Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
oai`,de oi la` de,bat' cong the',hom nay cung la` sinh nhat Khanh ma`,hix,kho than thang pe,chang thay ai nhac den sinh nhat no ca ^^! hi vong ban Khanh '' thuong` xuyen '' to chuc cho ca lop di choi the nay` ^^"

God bless u

Member
chết, thế à, thế mà tao còn định ăn tranh đĩa mì của nó, xấu hổ quá :"> ôi ôi, đập đầu vào tường chít luôn :( ngại ghế :">

titanic

;) ;) ;) ;) ;) này hôm thứ 7 chụp ảnh về mặt tương đối thì ảnh của tổ 3 đẹp nhất thì phải nhìn bạn nào cũng xinh và dê thương cả hihihihi
thứ 2 co' ảnh=)) =)) =)) =))

God bless u

Member
hôm nay mấy thằng con trai lớp mình nhục X(, cả lũ như thế mà không giúp thì thôi lại còn chạy một đứa con gái. Ức chế vãi :-w Chúng mày không diễn kịch, không mua đạo cụ để bọn bà con gái dặm trường đi làm một mình X(

LordofNTL

Yeahhhhhhhhhhhhhh ........ !
Sang nay di choi Half life zui oi la zui .
Dang di choi tu nhien co con pe' nao ra goi thang Kien lam anh em mat het ca hung . Nhung ma CLB van sinh hoat rat zui ve . Thanh vien cua cau lac bo la nhung chang trai nang dong , con gai la cai dinh , chang co thang nao dai gai ca . He he he , the la rat tot.
Vi chung ta sap chia tay roai nen de nghi moi thanh vien tich cuc hoat dong nha .
Thay mat toan the hoi vien , dai ca Tung Anh co vai loi nhan nho den cac chi cac em lop 12a3 .

mafia_nha_que

Hôm nay bắn Halflife vui vãi ,bọn con trai đi cứ gọi là đông .Những thằng nào hôm nay đi mới là đàn ôngB-) chẳng thế mà đã có một cô nương nào đấy đã fai quỳ gối xin ở lại=)) ,mấy thằng ở lại thì ...chỉ bít nghe lời lũ dở hơi nào đấy:-S .Thay mặt tập thể đàn ông A3 tôi kêu gọi :ngày mai anh em nào tự thấy mình còn là đàn ông thì cứ đi bắn tiếp (trừ những trường hợp fai nghỉ học có lý do chính đáng:) )
Tôi thấy mấy bạn con gái lớp mình xốc vác ra phết ,tất cả cứ phát huy nhé,chẳng mấy khi có dịp thể hiện tố chất đàn bà đâu:)) =)) .
XIN HẾT.

LordofNTL

Hoan ho hoan ho , chi pho chi pho .
Ban kang cua chung ta noi rat dung , phuong cham cua chung ta choi da roi tinh sau . May ban nu lop minh gioi the con gi , tu lam tat chang can co con trai . Cu the ma phat huy . Anh em con trai A3 dau , ngay mai chung ta van cu hanh dong theo ke hoach da dinh , ban half life zui hon la tap kick . Cac ban thich cam 41 di' , 46 ngam' , 43 duc tuong hay la lam "chu lun" , "phu thuy" , "tho san" ?
Hoi toan the con trai A3 , chung ta sinh ra co quyen binh dang , tao hoa cho chung ta quyen ko ai co the xam pham duoc . Trong do co quyen duoc song , duoc huong hanh phuc , va co quyen duoc ......... ban half life . :D
Boi zay anh em cu di ban half life di , cu lam theo loi con tim mach bao nha !

God bless u

Member
hô, cái bọn đàn ông lai đàn bà, lắm mồm, nói cho mà biết, chẳng có cái loại đàn ông nào mà hùa nhau nói đểu con gái cả, mà cũng chẳng có cái hạng đàn ông nào để con gái xốc vác một mình đâu. Nhắn với 2 bạn trên đây là tớ còn nhớ rất rõ thằng nào ra khoác vai Kiên đầu tiên bảo cứ đi, còn thằng nào thứ 2 ra đẩy nó giục chạy đi. Nhưng mà lúc đó trông các bạn trai lớp mình đáng yêu lắm=)), y như một lũ vịt giời xấu xí bụi bặm chạy lon ton hay bọn xe ôm chạy khách ngoài đường =)) Tởm!!

unni_x

Active Member
kí rì thía này :D Ly dê bị các bạn nam mua hoa xong ko trả tiền à :-w chúng mày tởm thế hả X( ( đứng lên bảo vệ Ly dê dễ thương :">)

God bless u

Member
kí rì thía này Ly dê bị các bạn nam mua hoa xong ko trả tiền à chúng mày tởm thế hả ( đứng lên bảo vệ Ly dê dễ thương )
Đề nghị em hằng cấm hùa theo giai để chị xử lí bọn vi nhân nhãi nhép này.

LordofNTL said:
Yeahhhhhhhhhhhhhh ........ !
Thanh vien cua cau lac bo la nhung chang trai nang dong , con gai la cai dinh , chang co thang nao dai gai ca .
Hô hô, nực cười=)) Năng động, không dại gái, có phải con trai lớp 12A3 tầng 3 nhà B không đây. =)) Halflife trên điện tử chỉ là muỗi, halflife của đàn ông mà thiếu đàn bà thì mới gọi là :(( :(( :| :| =)) (xin phép các chị em A3 cho em to mồm nói lên suy nghĩ của tất cả)

chẳng thế mà đã có một cô nương nào đấy đã fai quỳ gối xin ở lại
Nực cười tập 2=)) , hãy hỏi Kiên xem đứa nào phải quỳ gối xin ra đi.

Thôi tóm lại bà không nói nhiều nữa, mai đến sẽ thanh toán từng thằng một. B-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000