Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

LordofNTL

Chai chai .........
Anh em a3 dau , de cho "ban zi zi " kia chui the ah ?
Teo la teo vua doc xong nhung gi cac ban nu A3 gui gam den tat ca anh em . Teo ma doc duoc som thi co le sang nay teo chang them mang cai ao dong phuc cua lop di de roi " 1 phut" yeu duoi , ti nua tao lai mac vao. Minh chua kip mac thi ban Thoe' meo~ da kiu " TA oi tao muon ao nhe " , may that !
De nghi " ban nu A3 " an noi cho can than nha , day la day uc che lam do nha. May ma day con giu duoc binh tinh day , ko thi chac la "rang di duong rang ma loi di duong loi " doa' .

nqt_nqt

Bon. mày vui lắm nhỉ thế mà tao không lên được chán quá mày ah` ! Chúc mừng buổi kịp thành công ! tao thấy bọn mày cười tít mắt ! :)) Vui thật

LordofNTL

Zui zui zui ............
Hum nay zui that .
Sao hum nay vi kick ko co doan em Den va chi Mau hau danh nhau nhe , the no moi mau' . Roi chi tho san thi nhin nhu thang hoan quan , an noi thi eo la , chang bit thang nay san con gie , chac la san muoi . Roi chi bac si do de moi ghe chu , dam compa no bung chi Hiu' , saccccc ....... Ko bit ve sau ai ma nho thang ne do de chac la nhe luon , heheheeeee

unni_x

Active Member
hum nay khổ thân thằng Híu :"> bị nổ bóng ngay trong bụng :"> giật nẩy mình lên ấy chứ, còn đẻ điếc gì nữa :))

God bless u

Member
Tao phản đối chuyện cái ảnh dưới cùng không có mặt tao, huhuuhuhu, sao chúng mày ác thế, không rủ tao chụp với huhuhhuhuhuhuh, toàn bọn xinh tươi thế kia mà thiếu chị mày à huhuhu.
Oài kịch hôm nay buồn cười dã man, sozi mọi người vì sự cố âm thanh. Nhưng mà được như hôm nay là quá hoành tráng. THực ra còn mấy đoạn hay hôm tập như đoạn Trí đi kiểu lả lướt, đoạn hoàng tử Aragon 1897-19??, rồi Nguyên hát rap còn chưa xong cu Trí không hiểu đã nhào ra đánh rồi (đúng là cái thằng vũ phu)... chưa kịp diễn. Hihi, nhưng quả hôm nay là quá hoành tráng rồi phải không??

God bless u

Member
LordofNTL said:
Chai chai .........
De nghi " ban nu A3 " an noi cho can than nha , day la day uc che lam do nha. May ma day con giu duoc binh tinh day , ko thi chac la "rang di duong rang ma loi di duong loi " doa' .
Ghê nhỉ, sợ lắm cơ :-S :-S =)) ấy định dọa tớ hả ấy?? Chả biết đứa nào trên mạng viết một đằng, trên lớp nói một nẻo B-) Chối bay chối biếnB-) Sợ thật, sợ lắm cơ:| Thôi đằng nào cũng sắp bb, chúng ta giữ tình bằng hữu, okie?:? (X( )
Lại nói về kịch, :D, cái đoạn đẻ buồn cười nhể, mở ngoặc là đoạn đấy Hải Linh viết đấy, đoạn Rap Gương tuyệt sắc giai nhân là Hường viết. Oài tổ 3 toàn nhân tài:D tự hào là người đầu tiên được xem kịch đã chuyển thành phim của 12A3. Mà trong đấy toàn nghe thấy lớp mình cười à =)) Công nhận thằng Cường quay khéo thật, có khi xem trong phim còn buồn cườii hơn xem kịch chúng mày ạ/ Hihi, nhắng, mà chúng mày yên tâm, rồi tất cả sẽ có đoạn phim đấy :D :D Tao chưa chuyển được thành file.:| :|

God bless u

Member
nqt_nqt said:
Bon. mày vui lắm nhỉ thế mà tao không lên được chán quá mày ah` ! Chúc mừng buổi kịp thành công ! tao thấy bọn mày cười tít mắt ! :)) Vui thật
Hôm qua, tao lên mạng rủ mày, chat được một câu thì cái mạng nó dở chứng, đúng là số trời mày không lên xem được kịch.
Lại nói về kịch tiếp :D Chúng mày thấy kịch này so với kịch hồi 11 cái nào hay hơn, đừng nói 2 cái đều hay nhé:) , mà tao thấy cả 2 đều hay. Con Thúy đáng được bầu là diễn viên xuất sắc nhất mọi thời đại của dòng A3:)) Con mình diễn cũng hoành tráng:)) thịt luộc thịt luộc :"> :D

meta4monster

ac ac chi ui hum nay thie'u gi` nha^n de'n truo`ng.Hum nay vui le'm,o* lo'p cu~ng vui,chi? ghet' nha't con hai linh
Bon con trai hom nay do^i mu*a di ba'n HL hay va~i

God bless u

Member
Hôm nay vui quá, mọi người bơi vui ghê, chụp ảnh nữa chứ :D chúng ta sẽ còn gặp lại nhau phải không? Yêu mọi người nhiều :D chúc tất cả trước mắt thi tốt nghiệp thành công :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000