Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map

Cái gì mà trai làng giữ gái làng cơ chứ,tụi con gái A4 nầy có là gái làng thì cũng không cần mầy giữ hộ đâu, Xì tin à!

Cheryl_map

To Quỳnh Anh,tao đã bảo mầy ko gửi ảnh lên cơ mà,cái ảnh tao với thèng Xì tin xấu thì mồ cũng gửi lên,được cái ảnh con Nga ngố đẹp gần chết,tao cũng xiêu lòng vì con bé xinh quá.(^__^)

superstar

Yo yo! mmm... ????....!!!!
Shut up!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tao phải nói thế nào thì mày mới thôi gọi tao là Long Tex đây hả Ass? Kick ass...Tao xin mày, tao van mày, tao .... oánh mày.

He, tao cứ gọi đấy thì "nàm" sao! =))
LONG TEX- SIÊU SAO QUẢNG CÁO ĐỘC QUYỀN CHO HÃNG K***X STYLE =))
Mấu ko? =))

ảnh con Nga ngố đẹp gần chết,tao cũng xiêu lòng vì con bé xinh quá.(^__^)
Chẹp, chuyện,tao chụp mà lị, chỉ có best trở lên thoai, Hứ, Nhẻm ta đây mà đã ra tay làm việc gì thì "đời là phù du" :cool:

hương a4

dương oi la dương.....de oi la de...may ko co gi hay de gioi thieu ve a4 hay sao ma lai noi het bi mt quoc gia cua ca nha the.Bon minh co hoi suc vat thi cung phai bi mat cho.Dung la tao day may ko nen than roi.De day ve tiu day lai
xin loi ba con thong cam tha cho em no nho dai

Cheryl_map

To: Hương,mầy nơi em nào nhỏ dại hử? Tao là tao thấy trong box A4 của con Quỳnh Anh nì chỉ có bọn chó gà lợn vịt ... ở đâu đâu nên tao mới lập hụi xúc vật cảnh,đâu có tổn hại gì cho lớp A4 mình đâu,oan cho tao quá à! Tao mà ko lập hụi súc vật cảnh nì thì box lớp mình đâu có tới 12 trang lận như thía này, bộ mày còn chuyện khác để buôn hử.À,hôm nay ông thực tập dậy hóa vui nhỉ ,chữ xấu như gà bới, dậy nhanh siêu tưởng luôn. Ông ý cũng như Ngờ Hà ý, chỉ được cái chân dài, tao thấy ông ý đứng với con Đào mà che mất cả em ý, nó cũng cao tới mét 1m60 đó chứ. Khổ thân con bé, hé hé

Hớ, lại có chuyện để buôn roài, há há =))
Hôm nay tao hơi bị "xốc" thầy dạy Hoá thực tập: choài, nói ngọng dã man cái lan can luôn, làm tao ngồi dưới nghe chả hiểu jì, đúng là trình non wa' xá
Vân "7" lại còn đem thầy ra so sánh với Ngờ Hà- ex của Vân đấy :cool:
Mà thầy nầy viết chữ xấu wa' à, nhìn như chữ Miến Điện y' =))
Nói chung, xét tổng thể, chắc chân thầy chưa thể tuyển = thầy Hà dc, co khi fải đi kéo thêm ít nhất 10 cm nữa có khi mới = =))
Oái, nhỡ thầy có "tình cờ" mà đọc dc những dòng viết tội lỗi nầy thì mong thầy bỏ wa' cho bọn iem nhé hé hé hé :D Trẻ người non dạ muh :?

Cheryl_map

To: Quỳnh Anh, mầy nói gì thế,thầy tuy không tuyển nhưng chắc che hết cả tao với mầy á. Còn con Phương Bơn, chồng con mày đâu, sao ko kéo lên đây. Hay lại thôi nhau rùi, mầy với nó mấy tháng rùi, chưa chán hả em. So với mấy thèng trước đây của mầy tao thấy thèng này lâu nhất đó. Mà nó có vẻ tốt lém đấy, cố giữ nghe em. Chúc mầy trăm năm hạnh phúc hén,quên mất hôm cưới mầy tao ko đi dự được.

hề, chị nè

Ê con kia, mầy nói thía ko khéo chúng nó lại tưởng tao bị "les" nặng mất =))

So với mấy thèng trước đây của mầy
Oái, gì mà lắm thía hả mầy :-S Tao từ trước đến h đã có mảnh tình nào vắt vai đâu, khổ thân ghê cơ :p
Con nầy ăn nói cho cẩn thận, tao mà "ế" dài mẹt thì sẽ kướp chồng của mầy đó hí hí hí hí hí hí hí hí hí .............

Oái dồi ôi, sao ko có đứa nào vào cái box hẻo lánh nầy quét "mạng nhện" dùm với, để lâu wa' roài, xuỳ xuỳ, phù phù (quét mạng nhện+đuổi chuột =)))
Ai dà, mấy hôm nay học GV thực tập sướng vãi :?

Cheryl_map

Con dở hơi Nhẻm, tao nói là nói mấy thèng của con Phương Bơn, đâu nói về mày, tao biết mày đâu có mảnh tinh vắt vai nào. Xí xọn không hà.

tao biết mày đâu có mảnh tinh vắt vai nào. Xí xọn không hà.
Uh tao ko có đấy, thì làm sao :-( Mấy hôm nay đang đau lòng, mầy đừng nói đến chuyện đó nữa, đau lắm! :-( :-( :-( :-( :-(

b.k

Khổ thân con vợ em... Các bác đừng nói thêm làm nó càng đau lòng . Mà cần gì mấy thèng ấy , có chồng là tốt với vợ nhất này vợ ơi .................

b.k

Mà có khi em phải lôi chồng em lên đây cho nó đông vui cả vợ lẫn chồng . Thế là gia đình tề tựu đông đủ , he' he'....

Cheryl_map

Chúng mày ui, hôm may A4 chúng ta thua thê thảm quạ Tao đã ra sức gào thét mà chúng ta vẫn thê thảm hoàn thê thảm. Hu Hu Hu... Bóng đá thì chưa bao giờ đến vòng 2, còn kéo co rớt ngay vòng loại. Chỉ còn mong phần cắm hoa, à con Ruồi hùng biện hay lắm, nàng hát bài người Tràng An mà cả hội trường cứ gọi là chết giấc, Ruồi A4 mà lị.---->con bé mồm mép nhứt A4.

Hứ, tao đã fải xả xì trét vào 1 box "Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co" roài mà mầy còn lôi chuyện đấy ra cả cá box hẻo lánh này nũa ah? :-(
Đau lòng wá !

Mà cần gì mấy thèng ấy , có chồng là tốt với vợ nhất này vợ ơi .................
Hứ, cứ nói thế roài mai lại tớn lên đi với thằng "Bánh trái" của mầy, bỏ rơi vợ :-(
Ai bảo vợ mày ko "cần" nào =)) =)) =))

leehuong

Hehehehe, sorry bà con vì đến giờ phút này mới chịu ló mặt ra.

Tui Hương đây !

Đợt trước vào trong này suốt mà chả bao giờ thấy bóng dáng đứa nào lớp mình, để bẵng đi một thời gian bi giờ vào lại thì ngụt nghịt toàn khói là khói , ây QAnh, sao ko bắt tui chúng nó vào đây buôn chuyện cho vui vậy ?!

Tui ở bên này vừa bắt đầu kỳ nghỉ Easter 3 tuần liền, vừa làm việc ( kiếm tiền mua quà ) vừa ôn thi luôn, thang' 6 thi cho 11 module, lặc lè ...lặc lè...Ưm nhưng mà 24-6 la tui bay về rồi , nhớ nhà chết men đi được !

Êu, đang thấy ở nhà có vụ thi nữ sinh thanh lịch gì đúng không, chồng tui đi thi à, sao nó không nói gì với mình nhỉ, khó hiểu quá ? Hay la nó không đi thi mà mình tưởng bở...? So distracting...cập nhật thông tin lại hộ nhé !

Mà cưới năm nay thấy thằng Hưng kêu là đi đâu chơi đúng ko ?

b.k

Gửi Hương

Cưng à ! Cái Ruồi Trang ấy , đoạt giải 3 roài !!! Giỏi phết .
Còn cái vụ đi nghỉ cuối năm thì phải hỏi lão Việt lé nhá , lão bảo phải 40 đứa học sinh giỏi thì lão mới cho đi cơ . :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000