Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
3 đôi đấy là chắc chắn rùi, còn có NM-KH, K-..., thế là 5 đôi nhá :D chưa kể những dấu hiệu đang phát sinh, Ly nhỉ :)

mafia_nha_que

unni_x said:
5 đôi cả thảy, chưa tính cái bọn tí tởn lớp ngoài :) lớp mình iu như phải bả ý =))
Không biết con Hằng nó bảo ai ăn phải bả thế nhỉ ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

smooth

Member
chúc mừng các em A3 03-06 đã xuất sắc vượt qua các khóa A3 đàn anh, điển hình là A3 02-05 về khoản tình củm =)) =))
các bé cố gắng phân định rạch ròi chuyện nào ra chuyện nấy, kẻo làm khổ thầy Kim tuổi chưa cao sức đã hơi yếu :)

bee2a

Chẳng bù cho khóa mình ngày xưa, ko có đôi nào, ah, năm lớp 11 có 1 đôi, năm lớp 12 thì có 1 đứa yêu lớp ngoài, còn đâu là 2 đứa yêu trường ngoài, mà cũng chẳng ai biết cho đến khi tốt nghiệp. Bọn nó giấu tài thật (cả mình nữa)

God bless u

Member
Vậy sao??? =)) Các bạn ý là cũng có định giấu nhưng mà không thể che nổi 55 cặp mắt (cả thày) còn lại đấy ạ, nhất là mấy thằng hay gái gú cờ bạc lớp em :p. Vậy thì từ nay khóa A3 sẽ có và sẽ cố phát huy thêm một mặt mạnh nữa vậy =)) Mà bọn dính bả đấy học giỏi hơn bình thường hay sao ý =((
Dù sao, mai cũng thi hs giỏi rồi. Lo quá lo quá. :-ss

unni_x

Active Member
mafia_nha_que said:
Không biết con Hằng nó bảo ai ăn phải bả thế nhỉ ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
mày gọi ai là con đấy hả thằng ku kia :q: tao có ám chỉ ai đâu, có đứa có tật thì giật mình thôi =))
Chúng mày tình cảm bộc pháp dữ dội thật, thấy các anh chị khóa trước ngoan ngoãn đầy mình chưa :> mà chí ít cũng phải noi gương tao nè, ko iu đương gì cả :>> :d:

Pham Huy Thong

Chán quá
Kì thi HSG này lớp mình thất bát quá!
Mọi người đều làm bài ko được như ý!
Chắc chi còn một vài bạn đỉnh nhất lớp như Hải dớ, HL, VA.... có giải thôi.
Thế là đến tháng 8 này mình phải thi lên lớp rồi. :-( =((

God bless u

Member
Thi đằng nào cũng qua rồi nghĩ làm gì nó lại day dứt xấu hổ hối hận. :(
Thứ tư này sẽ có cuộc thi TL, rất mong mọi người đến đầy đủ để ủng hộ bạn MC, HT và TL :)()nhé. :D Tôi cảm ơn hộ các bạn ý trước.:D
Mà thấy lớp nào cũng chỉ cần 1 người thôi mà :)(). Sao đào đâu ra lắm người thế hả unni.X-(

Pham Huy Thong

thôi đi bà
Sướng thế còn gì nữa
Được dự thi cùng C là một vinh dự lớn cho Ly kho (các bạn tự cho dấu vào từ này). Còn phải từ chối làm gì?

unni_x

Active Member
God bless u said:
Mà thấy lớp nào cũng chỉ cần 1 người thôi mà :)(). Sao đào đâu ra lắm người thế hả unni.X-(
uh thì 1 người, nhưng càng đông thì càng vui chứ sao =)) cho chúng nó thấy sức mạnh của A3, lớp người ta đào mãi mới ra 1 người còn lớp mình thì có tận 3 người tình nguyện đi thi =))
thứ 4 này phải chia số người đi cổ vũ ra, 3 mặt trận thi ở 3 nơi đấy, Tin của Quang ở nhà Bát giác, Thanh lịch của Cường, Thái Ly chắc là ở Hội trường, còn kéo co ở nhà A hoặc sân vận động :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000