Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

Thứ 7 tuần sau là dạ hội khối Trung cua trương` a m s (theo thông báo mật là rất co' nhiều điêu bất ngờ...........) ai mua vé thì găp tớ nhé

nqt_nqt

Vé đi dạ hội trường Ám thì bọn nó có đầy mà thích thì chèo tường mà vào càn gì pgải mua vé mất tiền chục có phải không tiền ấy đi MU hay hơn nhiều phải không hả! Mà sinh nhật ai sau này nhất trí với con buôn rau đi ra Lộc Tài vui hơn giá đắt hơn ! Quá sướng luôn

bảo bạn gái mặc váy ý trèo tường cho sướng =))=))=))
mà đi cái HoW đấy làm gì
thời giờ rỗi lên net với cả chơi điện tử sướng hơn :D

God bless u

Member
Hôm nay làm 8-3 rất khá.Mấy thằng con giai lớp mình không đến nỗi "ấy" lắm nhẩy :p :d: Cái trò trang trí lớp với nổ bóng hay đấy. Bọn nó bắt chước cái avatar của mình dán lên chứ, ngại quá :p =))
Linh khen sếp WC làm bí thư khá lắm. Được nhất khoản mua kẹo ngon.:D. Tiếc không có máy ảnh :|

nqt_nqt

Tớ thấy rất vui tuy không có bạn đấy !Và nhân tiện tôi chúc nhưng bạn gái lớp mình có một ngày mồng 8 - 3 tươi cười , vui vẻ , không cằn nhằn , không bắt anh em con trai làm nhưng việc không tốt ! Và mong các bạn gái tìm được một ý chung nhân (Vd: như đôi ADN thì quá tốt) . Mà Ly ơi ! thích tuần sau đi tiếp thì chỉ cần gọi cho tớ trước mấy ngày thì tớ sẵn sàng thôi !

unni_x

Active Member
Hum nay học hành như kít, tức mình tao cắp cặp về bùng luôn 2 tiết còn lại, nghe bọn nó bảo đấy là quyết định đúng đắn :)

God bless u

Member
Hôm nay lại đi bowling. Thật tuyệt vời khi cả lũ cùng đi, nhất là khi ném hết chai. Đẳng cấp ư, chuyện vặt, thường thôi, NQT ạ =))

nqt_nqt

Phong độ chỉ là nhất thời mà đẳng cấp mới là mãi mãi ! Khi phong độ xuống thì chỉ là một cái gì đó tầm thường nhưng khi ngươi mới chơi mà ném đổ hết thì xứng đáng gọi là một "con rùa cụ" mà thôi HAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

God bless u

Member
Dạo này trang này bị bỏ hoang trông thảm quá. Hy vọng bọn mày chịu khó viết nhé :D Mà cũng chẳng có gì để viết nhỉ, chửi nhau trên lớp chán chê mê mỏi rồi còn gì. :d:
Tình hình gần đây sắp thi thành phố mà sao thấy lớp này đôi điếc mọc lên như nấm ý nhảy??? =(( Không khí lớp dạo này cứ trầm trầm buồn buồn thế nào. Không biết bao giờ thi xong phải đi giải xì trét mất thôi. :| :|

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000