Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
God bless u said:
=)) =)) nực cười=)) =)) Cái chữ kí đó nếu tôi không nhầm là cho cái thằng học cùng ông cấp 2 và cả lớp 10 chứ không phải cho 1 thằng quê mùa như ông đâu . tôi nói thế đúng không CƯỜNG :x :D :D
ko đúng ko đúng :))
rất tiếc là bà nhầm hoàn toàn :))
khổ thế đấy, hôm qua được mình lixi cho nên sướng quá đâm nhầm nhọc lung tung roài :))
mà thằng con tôi ko học cùng thằng Quang hồi cấp 2 đâu
còn nếu bà dám nói .... thì chuẩn bị TÂM lý đi X( X(

God bless u

Member
ủa tôi có nói hùng đâu mà ông lại chối cứ như là của mình thế :D :D. Nếu không thì thôi tiếc nhỉ.
Mà có mỗi mừng từng ấy bọ mà khoe khoang khoác lác tưởng bở cái gì thế. nhà bác Cường có thằng con như ông cũng khổ:D:D

mafia_nha_que

God bless u said:
=)) =)) nực cười=)) =)) Cái chữ kí đó nếu tôi không nhầm là cho cái thằng học cùng ông cấp 2 và cả lớp 10 chứ không phải cho 1 thằng quê mùa như ông đâu . tôi nói thế đúng không CƯỜNG :x :D :D
Ăc,sao lại có người thick đâm bị thóc chọc bị gạo thế nhỉ:-/ ,tôi nói với em Trâu chứ có nói với bà đâu=; ,lần sau cố BÌNH tĩnh mà nhìn lại đê:)
darknight1411 said:
còn nếu bà dám nói .... thì chuẩn bị TÂM lý đi
Hay,hay, chú Hùng rất đáng khen:))

mafia_nha_que

God bless u said:
Mà có mỗi mừng từng ấy bọ mà khoe khoang khoác lác tưởng bở cái gì thế.
Oẹ,nhắc lại mới nhớ ,hum trước có người mừng mình có mỗi 0.5k đã thế còn không một lời chúc:p ,giờ đã thấy đi chê người khác rùi;-) ,chán....

God bless u said:
ủa tôi có nói hùng đâu mà ông lại chối cứ như là của mình thế :D :D. Nếu không thì thôi tiếc nhỉ.
Mà có mỗi mừng từng ấy bọ mà khoe khoang khoác lác tưởng bở cái gì thế. nhà bác Cường có thằng con như ông cũng khổ:D:D
còn hơn cái đứa mừng mình có 1,7k lại còn mừng muộn nữa chứ
mà dạo này bác Tâm cho bà ăn cơm hay ăn đấm mà bà có vẻ ko Bình thường thế, cứ thích đi soi moi em gái tôi
bà mà bắt nạt em gái tôi là ko xong với tôi đâu đó:))

gipypy_9x

Member
:)) hihihihi , thế anh nào học cùng cấp 2 và lớp 10 với anh Quang vậy , chị Ly nói lấp lửng vậy sao em hiểu dc ;-) ;-) ;-) .
@anh Quang : em là Châu đấy chứ , có phải Trâu đâu , eo ui , sắp thi đại học mà còn sai chính tả , xấu hổ chưa :p
@ anh Hùng : dạo này bảo kê em gái ghê nhảy , kekekeke >:) >:) >:) , từ nay em đi cãi nhau linh tinh rồi anh xử lý cho em nhớ :>

God bless u

Member
darkknight1411 said:
mà dạo này bác Tâm cho bà ăn cơm hay ăn đấm mà bà có vẻ ko Bình thường thế, cứ thích đi soi moi em gái tôi
bà mà bắt nạt em gái tôi là ko xong với tôi đâu đó:))
Tôi ăn cơm mẹ nấu, còn ăn đấm thì 2 mẹ con tôi giống nhau, tính tình hiền lành, cho nên chưa có bao giờ bị đấm cả.

gipypy_9x

Member
heheheh , em phong chức chứ ai , à , đang thấy chị Ly với anh Thông cùng đọc topic này , vào nói chuyện cái nhỉ , cho em câu bài luôn với ^___________________________^

mafia_nha_que

darkknight1411 said:
Sao ma` du'o'c. nhie^u` the^ ha? may` :(
gipypy_9x said:
@anh Quang : em là Châu đấy chứ , có phải Trâu đâu , eo ui , sắp thi đại học mà còn sai chính tả , xấu hổ chưa
Ac, anh tha^y em ho'p te^n na`y ho'n da^y chu':p

gipypy_9x

Member
hì hì hì , cũng nhờ tên này mà em mới ..................thế đây , hehehe iu cái tên này quá cơ , mà tên anh Quang nghe cũng ok lắm , nhưng sao lại là mr Kang nhey

God bless u said:
Tôi ăn cơm mẹ nấu, còn ăn đấm thì 2 mẹ con tôi giống nhau, tính tình hiền lành, cho nên chưa có bao giờ bị đấm cả.
khổ
chắc mẹ bà cho bà xơi đấm nhiều quá nên đầu óc bà lú lẫn roài :))
bà ko phải giấu đâu
tôi biết mẹ bà như thế nào rồi :))

LordofNTL

Troai dat , topic lop minh sao bi gio vao bao luc qua , toan noi chuyen danh nhau . Hom nao danh nhau de , tui o ngoai co vu , thu 4 tuan nay sau 3 tiet se dien ra tran ban ket 1 ( Hung vs Ly ) va tran ban ket 2 ( Thong vs Quang ) ( co tran ban ket 2 vi ca 2 thang nay deu dang muon tan' em Trau =)) =)) ) . Tran chung ket thi phai xem xet tinh hinh the neo da , roi to chuc sau . =)) =)) =))

gipypy_9x

Member
hehheh , anh Tùng anh hay nhỉ , để cho chị LY đánh nhau với anh Hùng thía , ko sợ nyeu bị sứt tay mẻ chân à ^_______________________^ , để em làm ban giám khảo là ok nhất , sẽ có giải thưởng đàng hoàng nhưng mờ chắc chắn 1 điều là chẳng ai nghe lời anh mà đi đánh nhau đâu , toàn phát ngôn vớ vẩn :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000