Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
được dịp thể hiện trình độ thực sự 1 lần duy nhất còn than vãn gì nữa =))
Mà sao các em khối 10 với 11 thi thố gì mà bọn 12 chị vẫn phải đi học thế !! :(

unni_x

Active Member
9 điểm ;-) làm bài Hki` chia phòng mới là thực sự khả năng của tao :)) bài đấy chắc 5 =)) may mà nó mất =))

gipypy_9x

Member
hic hic ,các chị học sáng còn bọn em chiều mới thi ;) chung với khối 11 nữa
Hôm nay hoàn thành xong các bài thi học kì .....................yoyoy xả hơi đc roài
Chúc các anh chị thi đại học thật tốt nha

LordofNTL

Ho la la ,danh nhau de , tui o ngoai co vu ...............
Yeah , dai chien Hang hap va dao? chu dao? dao` hoa xXx ........
hehehhe , mot ben la mot ban nu rat chi la xinh xan , mot ben la 1 thang suot ngay " F... me F.... me oh yeah ! " .
Ai thang day ?
Hay goi dien den so 8356540 , nhan so 6 va lam theo huong dan .
Hay thu tai du doan cua minh va thu xem ban may man den dau .
Giai nhat cho ban nam la vinh du duoc "lau chan" cho tung anh dep trai , com giai nhat cho ban nu la duoc ban tung anh " Kissssssssss" dung 100 cai de ki niem 100 nam thanh lap truong .
Hay nhanh tay len nao , cuoc thi cua chung ta bat dau !

God bless u

Member
đẹp giề mày :-w, chả liên quan gì tự nhiên dán vào. Mà cái ảnh đấy độ đẹp (giai) của mày hơn độ đẹp (gái) của tao, huhu, đồ khôn lỏi bất công quá, để bao giờ tao xé ra dán cái ảnh đẹp hơn nha. Giống kiểu mày dán cho hiền với thằng vô sinh ý :( :(

God bless u

Member
đùa chút cho vui :D :D :D Có gì phải choáng đâu hả ấy :D :D :DTại thằng khánh suốt ngày chê mình ngu chứ bộ, X( giờ con người iu nó cũng suốt ngày lẩm bẩm chửi mình ngu, đek chịu nổi :-w

khổ thân bà dê,mà tao bảo này,đâu phải tự dưng đang yên đang lành,vợ chồng nhà nó đua nhau bảo mày ngu đâu cơ chứ,tao nghĩ là có lý do đấy chứ nhờ ^^

God bless u

Member
đề nghị mấy người giữ lịch sự trong lời ăn tiếng nói nhé :-w
Này, tao bảo, lớp mình dạo này có làm trò vui gì không? Sắp chia tay rồi cuối năm phải có cái gì để đời chứ !!!!

God bless u

Member
Hôm nay đi sinh nhật Hường với Quang vui thế mọi người nhỉ hihi, được gặp người yêu Hoàng thấy em ý cũng trắng xinh giống mình ghê ta !!! Tự nhiên yêu hiền thế, nhờ thế mà khánh bao cả lũ 1 chầu nộm =)) Vui quá, mong sao ngày nào cũng được như thế này hehe :)) :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000