Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
tao cai thử rồi, không được mày ạ :( Mà tao tu cái Yahoo mes rồi là vượt chỉ tiêu đấy :D già học tập tao nè, à hôm trước tao lên xem off có thằng nào vào nick mày xưng là người iu bạn trang 12A3 :"> Nhưng mà chắc chat với tao xong nó bỏ mày thoai =)) :D :D :D (có gì nói không phải mong chị bỏ quá)

God bless u

Member
dạo này buồn quá, hichic, không biết tương lai mình đi đâu về đâu, thấy mọi người đều chọn được một trường mình muốn còn mình thì..., :(( :( , sao không được làm con trai, bao nhiêu ngành kĩ thuật chọn có phải dễ không :( :( chán chán chán, oa oa oa :((có đứa nào làm trò khỉ gì cho tao vui không

bad boy 12

nay` anh em oi :
vao 4rum khoa 05-08 vote cho cai huongtrang ; lan phuong ;fuong trang 10a2 nhe'
nhat la huong trang _____ban gai thang hoang` _em thang khanh day'
chung may` vao ung ho het day nhe'
ko duoc thieu dua nao` dau

bebun_buidoi

hix may chi lo lang lam` chi :D:D:D
dang ki truong nao` diem? cao cao y' _______kieu gi hoc gioi nhu may' chi cha? do~ het so gi`
tro` vui day :
vao 4rum cua 05-08 di , vao phan binh chon hot girl , vote cho huongtrang ....noi chung la may girl 10a2 nhe' cac chi
nho' giup em day em cam on ;-) ;-)

God bless u

Member
bebun_buidoi said:
hix may chi lo lang lam` chi :D:D:D
dang ki truong nao` diem? cao cao y' _______kieu gi hoc gioi nhu may' chi cha? do~ het so gi`
tro` vui day :
vao 4rum cua 05-08 di , vao phan binh chon hot girl , vote cho huongtrang ....noi chung la may girl 10a2 nhe' cac chi
nho' giup em day em cam on ;-) ;-)
Mấy cái câu trên là để nhờ vả cho mấy câu dưới hả?B-) B-) nhưng chị chưa biết mặt em hương, không biết có cute như chị dâu Hoàng không nhẩy :)) Mà chỉ cảm ơn không thôi là bọn chị không đồng ý đâu nhá !!:| :|

Grenouille_vert

Moderator
brilliant_spring_pr said:
sao dạo này chán thế ko biết,chán............................................................................
Học không lo học, suốt ngày than chán X(
co thời gian chán thì ngủ đi, không suốt ngày kêu mệt, không học được :p

bebun_buidoi

hix_________chan cai gi ma nh` thia' may ba` co :D:D:D:D
nghi~ den ngay mai tuoi dep ma` song :D
va` hay lam nhung viec lam cho moi ng` vui ve? nhu vay thi minh se cam thay hanh phuc hon:-S :-S
sang ngay phan 05-08 bau cho pham huong trang 10a2 di ________hix anh chi nho' bau day __________tin tuong het vao moi ng` ________iu ca? nha` :* :* :* (ko bau thi =(( =(( )

bebun_buidoi

acx 21 tieng ke? tu bai cua minh ko co ai post nua~
dung la lo on thi het roi`
co len tat ca? moi ng` nha :D:D:D:D
2 hum nay la thi hoc ki` ca? ahg`, chac la lam bai tot het thoi nhi :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000