Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map said:
To thèng bán chuối bị trĩ kia! Chị đã bảo cưng đừng đụng vào chị mà,sao em cố chấp vậy.Tao phải cho mầy bài học mới được.Hôm nay đã là thứ 3 rùi,em có làm gì được chị đâu mà to họng hử cưng.Tao cho mầy lên mâm cỗ luôn,thèng khỉ đít đỏ à.
To Quỳnh Anh,mầy phản bạn bè thế hử,ăn cái gì mà ăn chứ X(
To Dracula in cva,lẩu dê ăn một lần đảm bảo nhớ cả đời.Thịt dê trắng phau xé phay bóp gỏi thì trên cả tuyệt dzời lun.Nghe kể thì phải thèm rỏ rãi,nhưng tui lại thấy thịt dơi ăn ngon hơn,lại là dơi hút máu người, con dơi_cái con mà '' Chết Vì Ăn'' ý mà.Chẹp chẹp,tao thèm thịt dới quá xá :D
dê mập bị lú lẫn rồi =)) =)) =))
buôn chuối + khỉ đít đỏ + bị trĩ = Draculahabanana =)) =))

mấy hôm nay đại ca đang bận nên chưa có thời gian xử lý con dê này thành ra bi giờ nó mồm to quá

OÁI, HEOMI, SAO TỰ NHIÊN HÔM NAY TUI LẠI BỊ DÍNH VÀO TIN VỊT DÃ MAN "THÍCH BẠN KL A3" X( X( X( X( X( X( X(
CHOÀI OAI, TUI XIN ĐÍNH CHÍNH LẠI LÀ TUI KO HỀ THÍCH BẠN NÀO LÀ KL CẢ :D VỚ VỈN
to A4'girls : Un vào đây là có chuyện mún hỏi các bạn tí nghe nói có bạn nào bên A4 để ý ku Kim Long lớp tớ phải không sao cái thằng này nó tốt số thế nhỉ
Ối dồi ôi, tao bít ngay mà
Hôm trước mới lỡ mồm hỏi thằng Việt Anh A3 tí ti về bạn KL mà nó đã đi bắn tin loạn xị ngậu thía nầy hả? (thảm nào hôm wa mình cứ có feeling là bị soi---> nói thế chứ các bác đừng bảo iem tưởng bở )
Chết dở, ko khéo A3 lại hỉu lầm, tui xin đính chính lại: Bọn tui hỏi han về KL là để trêu 1 đứa ở lớp cho vui thoai, chứ bọn tớ ko hề có "tình ý" jì cả đâu, chết thật !
ĐẤY VẬT CHỨNG RÀNH RÀNH ĐẤY ROÀI :( KO DC NGHI OAN ĐÂU ĐẤY

eu_te_amo

Chà!lâm lắm em mới mò vào mà sao thấy nó như cái lò mổ ấy!Dạo này chợ họp rôm rả ghê nhỉ?Thế kế hoạch up ảnh của Nhẻm nhà mình đến đâu rùi vậy?Cho nhóm W-inds's fans đăng kí 1 chân chường mặt lên quảng cáo nhé!Eheh!

Cheryl_map

darkknight1411 said:
dê mập bị lú lẫn rồi =)) =)) =))
buôn chuối + khỉ đít đỏ + bị trĩ = Draculahabanana =)) =))

mấy hôm nay đại ca đang bận nên chưa có thời gian xử lý con dê này thành ra bi giờ nó mồm to quá
Đại ca cứ làm em sợ đổ mồ hôi hột vậy sao? Đại ca chỉ được cái mồm thui, ngoài việc mầy có cái họng rất to thì mầy chả làm gì được chị cả,cưng à =))
Chị thích gọi mầy là thèng buôn chuối,khỉ đít đỏ bị trĩ đó,em có ý kiến hả cưng?Hay để chị đặt biệt danh khác nghen, lần này sẽ là Hùng Trâu Điên,thèng phụ hồ,Hùng'' ghẻ'' nha cưng,trâu hay bị ghẻ lém. 8-}

b.k

Chồng ơi vợ bùn quá !!! Nhiều đứa nó bắt nạt quá !!! Thân gái liễu yếu đào tơ , mà bọn nó thì có tận 1 lũ đến quây !!!

unperfect_man86

Cheryl_map said:
rùi,nhận thông tin là anh còn sống,ủa mà anh ở chỗ nào vậy,sống ở bên kia thế giới hả.Anh ở đó có vui không,mồ yên mả đẹp chứ học sinh gương mẫu của Chu Văn An.Anh mà gặp cụ Chu nhớ nhắn với cụ ý là em nhớ cụ Chu lắm nhá.Còn chị Vân Anh có người yêu thì con Thu biết rùi,nó vẫn hay gặp chi Vân Anh mà!
anh em mình đã gặp nhau chưa nhỉ ? cái giọng lưỡi sặc mùi tử khí này nghe...........wen wen ~!~~!!~~~!!!

vichia

Active Member
thông báo : Vịt Tai Lừa đã bị nhiễm H5N1 ... tình trạng nhiệt có chiều hướng tăng cao... Hic, dễ mai phải ở nhà quá.

Đại ka đã koay chở nại!!!

Há há, đáng đời =))
Con Dê đâu, mau khoanh vùng, à ko, khoanh chuồng lại, ko khéo mấy con thú kia của tao lại nhiễm mất =))

Chồng ơi vợ bùn quá !!! Nhiều đứa nó bắt nạt quá !!! Thân gái liễu yếu đào tơ , mà bọn nó thì có tận 1 lũ đến quây !!!
Buồn cái nỗi giề, gọi thằng Bánh Bao Chiên chồng mầy lên đây, tao xử lý :cool:

gấu chó thì liễu yếu đào tơ nỗi gì
Nầy, hết trò roài ah? dám bắt nạt chồng bà hừ X( ! (Mà cứ bắt nạt đê =)) tao ko cấm :d:

Cheryl_map

unperfect_man86 said:
anh em mình đã gặp nhau chưa nhỉ ? cái giọng lưỡi sặc mùi tử khí này nghe...........wen wen ~!~~!!~~~!!!
Nghe quen lém hả anh,ừa,anh nói đúng đó,em vừa chơi ở đó mới lên,chắc anh em mình gặp nhau rùi mà không nhận ra nhau(vả lại em cũng chẳng bít anh là thèng khỉ nào trong những cô hồn ở đó cả. :d: ) Em xuống đó có nguyên nhân của nó,ở forum Chu Văn An này em lập hụi xúc vật cảnh A4,còn dưới đó em đang tính toán chuyện buôn gà vịt H5N1, xem ra sẽ làm ăn có lãi lắm anh ạ!Anh chịu làm cộng tác viên thu mua gà,vịt cho em nhá,em trả lương cao lém đó ;) .Thế hệ 8X mà,chỗ nào có thể kinh doanh là xộc vào luôn,may mà các anh gác cổng âm phủ thấy em cũng dễ '' xương '' nên cho vào liền. :>>

Cheryl_map

vichia said:
thông báo : Vịt Tai Lừa đã bị nhiễm H5N1 ... tình trạng nhiệt có chiều hướng tăng cao... Hic, dễ mai phải ở nhà quá.
Thương qua hén,chị đau lòng lém nhưng buộc phải khoanh vùng dịch thui em ạ,khổ thân ,con vịt tai lừa bé bỏng của chị.Mầy làm ơn khi nào khỏi hẳn mới vào box nì nghe chưa.À ,nếu có biến cố lớn nhớ nhắn thư ký nì xếp cho một chỗ ở dưới kia nhá

Cheryl_map

snowfromheaven said:
HÔ, CON DÊ NẦY HÔM NAY HAY THẬT, DÁM TRỐN "TRẠI" ĐI ONLINE :q:
MAI TAO MÉC "VỊT" MẦY CHÍT :q: :q: :q: :q:
Mầy cứ méc đi,thầy thương tao lém chứ bộ,thầy không vì lời đàm tiếu ,đánh sau lưng anh hùng của mầy mà thầy làm thịt tao đâu.Thế nên tao mới '' thương '' Thầy Việt nhứt :D

hương a4

Dương ơi ! em sợ chị quá. Sao mà chị lắm mồm thế
ở lớp nói đã nhiều, lên trên này còn nói nhiều hơn
mày hết thuốc chữa rồi Dương ơi

=(( =(( =(( Êu Dê ơi, mầy bày trò jì ra cho vui đi chớ, bọn thú giải tán hết roài kìa, làm ăn thía nầy có mờ lỗ vốn X(

Cheryl_map

hương a4 said:
Dương ơi ! em sợ chị quá. Sao mà chị lắm mồm thế
ở lớp nói đã nhiều, lên trên này còn nói nhiều hơn
mày hết thuốc chữa rồi Dương ơi
He he,chị chưa biết hết tài nghệ của em rùi,gì chứ , mấy cái nì đâu nhằm nhò gì,tao khoa chân múa tay một tý là bao nhiêu ý văn nó cứ tuôn ra như suối. Hu hu,vậy mà văn chưa bao giờ tới được 7,0 mà6,9 cũng được :-(
To Nhẻm,tao quyết định lock cái box hụi trâu bò lợn gà nì rùi,tại con H5N1 này dữ quá,thèng Hùng đã bị thiến lại còn tử trận nữa chứ,sao mà nó đầu hàng sớm thế nhỉ,còn con Trang Ruồi ,lên có 1 lần rùi mãi không quay trở kại,thèng vịt tai lừa gì đó cũng đi theo thèng Hùng mà tử nạn vì H5N1.Chỉ có Dê mập và Rồng ngố còn trụ lại.
Nói thiệt,tại vì mày khẩn thiết nài tao vào box nì chứ box của A4 chán xì,vì tụi lớp mình nó chê forum nì.May mà tao còn kéo nó đến 11 trang lận, không thì mày cũng phá sản Quỳnh Anh à.Thui tao tạm tuyên bố công ty tạm ngừng hoạt động chờ cấp thêm kinh phí.
:-( :-( :-( Xa các box thân iu,xa bọn trâu bò lợn gà nì tao tiếc quá,có đứa nào muốn công ty thành lập lại không nhỉ,khổ thân những đứa vì công ty mà xả thân với bọn H5N1,thương lém thay!

Thế là hết, THE END

NHÂN DANH HỤI ĐỒNG QUẢN TRỊ, TUI XIN TUYÊN BỐ FÁ SẢN KO ĐIỀU KIỆN
Vĩnh bịt chúng mầy, tao ra Sông Hồng đây =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Di chúc: đứa nào mún thừa kế tài sản (bao gồm: mấy cái chuồng thú, đàn vịt, chó, lừa, khỉ...) thì liên lạc với con Dê =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =((

Hờ, bé Xì tin bi h mới vác mẹt lên hở? Tao đang định ra S.Hồng thì thấy mầy lên cái box tồi tàn nầy, dek ra nữa, ở lại chiến đấu :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000