéo co còn hơn. :(
Em Ly kho nhớ rủ C đi cho vui nhé!!!!!!!!!!!
Cu thông từ hôm làm bài hóa xong chắc cần ăn đập cho tỉnh người nhỉ ;) :|
Chúc mừng unni đã trở thành nạn nhân kế tiếp của căn bệnh quái ác sau thằng Khánh nót :>> :) :q:

Tienkhom

:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks

mab

Member
Các anh chị cũng được giải 3 kéo co phải hông? Vậy là dân A3 năm nay đồng cảnh ngộ với nhau rùi. :D :D :D

mafia_nha_que

Tienkhom said:
:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks
Ông anh ơi ông anh hỏi thế thì làm sao bọn em biết được cơ chứ :-/
Ông anh phải nói rõ họ tên,địa chỉ ,trai gái ........... thì may ra bọn em còn biết được chứ toàn những "gà gô'',"thần đất" thì làm sao mà biết được :)

God bless u

Member
Kêu gọi các bạn nam A3 từ hôm nay về rèn luyện sức khoẻ đi
Trông cảnh bạn Thông kéo thảm quá, giờ mình vẫn nhớ như in:)) Lúc đó tưởng đầu dây bên kia là 15 boy chứ không phải girl nữa.=))
Dù sao vào được vòng đó cũng là khoẻ roài. A3 number 1, yeah !!!!:>>

God bless u

Member
Mai đi chơi nhé. NQT bảo tổ chức mà chả thấy nó nói năng gì. Mai đi xả hơi đi, hôm nay nhiều cái buồn bực bức xúc quá. Mọi người chỉ phải mang tiền gửi xe thôi nhé, tiền bowling có bạn Thông và bạn tùng khao roài:))
Mọi người nhớ đến từ 7h cổ vũ cắm hoa và kéo co nhé. Hải Linh ơi cố lênnnnnnnnnnnn!!!!!!

mafia_nha_que

;;)
God bless u said:
Mọi người nhớ đến từ 7h cổ vũ cắm hoa và kéo co nhé. Hải Linh ơi cố lênnnnnnnnnnnn!!!!!!
Này cô em bán rau,anh có thấy Hải Linh làm gì đâu mà phải cố :D
Mà mai chỉ đi chơi mỗi bowling thôi à :-/ .Thế lớp ko có kế hoạch xem phim ah :cool:

Pham Huy Thong

God bless u said:
Mai đi chơi nhé. NQT bảo tổ chức mà chả thấy nó nói năng gì. Mai đi xả hơi đi, hôm nay nhiều cái buồn bực bức xúc quá. Mọi người chỉ phải mang tiền gửi xe thôi nhé, tiền bowling có bạn Thông và bạn tùng khao roài:))
Các bạn cứ làm như mình là nhà bank ko bằng ý
Sợ quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000